சினிமா செய்திகள்

வித்தியாசமான தோற்றத்தில் யோகிபாபு + "||" + Yogi Babu in a different look

வித்தியாசமான தோற்றத்தில் யோகிபாபு

வித்தியாசமான தோற்றத்தில் யோகிபாபு
கூர்கா படத்தில் நகைச்சுவை நடிகர் யோகிபாபு வித்தியாசமான தோற்றத்தில் நடிக்கிறார்.

வடிவேலு, சந்தானம் ஆகியோர் கதாநாயகர்கள் ஆனதால் நகைச்சுவையில் ஏற்பட்ட வெற்றிடத்தை யோகிபாபு நிரப்பி இருக்கிறார். அவர் கைவசம் 10-க்கும் மேற்பட்ட படங்கள் உள்ளன. விஜய்யின் சர்கார், அஜித்குமாரின் விஸ்வாசம் படங்களிலும் நடிக்கிறார். சமீபத்தில் நயன்தாராவுடன் இணைந்து கோலமாவு கோகிலாவில் கல்யாண வயசு டூயட் பாடலும் பாடினார்.

இந்த படத்தில் அவரது காமெடிக்கு பெரிய வரவேற்பு கிடைத்தது. இந்த நிலையில் சாம் ஆண்டன் இயக்கும் ‘கூர்கா’ படத்தில் யோகிபாபு கதாநாயகனாக நடிக்க இருப்பதாக தகவல் பரவியது. இதனை யோகிபாபு மறுத்தார். “எனது முகத்தை கதாநாயகனாக யாரும் ஏற்க மாட்டார்கள் இறுதிவரை காமெடியனாக மட்டுமே நடிப்பேன். கூர்கா படத்தில் முழுக்க நகைச்சுவை வேடத்திலேயே வருகிறேன். ஒரு வெளிநாட்டுக்காரரும் நாயும்தான் பிரதான கதாபாத்திரங்களாக இருக்கும்” என்றார்.

இப்போது கூர்கா படத்தில் யோகிபாபு நடிக்கும் தோற்றம் வெளியாகி உள்ளது. அதில் கூர்காவாக காக்கி உடை அணிந்து இருக்கிறார். அருகில் ஒரு நாயும் உள்ளது. படத்தில் நான் கதாநாயகன் இல்லை என்று யோகிபாபு மறுத்தாலும் அவரது புகைப்படத்தைத்தான் போஸ்டரில் படக்குழுவினர் வெளியிட்டு உள்ளனர். படத்தின் தலைப்பையும் அவரது கதாபாத்திரத்தை கொண்டு கூர்கா என்றுதான் வைத்து இருக்கிறார்கள். எனவே யோகிபாபுதான் படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வருவார் என்று தெரிகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘தி வில்லன்’ படம் வெற்றி பெறுவதற்காக ரசிகர்கள் நூதன வேண்டுதல் ஆடுகளை வெட்டி ரத்தத்தை பேனர்களில் தெளித்தனர்
‘தி வில்லன்‘ படம் வெற்றி பெறுவதற்காக நடிகர் சுதீப்பின் ரசிகர்கள் நூதன முறையில் வேண்டுதல் நடத்தினர். அதாவது ஆடுகளை வெட்டி அதன் ரத்தத்தை சுதீப்பின் பேனர்களில் தெளித்தனர்.
2. பொங்கலுக்கு அஜித்குமார் படம்
பொங்கலுக்கு அஜித்குமார் படம் வெளியாக உள்ளது.
3. படமாகும் இஸ்ரோ விஞ்ஞானி வாழ்க்கை: நம்பி நாராயணன் வேடத்தில் மாதவன்
படமாகும் இஸ்ரோ விஞ்ஞானி வாழ்க்கையில் நம்பி நாராயணன் வேடத்தில் மாதவன் நடிக்க உள்ளார்.
4. கோபாலபுரம் இல்லத்தில் கருணாநிதியின் படத்திற்கு மு.க.ஸ்டாலின் மரியாதை
கோபாலபுரம் இல்லத்தில் கருணாநிதியின் படத்திற்கு மு.க.ஸ்டாலின் மரியாதை செலுத்தினார். #MKStalin
5. டைரக்டர்கள் பாரதிராஜா, விஜய் ; ஜெயலலிதா வாழ்க்கையை படமாக்க எதிர்ப்பு
மறைந்த முதல்–அமைச்சர் ஜெயலலிதா வாழ்க்கை வரலாறை படமாக்குவதில் 3 டைரக்டர்கள் இடையே போட்டா போட்டி ஏற்பட்டுள்ளது.