மாவட்ட செய்திகள்

தேன்கனிக்கோட்டை அருகே மாம்பழ வியாபாரி மர்ம சாவு போலீசார் விசாரணை + "||" + Police investigate mystery death at mango dealer near Thenkanikottai

தேன்கனிக்கோட்டை அருகே மாம்பழ வியாபாரி மர்ம சாவு போலீசார் விசாரணை

தேன்கனிக்கோட்டை அருகே மாம்பழ வியாபாரி மர்ம சாவு போலீசார் விசாரணை
தேன்கனிக்கோட்டை அருகே மாம்பழ வியாபாரி மர்மமான முறையில் இறந்தார். இது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
தேன்கனிக்கோட்டை,

கிரு‌‌ஷ்ணகிரி மாவட்டம் தேன்கனிக்கோட்டை தாலுகா தளி அருகே உள்ள சாரங்கப்பள்ளியைச் சேர்ந்தவர் கணே‌‌ஷ் (வயது 45). மாம்பழ வியாபாரி. இவர் தேன்கனிக்கோட்டை அருகே இஸ்லாம்பூர் பகுதியில் உள்ள ஒரு மாம்பழ கூழ் உற்பத்தி செய்யும் தொழிற்சாலைக்கு மாம்பழங்கள் வாங்கி அனுப்பி தொழில் செய்து வந்தார். அந்த நிறுவனத்தை கிரு‌‌ஷ்ணகிரியை சேர்ந்த ஒருவர் நடத்தி வந்தார். கணேசுக்கு மனைவி மற்றும் 2 குழந்தைகள் உள்ளனர்.


இந்தநிலையில் மாம்பழ விற்பனை தொடர்பாக கணேசுக்கும், அவர் வேலை செய்து வந்த நிறுவனத்தின் உரிமையாளர் ஆகியோருக்கும் கொடுக்கல் - வாங்கல் பிரச்சினை இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. இதையடுத்து கணே‌‌ஷ் நேற்று முன்தினம் இரவு அந்த நிறுவன வளாகத்தில் தூக்கில் மர்மமான முறையில் பிணமாக தொங்கினார்.

உறவினர்கள் புகார்

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்ததும் அவரது உறவினர்கள் அங்கு திரண்டு வந்தனர். பண பிரச்சினையில் அவரை அடித்து கொலை செய்து தூக்கில் தொங்க விட்டதாக அவர்கள் தேன்கனிக்கோட்டை போலீசில் புகார் செய்தனர். புகாரின் பேரில் தேன்கனிக்கோட்டை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சரவணன் தலைமையிலான போலீசார் அங்கு சென்று உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக தேன்கனிக்கோட்டை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

இது தொடர்பாக தேன் கனிக்கோட்டை போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். இதற்கிடையே சாவில் சந்தேகம் இருப்பதாக அவரது உறவினர்கள் நேற்று தேன்கனிக்கோட்டை அரசு ஆஸ்பத்திரி வளாகத்தில் திரண்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சுதந்திர தின விழாவையொட்டி நாடு முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரம் சென்னையில் 15 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு
சுதந்திர தின விழாவையொட்டி நாடு முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. சென்னையில் 15 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டு உள்ளனர். விமானநிலையத்தில் வாகன சோதனை மும்முரமாக நடத்தப்படுகிறது.
2. கிரிக்கெட் பயிற்சி வீரர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை போலீசார் விசாரணை
மலாடில் மும்பை கிரிக்கெட் பயிற்சி வீரர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
3. குட்டையில் பிணமாக மிதந்த 2 கல்லூரி மாணவர்கள் கொலையா? போலீசார் விசாரணை
அரக்கோணம் அருகே கல்லூரி மாணவர்கள் 2 பேர் குட்டையில் பிணமாக மிதந்தனர். அவர்கள் கொலை செய்யப்பட்டார்களா? என்பது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
4. நடிகர் சுஷாந்த் சிங் எழுதிய நன்றிகடன் பட்டவர்கள் பட்டியல் சமூகவலைதளத்தில் வெளியிட்ட நடிகை ரியா
நடிகர் சுஷாந்த் சிங் எழுதியதாக கூறப்படும் நன்றிகடன் பட்டவர்கள் பட்டியலை நடிகை ரியா சக்கரபோர்த்தி சமூக வலைதளத்தில் வெளியிட்டுள்ளார்.
5. வேலூரில் பெண் டாக்டர் மர்மச்சாவு போலீசார் விசாரணை
வேலூரில் பெண் டாக்டர் மர்மமான முறையில் இறந்தார். இது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...