கிரிக்கெட்

தோல்விக்கு காரணம் என்ன? விராட் கோலி விளக்கம் + "||" + If you talk about the first innings I don't think we had enough runs on the board- virat kohli

தோல்விக்கு காரணம் என்ன? விராட் கோலி விளக்கம்

தோல்விக்கு காரணம் என்ன? விராட் கோலி விளக்கம்
டிவில்லியர்சிடம் இருந்து எப்போதும் சிறப்பான பங்களிப்பை எதிர்பார்க்கலாம் என்று விராட் கோலி கூறினார்.
அபுதாபி,

ஐபிஎல் கிரிக்கெட் தொடரில் நேற்று நடைபெற்ற வெளியேற்றுதல்  சுற்று ஆட்டத்தில் பெங்களூரு அணியை ஐதராபாத் அணி தோற்கடித்தது. இதன் மூலம் நடப்பு ஐபிஎல் சீசனில் இருந்து பெங்களூரு அணி வெளியேற்றப்பட்டது.  ஐபிஎல் தொடரில் இதுவரை கோப்பை வெல்லாத அணியாக இருக்கும் பெங்களூரு ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணியின் கோப்பை வெல்லும் கனவு இந்த முறையும் தகர்ந்து போனது. 

தோல்விக்குப் பிறகு பெங்களூரு ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணியின் கேப்டன் கோலி கூறியதாவது:-  நாங்கள் போதிய அளவு ரன்கள் குவிக்கவில்லை. கேன் வில்லியம்சன் கொடுத்த கேட்சை பிடித்திருந்தால் ஆட்டத்தின் போக்கு மாறியிருக்கும். 

முதல் இன்னிங்ஸில் ஏராளமான அழுத்தங்கள் நெருக்கடிகளை சன்ரைசர்ஸ் அணியினர் எங்களுக்குக் கொடுத்தார்கள். அதுமட்டுமல்லாமல் விரைவாக நாங்கள் விக்கெட்டுகளையும் இழந்துவிட்டோம். போதுமான ரன்கள் அடிக்காமல் இருந்ததும் தோல்விக்கான காரணமாக அமைந்தது. 

இந்தத் தொடரில் சாதகமான விஷயம் என்னவென்றால் தேவ்தத் படிக்கல் சிறந்த வீரராக உருவெடுத்துள்ளார். முதல் தொடரிலேயே 400 ரன்களுக்கு மேல் குவித்து, சிறந்த பேட்ஸ்மேனாக உருவெடுத்து திறமையை நிரூபித்துள்ளார். அவரை நினைத்துப் பெருமைப்படுகிறேன்.

சாஹல், டிவில்லியர்ஸ் இருவரிடம் இருந்தும் எப்போதும் சிறப்பான பங்களிப்பைக் காண முடியும். உள்நாட்டில் ஐபிஎல் போட்டி நடக்காமல் வெளிநாட்டில் நடந்ததால்தான் இந்த அளவுக்குக் கடும் போட்டியாக மாறியுள்ளது. ஐபிஎல் அணிகளின் வலிமையையும் இந்தத் தொடர் எடுத்துக் காட்டியுள்ளது. 

ஒவ்வொரு அணியிலும் வலிமையான, திறமையான வீரர்கள் இருக்கிறார்கள். எந்தப் போட்டியும் யாருக்கும் சாதகமாக இல்லாமல், கடும் சவாலாகவே இருந்தது. ஒவ்வொரு ஆண்டு போல இந்த ஆண்டும் எங்களுக்கும் ஆதரவளித்த ரசிகர்களுக்கு நன்றியை தெரிவித்துக்கொள்கிறேன்” என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐபிஎல் கிரிக்கெட்: கொல்கத்தாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஐதரபாத் அணி முதலில் பந்து வீச்சு
கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் சன்ரைசர்ஸ் ஐதராபாத் அணி முதலில் பந்து வீசுகிறது.
2. சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகும் டோனியின் புதிய தோற்றம்
ஐபிஎல் போட்டிகள் விரைவில் தொடங்க உள்ள நிலையில், டோனி தீவிர வலைப்பயிற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளார்.
3. சுழல் ஆடுகளத்தை மட்டும் விமர்சிப்பது ஏன்? விராட் கோலி கேள்வி
ஆமதாபாத்தில் நடந்த 3-வது டெஸ்ட் போட்டி 2-வது நாளிலேயே முடிந்ததால் வெகுவாக விமர்சனங்கள் எழுந்தன. குறிப்பாக சுழலின் கூடாரமாக இந்த ஆடுகளம் (பிட்ச்) இருந்தது குறித்து இங்கிலாந்து முன்னாள் வீரர்களும், சில ஊடகத்தினரும் குறை கூறினார்கள்.
4. இன்ஸ்டாகிரமில் 100 மில்லியன் ஃபாலோயர்ஸ்; விராட் கோலிக்கு புதிய பெருமை
சமூக வலைத்தளமான இன்ஸ்டாகிரமில் 100 மில்லியன் பின் தொடர்பவர்களை கொண்ட ஒரே கிரிக்கெட் பிரபலம் என்ற பெருமையை விராட் கோலி பெற்றுள்ளார்.
5. சென்னை கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் புத்திசாலிகள்: விராட் கோலி
சென்னை கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் புத்திசாலிகள், கிரிக்கெட் மீதான அவர்களின் புரிதல் அபாரமானது என இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி தெரிவித்துள்ளார்.