பிற விளையாட்டு

பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை: இடைக்கால நடவடிக்கை தான் - ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன் + "||" + Prohibition of rubbing saliva on the ball is an interim measure - UNC Cricket Committee Chairman

பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை: இடைக்கால நடவடிக்கை தான் - ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன்

பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை: இடைக்கால நடவடிக்கை தான் - ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன்
பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டிருப்பது இடைக்கால நடவடிக்கை தான் என ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன் கும்பிளே தெரிவித்துள்ளார்.

* ‘பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டிருப்பது இடைக்கால நடவடிக்கை தான். கொரோனா பாதிப்பு கட்டுக்குள் வந்ததும் மீண்டும் பழைய நிலை கொண்டு வரப்படும்’ என்று ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன் கும்பிளே கூறியுள்ளார்.

* ‘கேலோ இந்தியா’ விளையாட்டு திட்டத்திற்கு தேர்வான 2,749 பேருக்கு பயணப்படி உள்பட அன்றாட செலவுக்கு தலா ரூ.30 ஆயிரம் வீதம் மொத்தம் ரூ.8¼ கோடி அவர்களது வங்கி கணக்கில் செலுத்தப்பட்டு இருப்பதாக இந்திய விளையாட்டு ஆணையம் (சாய்) தெரிவித்துள்ளது.

* இந்திய தடகள வீரர், வீராங்கனைகளின் வெளிப்புற பயிற்சி இன்று தொடங்குகிறது. பாட்டியாலா தேசிய விளையாட்டு மையம், பெங்களூரு மற்றும் ஊட்டியில் உள்ள பயிற்சி மையங்களில் இந்த பயிற்சி நடக்க உள்ளது. முதற்கட்டமாக உடல்தகுதியை மேம்படுத்தும் பயிற்சிகளில் வீரர்கள் கவனம் செலுத்துவார்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

* இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் 20 ஓவர் உலக கோப்பை (2021-ம் ஆண்டு) மற்றும் 50 ஓவர் உலக கோப்பை (2023) போட்டிகளை நடத்தும் உரிமத்தை பெற்று இருக்கிறது. ஆனால் இவ்விரு போட்டிகளுக்கும் வரிவிலக்கு பெறும் விவகாரத்தில் இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்துக்கும், ஐ.சி.சி.க்கும் இடையே தொடர்ந்து மோதல் போக்கு நீடிக்கிறது. ஊரடங்கு முடியாத வரை வரிவிலக்கு பெறுவது குறித்து அரசு அதிகாரிகளிடம் விவாதிக்க முடியாது என்று இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் கூறியுள்ளது. பிரச்சினையை சுமூகமாக தீர்க்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருவதாக ஐ.சி.சி. தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காணும் பொங்கலையொட்டி கல்வராயன்மலையில் குவிந்த சுற்றுலா பயணிகள் நீர்வீழ்ச்சிகளில் குளிக்க தடை விதிக்கப்பட்டதால் ஏமாற்றம்
காணும்பொங்கலையொட்டி கல்வராயன் மலையில் சுற்றுலா பயணிகள் குவிந்தனர். நீர்வீழ்ச்சிகளில் குளிப்பதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டதால் அவர்கள் ஏமாற்றம் அடைந்தனர்.
2. பறவைக்காய்ச்சல் எதிரொலி: இந்தியாவில் இருந்து கோழி, முட்டை இறக்குமதிக்கு வங்காளதேசம் தடை
பறவைக்காய்ச்சல் எதிரொலியாக இந்தியாவில் இருந்து கோழி, முட்டை இறக்குமதிக்கு வங்காளதேசம் தடை விதித்துள்ளது.
3. கொரோனா தடுப்பூசி ஏற்றுமதிக்கு மத்திய அரசு தடை விதிக்கவில்லை: சுகாதாரத்துறை அமைச்சகம் விளக்கம்
கொரோனா தடுப்பூசி ஏற்றுமதிக்கு மத்திய அரசு தடை விதிக்கவில்லை என்று சுகாதாரத்துறை அமைச்சகம் விளக்கம் அளித்து உள்ளது.
4. புதிய கொரோனா வைரஸ் பரவல் எதிரொலி: வெளிநாட்டினருக்கு ஜப்பான் தடை
இங்கிலாந்தில் கண்டறியப்பட்ட புதிய கொரோனா வைரசின் பாதிப்புகளை தவிர்க்க வெளிநாட்டினருக்கு ஜப்பான் தடை விதித்து உள்ளது.
5. பெரம்பலூர் மாவட்டத்தின் குற்றாலம்: லாடபுரம் மயிலூற்று அருவியில் நீர்வரத்து தொடங்கியது: பொதுமக்கள் குளிக்க தடை
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தின் குற்றாலம் என்று அழைக்கப்படும் லாடபுரம் மயிலூற்று அருவியில் நீர்வரத்து தொடங்கி உள்ளது. இங்கு இயற்கையை பாதுகாக்கவும், கொரோனா தொற்று பரவலை தடுக்கவும் பொதுமக்கள் குளிக்க தடைவிதிக்கப்பட்டுள்ளது.