கிரிக்கெட்

டெஸ்ட் தரவரிசையில் அஸ்வின், ரிஷாப் பண்ட் முன்னேற்றம் + "||" + Test rankings Aswin, Rishabh Pund Progress

டெஸ்ட் தரவரிசையில் அஸ்வின், ரிஷாப் பண்ட் முன்னேற்றம்

டெஸ்ட் தரவரிசையில் அஸ்வின், ரிஷாப் பண்ட் முன்னேற்றம்
சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் டெஸ்ட் கிரிக்கெட் வீரர்களின் புதிய தரவரிசை பட்டியலையும் நேற்று வெளியிட்டது.
பேட்ஸ்மேன்களின் தரவரிசையில் முதல் 5 இடங்களில் முறையே வில்லியம்சன் (நியூசிலாந்து), ஸ்டீவன் சுமித் (ஆஸ்திரேலியா), லபுஸ்சேன் (ஆஸ்திரேலியா), ஜோ ரூட் (இங்கிலாந்து), விராட் கோலி (இந்தியா) ஆகியோர் மாற்றமின்றி தொடருகிறார்கள். விராட் கோலி ஆமதாபாத்தில் நடந்த இங்கிலாந்துக்கு எதிரான கடைசி டெஸ்டில் டக்-அவுட் ஆனதால் 22 புள்ளிகளை இழந்து மொத்தம் 814 புள்ளிகளுடன் 5-வது இடத்தில் உள்ளார். 2017-ம் ஆண்டு நவம்பர் மாதத்திற்கு பிறகு கோலியின் குறைந்தபட்ச புள்ளி எண்ணிக்கை இதுவாகும். இதே டெஸ்டில் சொதப்பிய இந்தியாவின் புஜாரா 11 புள்ளிகளை இழந்ததுடன் 10-ல் இருந்து 13-வது இடத்துக்கு சறுக்கினார். புஜாரா தற்போது 697 புள்ளிகளுடன் இருக்கிறார். 2016-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு முதல்முறையாக அவரது புள்ளி எண்ணிக்கை 700-க்கு கீழ் சென்றுள்ளது. அதே சமயம் இந்த டெஸ்டில் அதிரடியாக சதம் (101 ரன்) அடித்து அசத்திய இந்திய விக்கெட் கீப்பர் ரிஷாப் பண்ட் 7 இடங்கள் முன்னேறி 7-வது இடத்தை (747 புள்ளி) பிடித்துள்ளார். அவரது சிறந்த தரநிலை இதுவாகும். மற்றொரு இந்திய வீரர் ரோகித் சர்மா ஒரு இடம் உயர்ந்து ரிஷாப் பண்ட் மற்றும் நியூசிலாந்தின் ஹென்றி நிகோல்சுடன் 7-வது இடத்தை பகிர்ந்துள்ளார். ஆமதாபாத் டெஸ்டில் 96 ரன்கள் குவித்த ஆல்-ரவுண்டரான வாஷிங்டன் சுந்தர் 39 இடங்கள் எகிறி 62-வது இடத்தை பெற்றுள்ளார்.

பந்து வீச்சாளர்களின் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலியாவின் கம்மின்ஸ் (908 புள்ளி) முதலிடத்தில் கம்பீரமாக பயணிக்கிறார். இங்கிலாந்துக்கு எதிரான கடைசி டெஸ்டில் 8 விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தியதோடு தொடர்நாயகன் விருதையும் பெற்ற இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர் அஸ்வின் 27 புள்ளிகளை கூடுதலாக சேகரித்து மொத்தம் 850 புள்ளிகளுடன் மேலும் ஒரு இடம் உயர்ந்து 2-வது இடத்தை எட்டியுள்ளார். இதனால் 2-ல் இருந்த நியூசிலாந்தின் நீல் வாக்னெர் (825 புள்ளி) 3-வது இடத்துக்கு சரிந்தார். இந்த டெஸ்டில் ஆடாத இந்தியாவின் பும்ரா ஒரு இடம் குறைந்து 10-வது இடத்தில் இருக்கிறார். இங்கிலாந்து அணியை சுழல் ஜாலத்தால் மிரட்டி 9 விக்கெட்டுகளை சாய்த்த மற்றொரு இந்திய வீரர் அக்‌ஷர் பட்டேல் 8 இடங்கள் அதிகரித்து 30-வது இடத்துக்கு வந்துள்ளார்.