சினிமா செய்திகள்

தீபாவளி விருந்தாக வரும் அமீர்கானின் 'தக்ஸ் ஆப் ஹிந்துஸ்தான்' + "||" + Deepavali Feast Aamir Khan's Thugs of Hindostan

தீபாவளி விருந்தாக வரும் அமீர்கானின் 'தக்ஸ் ஆப் ஹிந்துஸ்தான்'

தீபாவளி விருந்தாக வரும்  அமீர்கானின்  'தக்ஸ் ஆப் ஹிந்துஸ்தான்'
இந்தி சினிமாவின் டாப் நடிகர்களான அமிதாப்பச்சன் மற்றும் அமீர்கான் இணைந்து நடித்துள்ள 'தக்ஸ் ஆப் ஹிந்துஸ்தான்' தீபாவளி விருந்தாக வரும் நவம்பர் 8ம் தேதி திரைக்கு வருகிறது.
இந்தியில் உருவாகியுள்ள இப்படம், தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் டப்பிங் செய்யப்பட்டுள்ளது. 

கடந்த 1839ம் ஆண்டில் வெளியான 'கன்பெஷன் ஆப் ஏ தக்' என்ற நாவலை தழுவி, இந்த படத்தை விஜய் கிருஷ்ணா ஆச்சர்யா இயக்கியுள்ளார், ஆதித்யா சோப்ரா பிலிம்ஸ் பிரம்மாண்டமான முறையில் அதிரடி சண்டை காட்சிகள் நிறைந்த படமாக உருவாக்கியுள்ளது. 1795ம் ஆண்டு கிழக்கு இந்திய கம்பெனி இந்தியாவுக்கு வந்தது. அப்போது அவர்கள் வணிகம் செய்ய இங்கு வந்தனர். ஆனால் காலப்போக்கில் அவர்கள் நாட்டையே ஆண்டனர். அந்த காலக்கட்டத்தில் பிரிட்டீஸ்கார்களுக்கு ஆசாத் (அமிதாப்) கடும் சவால் விடும் வகையில் போராடுவார். 

இந்நிலையில ஆசாத்தை (அமிதாப்பை) ஒழித்துக்கட்ட பிராங்கியை (அமீர்கான்) பிரிட்டீஸ்காரர்கள் களம் இறக்குகிறார்கள். அவர் பின்னாளில் ஆசாத்துடன் கைகோர்த்து செயல்பட ஆரம்பிக்கிறார். இறுதியில் அமீர்கான் டுவிஸ்ட் அடிக்கிறார். இதனால் நடைபெறும் சம்பவங்களே படத்தின் கதையாக வருகிறது. படத்தின் பெரும்பாலான காட்சிகள் கப்பலில் நடப்பது போன்று இருக்கிறது. 

பிராங்கியாக வரும் அமீர்கான் பாட்டு மற்றும் நடிப்பில் மிரட்டியிருப்பது டிரைலர்  சூப்பராக தெரிகிறது. இதேபோல் கம்பீரமான தோற்றத்தில் ஒரு தலைவனாக காட்சி அளிக்கிறார் அமிதாப்பச்சன். காத்ரீனா கைப் மற்றும் பாத்திமாவுக்கு இந்த படத்தில் காதல் காட்சிகள் மட்டுமல்லாமல், ஆக்சன் காட்சிகளும் உள்ளது. பெரும் பொருட்செலவில், மிகப்பிரம்மாண்டமான அழகியல் நிறைந்த காட்சிகளாக உருவாகி உள்ள 'தக்ஸ் ஆப் ஹிந்துஸ்தான்' படத்தின்டிரைலர்  கடந்த மாதம் வெளியானது. இந்த டிரைலர்  இதுவரை 7 கோடியே 28 லட்சம் பேர் இதுவரை பார்த்து ரசித்துள்ளனர்.

 10 லட்சத்து 20 ஆயிரம் டிரைலர்  இதுவரை லைக் செய்துள்ளனர். வரும் தீபாவளியை முன்னிட்டு நவம்பர் 8ம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரைக்கு வருகிறது 'தக்ஸ் ஆப் ஹிந்துஸ்தான்'. இந்த படம் இந்திய சினிமா ரசிகர்களுக்கு பாகுபலியை போல் பெரும் பிரம்மாண்டமான விருந்தாக இருக்கும். தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரபல நடிகர் மீது போலீசார் பாலியல் பலாத்கார வழக்கு பதிவு
பிரபல நடிகர் மீது போலீசார் பாலியல் பலாத்கார வழக்கு பதிவு செய்து உள்ளனர்.
2. ’கஜா’ புயல் பாதிப்பு : திரையுலக பிரபலங்கள் நிதி உதவி
’கஜா’ புயல் பாதிப்புக்கு திரையுலக பிரபலங்கள் நிதி உதவி அளித்து வருகின்றனர்.
3. இவ்வளவு வெறுப்புணர்வு கொண்ட சமூகத்திலா வாழ்கிறோம் என்று கவலையாக இருக்கிறது - நடிகர் சூர்யா
இவ்வளவு வெறுப்புணர்வு கொண்ட சமூகத்திலா வாழ்கிறோம் என்று கவலையாக இருந்தது என நடிகர் சூர்யா எழுதி உள்ள கட்டுரையில் குறிப்பிட்டு உள்ளார்.
4. கஜா புயல் பாதிப்பு: நடிகர் சிவகுமார் குடும்பத்தினர் சார்பில் ரூ.50 லட்சம் நிவாரண உதவி
கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு நடிகர் சிவகுமார் குடும்பத்தினர் சார்பில் ரூ.50 லட்சம் வழங்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.#GajaCyclone
5. எம்.பி., எம்.எல்.ஏக்களால் எப்படி டி.வி சேனலை தொடங்க முடிகிறது? -நடிகர் விஷால் கேள்வி
புதிதாக ஒரு செய்தி சேனலை உருவாக்க எம்.எல்.ஏ மற்றும் எம்.பி.க்களுக்கு எப்படி பணம் கிடைக்கிறது என நடிகர் விஷால் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.