ஹாக்கி

கொரோனா பரவல் எதிரொலி: தேசிய பெண்கள் ஆக்கி போட்டி தள்ளிவைப்பு + "||" + Echo of Corona Spread: Postponement of National Women's Aggie Competition

கொரோனா பரவல் எதிரொலி: தேசிய பெண்கள் ஆக்கி போட்டி தள்ளிவைப்பு

கொரோனா பரவல் எதிரொலி: தேசிய பெண்கள் ஆக்கி போட்டி தள்ளிவைப்பு
கொரோனா பரவல் எதிரொலி: தேசிய பெண்கள் ஆக்கி போட்டி தள்ளிவைப்பு.
புதுடெல்லி, 

11-வது தேசிய ஜூனியர் பெண்கள் ஆக்கி சாம்பியன்ஷிப் போட்டி ஜார்கண்ட் மாநிலத்தில் உள்ள சிம்டிகாவில் வருகிற 3-ந் தேதி முதல் 12-ந் தேதி வரை நடத்த திட்டமிடப்பட்டு இருந்தது. இந்த போட்டியில் நடப்பு சாம்பியன் ஜார்கண்ட் உள்பட 26 அணிகள் பங்கேற்க இருந்தன. இந்த நிலையில் ஜார்கண்ட் மாநிலத்தில் திடீரென கொரோனா பரவல் அதிகரித்து வருவதால், அந்த மாநில அரசு பல்வேறு கட்டுப்பாடுகளை விதித்துள்ளது. இதனால் இந்த சமயத்தில் போட்டியை நடத்துவது உகந்ததாக இருக்காது என்று மாநில சுகாதாரத்துறையின் அறிவுறுத்தலை தொடர்ந்து ஜார்கண்ட் ஆக்கி சங்கத்தினருடன் ஆலோசனை நடத்திய ஆக்கி இந்தியா அமைப்பு தேசிய ஜூனியர் பெண்கள் ஆக்கி போட்டியை காலவரையின்றி தள்ளிவைப்பதாக நேற்று அறிவித்தது. வீராங்கனைகளின் நலனுக்கு முன்னுரிமை அளித்து இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டு இருக்கிறது என்று ஆக்கி இந்தியா தலைவர் ஞானேந்திர நிங்கோம்பாம் தெரிவித்துள்ளார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 9 மாவட்ட ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் பா.ம.க. தனித்து போட்டி
9 மாவட்ட ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் பா.ம.க. தனித்து போட்டியிடும் என அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. 20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி அறிவிப்பு சர்ப்ராஸ் அகமது இடம்பெறவில்லை
20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. முன்னாள் கேப்டன் சர்ப்ராஸ் அகமதுக்கு இடம் கிடைக்கவில்லை.
3. உள்ளாட்சி தேர்தலில் எல்லா இடங்களிலும் போட்டியிடுவோம்: சீமான்
கப்பலோட்டிய தமிழன் வ.உ.சிதம்பரனாரின் 150-வது பிறந்த நாள் விழாவை முன்னிட்டு நாம் தமிழர் கட்சி சார்பில் சென்னை சின்ன போரூரில் உள்ள கட்சியின் தலைமை அலுவலகத்தில் வ.உ.சிதம்பரனார் உருவப்படத்துக்கு தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் மலர்தூவி மரியாதை செலுத்தினார்.
4. ஆக்கி வீராங்கனை நேஹா கோயல்
வாழ்க்கைச் சூழல் என்றுமே நமக்கு சாதகமாக அமைவதில்லை. அதை நமக்கானதாக மாற்றிக்கொள்வதில்தான் வெற்றிக்கான முதல் ஆயுதம் அடங்கியுள்ளது. நேஹா கோயலின் வாழ்க்கை நமக்கு உணர்த்துவது இதைதான்.
5. மும்பை மேயர் பதவிக்கு சோனு சூட் போட்டி?
தமிழில் கள்ளழகர், கோவில்பட்டி வீரலட்சுமி, சந்திரமுகி, ஒஸ்தி உள்ளிட்ட படங்களில் வில்லனாக நடித்துள்ள பிரபல இந்தி நடிகர் சோனுசூட் கொரோனா காலத்தில் நடை பயணமாக சென்ற புலம் பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு வாகன வசதிகள் செய்து கொடுத்து இந்தியா முழுவதும் கவனம் பெற்றார்.