கிரிக்கெட்

‘பவர்-பிளே’யில் பந்து வீச வாய்ப்பு கிடைத்தது மகிழ்ச்சி; பெங்களூரு வீரர் வாஷிங்டன் சுந்தர் பேட்டி + "||" + Glad to have had the opportunity to bowl in the ‘Power-Play’; Bangalore player Washington Sunder

‘பவர்-பிளே’யில் பந்து வீச வாய்ப்பு கிடைத்தது மகிழ்ச்சி; பெங்களூரு வீரர் வாஷிங்டன் சுந்தர் பேட்டி

‘பவர்-பிளே’யில் பந்து வீச வாய்ப்பு கிடைத்தது மகிழ்ச்சி; பெங்களூரு வீரர் வாஷிங்டன் சுந்தர் பேட்டி
‘பவர்-பிளே’யில் பந்து வீச வாய்ப்பு கிடைத்தது மகிழ்ச்சி என பெங்களூரு வீரர் வாஷிங்டன் சுந்தர் பேட்டியில் கூறியுள்ளார்.
துபாய்,

ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் பெங்களூரு - மும்பை இடையிலான பரபரப்பான ஆட்டத்தில் இரு அணிகளும் தலா 201 ரன்கள் எடுத்து சமநிலை ஏற்பட்ட பிறகு சூப்பர் ஓவரில் பெங்களூரு அணி வெற்றிக்கனியை பறித்தது. ரன்மழை பொழியப்பட்ட இந்த ஆட்டத்தில் பெங்களூரு அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் வாஷிங்டன் சுந்தர் 4 ஓவர்களில் வெறும் 12 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து ஒரு விக்கெட் (மும்பை கேப்டன் ரோகித் சர்மாவை அவுட் செய்தார்) வீழ்த்தி பிரமாதப்படுத்தினார். இத்தனைக்கும் ‘பவர்-பிளே’யில் 3 ஓவர்கள் துணிச்சலுடன் வீசி சிக்கனத்தை காட்டினார். அவரது பந்து வீச்சில் ஒரு பவுண்டரி கூட அடிக்கப்படவில்லை. இதுகுறித்து தமிழகத்தை சேர்ந்த 20 வயதான வாஷிங்டன் சுந்தர் கூறியதாவது:-

சில திட்டங்களுடன் இந்த ஆட்டத்திற்கு வந்தேன். ‘பவர்-பிளே’யில் பந்து வீச வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டதால் மகிழ்ச்சி அடைந்தேன். ‘பவர்-பிளே’யில் நான் அனுபவித்து உற்சாகமாக பந்து வீசுகிறேன். என் மீது கேப்டனும், அணி நிர்வாகமும் இந்த அளவுக்கு நம்பிக்கை வைத்திருப்பது மகிழ்ச்சி தருகிறது. இன்னும் நிறைய ஆட்டங்கள் உள்ளன. தொடர்ந்து இதே போல் பந்து வீசி அணியின் வெற்றிக்கு பங்காற்ற வேண்டும்.

தன்னிடம் அணி நிர்வாகம் என்ன எதிர்பார்க்கிறதோ? அதை சந்தோஷமாக செய்யக்கூடியவர், டிவில்லியர்ஸ். பல ஆண்டுகளாக அவர் பெங்களூரு அணிக்காக சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். அவர் விக்கெட் கீப்பிங் பணியை ஏற்றுக் கொண்டிருப்பது அணியின் சரிசம கலவைக்கு உதவுகிறது. இதன் மூலம் கூடுதலாக ஒரு பேட்ஸ்மேன் அல்லது பந்து வீச்சாளரை சேர்க்க முடிகிறது. அத்துடன் விக்கெட் கீப்பராக இருப்பதால் பந்து வீச்சாளர்களுக்கும் பயனுள்ள ஆலோசனைகளை வழங்குகிறார்.  இவ்வாறு வாஷிங்டன் சுந்தர் கூறினார்.

இதற்கிடையே வாஷிங்டன் சுந்தருக்கு பாராட்டு தெரிவித்துள்ள இந்திய அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ரவிசாஸ்திரி, ‘இந்த பேட்டிங் உலகில் சென்னையில் இருந்து வந்துள்ள வாஷிங்டன் கலக்கியுள்ளார். 2020-ம் ஆண்டு ஐ.பி.எல்.-ல் இதுவரை நடந்துள்ள ஆட்டங்களில் இதுவே மிகச்சிறந்த செயல்பாடு’ என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சட்டம்-ஒழுங்கு பிரச்சினை வந்துவிடக்கூடாது என்பதால் குஷ்பு கைது அமைச்சர் ஜெயக்குமார் பேட்டி
தமிழகத்தில் சட்டம்-ஒழுங்கு பிரச்சினை வந்து விடக்கூடாது என்பதற்காக குஷ்பு கைது செய்யப்பட்டார் என்று அமைச்சர் ஜெயக்குமார் கூறினார்.
2. அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் கொரோனா தடுப்பூசி கிடைக்கும் சுகாதாரத்துறை மந்திரி சுதாகர் பேட்டி
அடுத்த ஆண்டு (2021) தொடக்கத்தில் கொரோனா தடுப்பூசி கிடைக்கும் என்றும், இலவசமாக வழங்குவது குறித்து ஆலோசித்து முடிவு எடுக்கப்படும் என்றும் சுகாதாரத்துறை மந்திரி சுதாகர் கூறினார்.
3. ‘இந்திய அணியில் இடம் எதிர்பார்க்காத ஒன்று’ வருண்சக்ரவர்த்தி பேட்டி
ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் தொடருக்கான இந்திய கிரிக்கெட் அணியில் முதல்முறையாக தமிழகத்தை சேர்ந்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் வருண்சக்ரவர்த்தி சேர்க்கப்பட்டு உள்ளார்.
4. ஈரோடு ஊராட்சிக்கோட்டை குடிநீர் திட்டத்தை முதல்-அமைச்சர் விரைவில் தொடங்கி வைப்பார் எம்.எல்.ஏ. பேட்டி
ஈரோடு ஊராட்சிக்கோட்டை குடிநீர் திட்டத்தை முதல்-அமைச்சர் விரைவில் தொடங்கி வைப்பார் என்று கே.வி.ராமலிங்கம் எம்.எல்.ஏ. கூறினார்.
5. இந்து புராணங்களில் உள்ளதை மறுபதிவு செய்துள்ளார்: திருமாவளவன் கருத்துக்கு காங்கிரஸ் ஆதரவு கே.எஸ்.அழகிரி பேட்டி
இந்து புராணங்களில் உள்ளதை திருமாவளவன் மறுபதிவு செய்துள்ளதாகவும், அவர் பேசியதில் தவறு எதுவும் இல்லை என தமிழ்நாடு காங்கிரஸ் தலைவர் கே.எஸ்.அழகிரி தெரிவித்துள்ளார்.