கிரிக்கெட்

ரஞ்சி கிரிக்கெட்: மும்பை அணியின் ஆட்டம் மழையால் ரத்து + "||" + Ranji Cricket: Mumbai team cancels due to rain

ரஞ்சி கிரிக்கெட்: மும்பை அணியின் ஆட்டம் மழையால் ரத்து

ரஞ்சி கிரிக்கெட்: மும்பை அணியின் ஆட்டம் மழையால் ரத்து
ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டியில், மும்பை அணியின் ஆட்டம் மழையால் ரத்து செய்யப்பட்டது.
தர்மசாலா,

ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது. இதில் தர்மசாலாவில் நடந்து வரும் இமாச்சலபிரதேச அணிக்கு எதிரான லீக் ஆட்டத்தில் முதலில் பேட்டிங் செய்த மும்பை அணி தொடக்க நாளில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 372 ரன்கள் குவித்து இருந்தது. சர்ப்ராஸ் கான் 226 ரன்களுடனும், சுபாம் ரஞ்சன் 44 ரன்களுடனும் ஆட்டம் இழக்காமல் இருந்தனர். 2-வது நாளான நேற்று மழை பெய்ததால் ஒரு பந்து கூட வீசப்படாமல் ஆட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டது. இன்று 3-வது நாள் ஆட்டம் நடக்கிறது.


இந்தூரில் நடைபெறும் மத்தியபிரதேசம்-உத்தரபிரதேசம் அணிகள் இடையிலான ஆட்டத்தில் முதலில் ஆடிய மத்தியபிரதேச அணி முதல் இன்னிங்சில் 73 ஓவர்களில் 230 ரன்கள் எடுத்து ‘ஆல்-அவுட்’ ஆனது. அடுத்து தனது முதல் இன்னிங்சை தொடங்கிய உத்தரபிரதேச அணி முதல் நாள் ஆட்டம் முடிவில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 22 ரன்கள் எடுத்து இருந்தது. 2-வது நாளான நேற்று தொடர்ந்து ஆடிய உத்தரபிரதேச அணி முதல் இன்னிங்சில் 53 ஓவர்களில் 216 ரன்களுக்கு ஆல்-அவுட் ஆனது. சவுரப் குமார் 98 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டம் இழக்காமல் இருந்தார். ‘ஹாட்ரிக்’ சாதனை படைத்த மத்தியபிரதேச இடக்கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ரவி யாதவ் 5 விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தினார். 14 ரன்கள் முன்னிலையுடன் 2-வது இன்னிங்சை ஆடிய மத்தியபிரதேச அணி நேற்றைய முடிவில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 105 ரன்கள் எடுத்துள்ளது.

சண்டிகாரில் நடக்கும் புதுச்சேரிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் முதலில் ஆடிய சண்டிகார் அணி முதல் இன்னிங்சில் 37.3 ஓவர்களில் 134 ரன்னில் சுருண்டது. பின்னர் ஆடிய புதுச்சேரி அணி முதல் நாள் ஆட்டம் முடிவில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 37 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. அங்கு பெய்த மழை காரணமாக நேற்றைய ஆட்டம் முழுமையாக ரத்து செய்யப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மேற்கு தொடர்ச்சி மலையில் தொடர் மழை:நெல்லை, தென்காசி அணைகளில் நீர்மட்டம் உயர்வு
மேற்கு தொடர்ச்சி மலைப்பகுதியில் தொடர்ந்து மழை பெய்து வருவதால் நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் உள்ள அணைகளில் நீர்மட்டம் படிப்படியாக உயர்ந்து வருகிறது.
2. தமிழகத்தில் பெய்து வரும் மழை: உயர்ந்து வரும் அணைகளின் நீர்மட்டம்
தமிழகத்தில் ஒரு சில மாவட்டங்களில் தொடர்ந்து மழை பெய்து வருவதால் தமிழகத்தில் உள்ள அணைகளின் நீர்மட்டம் உயர்ந்து வருகிறது.
3. கோழிக்கோடு விமான நிலையம் பாதுகாப்பற்றதா? பாதுகாப்பு கமிட்டி உறுப்பினர் புதிய தகவல்
டேபிள் டாப் விமான நிலையங்களில் ஓடுதளத்திற்குள் விமானத்தை நிறுத்த முடியாவிட்டால், அதை மீறி விமானம் ஓடுவதற்கு இடம் இல்லை என்பது ஆபத்தான விஷயம்
4. சூறாவளி காற்றுடன் பலத்த மழை 362 மரங்கள் சாய்ந்தன; வாகனங்கள் நொறுங்கின பெரும் பாதிப்பை சந்தித்த மும்பை
மும்பையில் கடந்த திங்கட்கிழமை இரவு முதல் நேற்று முன்தினம் இரவு வரை 3 நாட்களாக பலத்த மழை கொட்டித்தீர்த்தது.
5. மும்பையில் சூறாவளி காற்றுடன் 3-வது நாளாக மழை 2 மின்சார ரெயில்கள் வெள்ளத்தில் சிக்கின 200 பயணிகள் மீட்பு
மும்பையில் சூறாவளி காற்றுடன் நேற்று 3-வது நாளாக பலத்த மழை பெய்தது. இந்தநிலையில் 2 மின்சார ரெயில்கள் வெள்ளத்தில் சிக்கின.