மாவட்ட செய்திகள்

இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசன் அதிகாரிகளை ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் முற்றுகை திருச்செங்கோட்டில் பரபரப்பு + "||" + Rick Owners' Union Siege of Indian Oil Corporation Officials

இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசன் அதிகாரிகளை ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் முற்றுகை திருச்செங்கோட்டில் பரபரப்பு

இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசன் அதிகாரிகளை ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் முற்றுகை திருச்செங்கோட்டில் பரபரப்பு
பெட்ரோல் விற்பனை நிலைய ஒப்பந்தத்தை வேறு சங்கத்திற்கு கொடுக்க முயற்சிப்பதாக கூறி இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசன் அதிகாரிகளை ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் முற்றுகையிட்ட சம்பவம் திருச்செங்கோட்டில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
திருச்செங்கோடு,

திருச்செங்கோட்டில், சங்ககிரி மெயின் ரோட்டில் உள்ள கருவேப்பம்பட்டியில் இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசனுக்கு சொந்தமான பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் உள்ளது. இதனை பல ஆண்டுகளாக தனியார் ஒருவர் நடத்தி வந்தார். இதில் ந‌‌ஷ்டம் ஏற்பட்டதால் அவர் விட்டு விட்டார். இதையடுத்து பெட்ரோல் விற்பனை நிலையத்தை திருச்செங்கோடு ரிக் உரிமையாளர்கள் ஒப்பந்தம் செய்து நடத்தி வந்தனர். அதன்படி 3 ஆண்டுகள் வாய் மொழி ஒப்பந்தமும், ஒரு ஆண்டு எழுத்துப்பூர்வ ஒப்பந்தமும் செய்து பெட்ரோல் விற்பனை நிலையத்தை நடத்தி வந்தனர்.


இந்தநிலையில் ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் ரூ.34 லட்சத்திற்கு புதிய எந்திரம், நவீன வசதிகளை செய்ததாக கூறப்படுகிறது. இதற்கிடையே கடந்த பிப்ரவரி மாதத்துடன் ஒரு ஆண்டு ஒப்பந்தம் முடிவடைந்தது. இது ஒருபுறம் இருக்க இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசன் நிறுவனம், ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்திடம் புதிய ஒப்பந்தம் செய்யாமல் சங்ககிரியில் உள்ள ஒரு சங்கத்திற்கு நிர்வாகத்தை கொடுக்க முயன்றதாக தெரிகிறது.

முற்றுகை

இதையறிந்த திருச்செங்கோடு ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தலைவர் கந்தசாமி, செயலாளர் தனசேகர், பொருளாளர் சுந்தரராஜன் மற்றும் நிர்வாகிகள், நிர்வாக குழு உறுப்பினர்கள் மற்றும் ரிக் உரிமையாளர்கள் நேற்று திடீரென கருவேப்பம்பட்டியில் உள்ள பெட்ரோல் விற்பனை நிலையத்தின் உள்ளே இருந்த இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேசன் அதிகாரிகளை முற்றுகையிட்டனர். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது. ஒப்பந்தத்தை மேலும் 2 ஆண்டுகளுக்கு தர வேண்டும் என கோரி அவர்களிடம் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டனர்.

இதையொட்டி அங்கு பதற்றமான சூழ்நிலை நிலவியது. இதை அறிந்த திருச்செங்கோடு ரூரல் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் வெங்கடேசன் மற்றும் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று முற்றுகையில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். இதில் சமாதானம் அடைந்த ரிக் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சேலத்தில் கழிவுநீர் சுத்திகரிப்பு ஆலை அமைக்க எதிர்ப்பு: போலீஸ் நிலையத்தை பொதுமக்கள் முற்றுகை
சேலத்தில் சாயப்பட்டறை கழிவுநீர் சுத்திகரிப்பு ஆலை அமைக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து போலீஸ் நிலையத்தை பொதுமக்கள் முற்றுகையிட்டனர்.
2. ‘சீல்’ வைக்கப்பட்ட குடிநீர் ஆலைகளை வரைமுறைப்படுத்தி மீண்டும் செயல்பட அனுமதிக்க வேண்டும் சங்கத்தினர் மனு
‘சீல்’ வைக்கப்பட்ட குடிநீர் ஆலைகளை வரைமுறைப்படுத்தி மீண்டும் செயல்பட அனுமதி அளிக்க வேண்டும் என குடிநீர் உற்பத்தியாளர் சங்கத்தினர் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு அளித்தனர்.
3. கடலில் கழிவுநீர் கலப்பதை தடுக்கக்கோரி கன்னியாகுமரி பேரூராட்சி அலுவலகத்தை மீனவர்கள் முற்றுகை
கன்னியாகுமரி கடலில் கழிவுநீர் கலப்பதை தடுக்கக்கோரி கன்னியாகுமரி பேரூராட்சி அலுவலகத்தை மீனவர்கள் முற்றுகையிட்டனர். இதில் ஆஸ்டின் எம்.எல்.ஏ.வுடன் அதிகாரிகள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர்.
4. வாகனம் மோதி இறந்ததாக கூறப்பட்ட தொழிலாளி அடித்து கொலை? போலீஸ் நிலையத்தை உறவினர்கள் முற்றுகை
திருபுவனை அருகே வாகனம் மோதி இறந்ததாக கூறப்பட்ட தொழிலாளி அடித்து கொலை செய்யப்பட்டதாக கூறி அவரது உறவினர்கள் திருபுவனை போலீஸ் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டனர்.
5. நிதி நிறுவனத்தில் முதலீடு செய்த பணத்தை திரும்ப பெற்றுத்தரக்கோரி போலீஸ் நிலையத்தை பொதுமக்கள் முற்றுகை
சேலத்தில் நிதி நிறுவனத்தில் முதலீடு செய்த பணத்தை திரும்ப பெற்றுத்தரக்கோரி பொருளாதார குற்றப்பிரிவு போலீஸ் நிலையத்தை பொதுமக்கள் முற்றுகையிட்டனர். அப்போது, பெண் ஒருவர் தீக்குளிக்க முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.