மாவட்ட செய்திகள்

மண்மங்கலம் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் அருகே ஒரே பதிவு எண்ணுடன் நின்ற 2 லாரிகள் போலீசார் விசாரணை + "||" + Police are investigating two trucks with the same registration number near the Manmanmangalam petrol station

மண்மங்கலம் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் அருகே ஒரே பதிவு எண்ணுடன் நின்ற 2 லாரிகள் போலீசார் விசாரணை

மண்மங்கலம் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் அருகே ஒரே பதிவு எண்ணுடன் நின்ற 2 லாரிகள் போலீசார் விசாரணை
கரூர் மண்மங்கலம் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் அருகே ஒரே பதிவு எண்ணுடன் நின்ற 2 லாரிகளை போலீசார் கைப்பற்றி விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.
கரூர்,

கரூர் மாவட்டம் வாங்கல் போலீஸ் நிலைய சப்-இன்ஸ்பெக்டர் காளிமுத்து மற்றும் போலீசார் மண்மங்கலம் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் அருகே நெடுஞ்சாலைத்துறை ரோந்து வாகனத்தில் நேற்று முன்தினம் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டு இருந்தனர். அப்போது அங்கு டி.என்.28 ஏ.கே.4065 என்கிற பதிவு எண்ணில் போலியான நம்பர் பிளேட்டுடன் 2 டாரஸ் லாரிகள் அங்கு கேட்பாரற்று நின்று கொண்டிருந்தன. இதனால் சந்தேகம் அடைந்த போலீசார், அந்த லாரிகளின் உரிமையாளர்கள் யார்? என்பது பற்றி விசரித்தனர். அந்த லாரிகள் யாருடையது என்பது உடனடியாக தெரியவில்லை. மேலும் மோசடி செய்யும் நோக்கில் ஒரே பதிவு எண்ணில் லாரிகளை வைத்திருக்கலாம் என போலீசார் கருதினர்.


போலீசார் விசாரணை

இது குறித்து போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் காளிமுத்து, வாங்கல் போலீசில் புகார் அளித்தார். அதன் பேரில் போலீசார் இந்திய தண்டனை சட்ட பிரிவு 420, 468 உள்ளிட்ட பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்து அந்த 2 லாரிகளையும் கைப்பற்றினார்கள். மேலும் காவிரியாற்றில் மணல் கடத்தலுக்காக? அந்த லாரிகளில் ஒரே பதிவு எண் எழுதப்பட்டதா அல்லது மோசடி செய்து அந்த லாரியை விற்பதற்காக ஒரே பதிவு எண்ணை எழுதி வைத்துள்ளனரா? என விசாரித்து இதில் தொடர்புடைய நபர்களை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள். மேலும் அந்த லாரியின் பதிவுஎண் குறித்து வட்டார போக்குவரத்து அலுவலகத்திலும் விசாரணை நடந்து வருகிறது. மேலும் கரூர்-குளித்தலை வருவாய் கோட்டாட்சியர் அலுவலகங்கள், போலீஸ் நிலையங்கள் உள்ளிட்டவற்றில் மணல் கடத்தல் வழக்கில் பிடிபட்ட லாரிகள் ஆங்காங்கே நீண்ட நாட்களாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டு உள்ளன. அவற்றில் பதிவுஎண்ணை மாற்றி மோசடி ஏதும் நடக்கிறதா? எனவும் போலீசார் விசாரித்து வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சுதந்திர தினத்தையொட்டி காட்பாடி ரெயில் நிலையத்தில் போலீசார் சோதனை
சுதந்திரதின விழா நாடு முழுவதும் இன்று (சனிக்கிழமை) கொண்டாடப்படுகிறது. இதையொட்டி மக்கள் அதிகமாக கூடும் இடங்கள், மற்றும் காட்பாடி ரெயில் நிலையத்தில் போலீஸ் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
2. சுதந்திர தின விழா: பாளையங்கோட்டையில் போலீசார் அணிவகுப்பு ஒத்திகை
சுதந்திர தின விழா இன்று (சனிக்கிழமை) கொண்டாடப்படுகிறது. இதையொட்டி பாளையங்கோட்டையில் போலீசாரின் அணிவகுப்பு ஒத்திகை நடந்தது.
3. சுதந்திர தின விழாவையொட்டி நாடு முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரம் சென்னையில் 15 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு
சுதந்திர தின விழாவையொட்டி நாடு முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. சென்னையில் 15 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டு உள்ளனர். விமானநிலையத்தில் வாகன சோதனை மும்முரமாக நடத்தப்படுகிறது.
4. கிரிக்கெட் பயிற்சி வீரர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை போலீசார் விசாரணை
மலாடில் மும்பை கிரிக்கெட் பயிற்சி வீரர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
5. குட்டையில் பிணமாக மிதந்த 2 கல்லூரி மாணவர்கள் கொலையா? போலீசார் விசாரணை
அரக்கோணம் அருகே கல்லூரி மாணவர்கள் 2 பேர் குட்டையில் பிணமாக மிதந்தனர். அவர்கள் கொலை செய்யப்பட்டார்களா? என்பது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.