பிற விளையாட்டு

பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை: இடைக்கால நடவடிக்கை தான் - ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன் + "||" + Prohibition of rubbing saliva on the ball is an interim measure - UNC Cricket Committee Chairman

பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை: இடைக்கால நடவடிக்கை தான் - ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன்

பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை: இடைக்கால நடவடிக்கை தான் - ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன்
பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டிருப்பது இடைக்கால நடவடிக்கை தான் என ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன் கும்பிளே தெரிவித்துள்ளார்.

* ‘பந்து மீது எச்சிலால் தேய்ப்பதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டிருப்பது இடைக்கால நடவடிக்கை தான். கொரோனா பாதிப்பு கட்டுக்குள் வந்ததும் மீண்டும் பழைய நிலை கொண்டு வரப்படும்’ என்று ஐ.சி.சி. கிரிக்கெட் கமிட்டி சேர்மன் கும்பிளே கூறியுள்ளார்.

* ‘கேலோ இந்தியா’ விளையாட்டு திட்டத்திற்கு தேர்வான 2,749 பேருக்கு பயணப்படி உள்பட அன்றாட செலவுக்கு தலா ரூ.30 ஆயிரம் வீதம் மொத்தம் ரூ.8¼ கோடி அவர்களது வங்கி கணக்கில் செலுத்தப்பட்டு இருப்பதாக இந்திய விளையாட்டு ஆணையம் (சாய்) தெரிவித்துள்ளது.

* இந்திய தடகள வீரர், வீராங்கனைகளின் வெளிப்புற பயிற்சி இன்று தொடங்குகிறது. பாட்டியாலா தேசிய விளையாட்டு மையம், பெங்களூரு மற்றும் ஊட்டியில் உள்ள பயிற்சி மையங்களில் இந்த பயிற்சி நடக்க உள்ளது. முதற்கட்டமாக உடல்தகுதியை மேம்படுத்தும் பயிற்சிகளில் வீரர்கள் கவனம் செலுத்துவார்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

* இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் 20 ஓவர் உலக கோப்பை (2021-ம் ஆண்டு) மற்றும் 50 ஓவர் உலக கோப்பை (2023) போட்டிகளை நடத்தும் உரிமத்தை பெற்று இருக்கிறது. ஆனால் இவ்விரு போட்டிகளுக்கும் வரிவிலக்கு பெறும் விவகாரத்தில் இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்துக்கும், ஐ.சி.சி.க்கும் இடையே தொடர்ந்து மோதல் போக்கு நீடிக்கிறது. ஊரடங்கு முடியாத வரை வரிவிலக்கு பெறுவது குறித்து அரசு அதிகாரிகளிடம் விவாதிக்க முடியாது என்று இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் கூறியுள்ளது. பிரச்சினையை சுமூகமாக தீர்க்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருவதாக ஐ.சி.சி. தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விநாயகர் சதுர்த்தி விழாவுக்கு தடை: கையறு நிலையில் கைவினை கலைஞர்கள்!
விநாயகர் சதுர்த்தி விழாவுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளதால் கைவினை கலைஞர்கள் கையறு நிலையில் உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
2. சென்னை உள்பட 6 நகரங்களில் இருந்து கொல்கத்தா வரும் விமானங்களுக்கு வருகிற 31ந்தேதி வரை தடை
சென்னை உள்பட 6 நகரங்களில் இருந்து கொல்கத்தா வரும் விமானங்களுக்கு வருகிற 31ந்தேதி வரை மேற்கு வங்காள அரசு தடை விதித்து உள்ளது.
3. ராணுவ தளவாட இறக்குமதிக்கு தடை: பிதற்றல் ஒலியாக முடிந்த ராஜ்நாத்சிங் அறிவிப்பு - ப.சிதம்பரம் விமர்சனம்
ராணுவ தளவாட இறக்குமதிக்கு தடை குறித்த ராஜ்நாத்சிங் அறிவிப்பை ப.சிதம்பரம் விமர்சித்துள்ளார்.
4. தமிழகத்தில் சிறப்பு ரயில்களுக்கான தடை ஆகஸ்ட் 15ம் தேதி வரை நீட்டிப்பு - தெற்கு ரயில்வே
தமிழகத்தில் சிறப்பு ரயில்களுக்கான தடை ஆகஸ்ட் 15ம் தேதி வரை நீட்டிக்கப்படுவதாக தெற்கு ரயில்வே அறிவித்துள்ளது.
5. நாளை ஆடி அமாவாசை கன்னியாகுமரி கடலில் பக்தர்கள் புனித நீராட தடை
ஆடி அமாவாசை தினம் நாளை அனுசரிக்கும் நிலையில் ஊரடங்கினால் கன்னியாகுமரி கடலில் பக்தர்கள் புனித நீராட தடை விதிக்கப்பட்டு உள்ளது. இதனால், பொதுமக்கள் வீடுகளிலேயே முன்னோர்களை நினைத்து தர்ப்பணம் கொடுக்கிறார்கள்.