சினிமா செய்திகள்

நடிகர் விஜய்யின் பிகில் திரைப்படம் நாளை வெளியாவதில் சிக்கல் இல்லை + "||" + Actor Vijay's Bigil Movie has no trouble releasing tomorrow

நடிகர் விஜய்யின் பிகில் திரைப்படம் நாளை வெளியாவதில் சிக்கல் இல்லை

நடிகர் விஜய்யின் பிகில் திரைப்படம் நாளை வெளியாவதில் சிக்கல் இல்லை
பிரேசில் என்ற தலைப்பில் தான் எழுதிய கதையை பயன்படுத்தி பிகில் படத்தை எடுத்துள்ளதாக வழக்கு தொடரப்பட்டிருந்த நிலையில் மனுவில் திருத்தங்கள் உள்ளதால் புதிய மனு தாக்கல் செய்ய சென்னை ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.
சென்னை,

அட்லீ  இயக்கத்தில் விஜய் நடிப்பில் ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் தயாரித்துள்ள படம் பிகில். பெண்கள் கால்பந்து விளையாட்டை மையப்படுத்தி உருவாகியுள்ள இந்தப் படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக நயன்தாரா நடித்துள்ளார். இவர்களுடன் யோகி பாபு, கதிர், ஜாக்கி ஷெராஃப் உள்பட பலர்  நடித்துள்ளனர்.

தீபாவளியை முன்னிட்டு நாளை இத்திரைப்படம் ரிலீசாகிறது. இந்நிலையில் 'பிரேசில்' என்ற தலைப்பில் தான் எழுதிய கதையை பயன்படுத்தி பிகில் படத்தை எடுத்துள்ளதாக இயக்குநர் அம்ஜத் மீரான் என்பவர் நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடுத்திருந்தார். அந்த மனுவில் தனது கதையையும், அட்லீ கதையையும் ஆராய்ந்து அறிக்கை அளிக்க வழக்கறிஞர் ஆணையரை நியமிக்க வேண்டும். படத்தின் கதையை பயன்படுத்தியதற்காக அட்லீ மற்றும் படத்தயாரிப்பு நிறுவனம் ரூ.10 லட்சம் இழப்பீடு வழங்க வேண்டும் என்று கோரிக்கை வைக்கப்பட்டிருந்தது.

மனுதாரர் தரப்பில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுவில் திருத்தங்கள் உள்ளதால் புதிய மனு தாக்கல் செய்ய சென்னை ஐகோர்ட்டு  உத்தரவிட்டுள்ளது. மேலும் இந்த வழக்கின் மீதான விசாரணை நவம்பர் 5-ம் தேதிக்கு தள்ளி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐதராபாத்தில் 4 பேர் என்கவுண்ட்டர்: சினிமா பிரபலங்கள் என்ன சொல்கிறார்கள்?
ஐதராபாத்தில் 4 பேர் என்கவுண்ட்டர் குறித்து சினிமா பிரபலங்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் என்று பார்ப்போம்.
2. சகோதரியின் புத்தக வெளியீட்டு விழாவில் மேடையில் கண்ணீர் விட்ட பிரபல நடிகை
சகோதரி ஷாகீன் பட்டின் புத்தகம் குறித்து பேசும்போது பிரபல நடிகை ஆலியா பட் கண்ணீர் விட்டார்.
3. சிக்கென்ற உடல் ... கிக்கான போஸ்... 47 வயதில் வாய்ப்பு தேடும் நடிகை
சிக்கென்ற உடல் ... கிக்கான போஸ்... என 47 வயதில் நடிகை மந்த்ரா பேடி வாய்ப்பு தேடி வருகிறார்.
4. ’சுசி லீக்ஸ்’ போல் ’சுசி குக்’ யூடியூப் சேனல் ஆரம்பிக்கும் சுசித்ரா
பாடகி சுசித்ரா சுசி குக் யூடியூப் சேனல் ஆரம்பிக்கிறார்.
5. மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை வரலாற்று சினிமா படத்தில் நடிக்கும் டாப்சி பன்னு
கிரிக்கெட் வீராங்கனை மிதாலி ராஜ் வாழ்க்கை வரலாற்று சினிமா படத்தில் நடிகை டாப்சி பன்னு நடிக்கிறார்.