மாவட்ட செய்திகள்

குடிசை மாற்று வாரிய பணிகள் குறித்த ஆய்வுக்கூட்டம் ஓ.பன்னீர்செல்வம் தலைமையில் நடந்தது + "||" + O. Panneerselvam chaired a review meeting on the work of the Cottage Replacement Board

குடிசை மாற்று வாரிய பணிகள் குறித்த ஆய்வுக்கூட்டம் ஓ.பன்னீர்செல்வம் தலைமையில் நடந்தது

குடிசை மாற்று வாரிய பணிகள் குறித்த ஆய்வுக்கூட்டம் ஓ.பன்னீர்செல்வம் தலைமையில் நடந்தது
குடிசை மாற்று வாரிய பணிகள் குறித்த ஆய்வுக்கூட்டம் ஓ.பன்னீர்செல்வம் தலைமையில் நடந்தது.
தேனி,

தேனி மாவட்டத்தில் குடிசை மாற்று வாரியத்தின் கீழ், சொந்த வீடு இல்லாத மக்களுக்கு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வீடு வழங்கப்பட உள்ளது. இதற்காக மாவட்டத்தில் 2,925 குடிசை வீடுகள் கண்டறியப்பட்டு, அவர்கள் பயன்பெறும் வகையில் மாவட்டத்தில் இடம் தேர்வு செய்யப்பட்டு அடுக்குமாடி குடியிருப்புகள் கட்டுமான பணிகள் நடந்து வருகின்றன. இந்த பணிகள் தொடர்பாக அரசுத்துறை அதிகாரிகளுடன் தேனி சுற்றுலா மாளிகையில் துணை முதல்-அமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் நேற்று ஆய்வுக்கூட்டம் நடத்தினார். கூட்டத்தில், குடிசை மாற்று வாரிய பணிகளின் முன்னேற்றம், நிறைவு அடைந்துள்ள பணிகள், நிலுவையில் உள்ள பணிகள் குறித்து ஓ.பன்னீர்செல்வம் கேட்டறிந்தார். நிறைவு பெற்ற குடியிருப்புகளை ஆகஸ்ட் மாதத்துக்குள்ளும், மீதமுள்ள பணிகளை விரைந்து முடித்து செப்டம்பர் மாதம் இறுதிக்குள்ளும் மாவட்ட நிர்வாகத்திடம் ஒப்படைக்க வேண்டும் என்று அவர் அறிவுறுத்தினார். கூட்டத்தில், மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ், கம்பம் எம்.எல்.ஏ. ஜக்கையன், தமிழ்நாடு குடிசை மாற்று வாரிய மேற்பார்வை பொறியாளர் சண்முகசுந்தரம், உதவி பொறியாளர் மணிபாலன் மற்றும் அலுவலர்கள் கலந்துகொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சின்னமுட்டத்தில் ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேருக்கு கொரோனா நோய் தடுப்பு பணிகள் தீவிரம்
சின்னமுட்டம் மீன்பிடி துறைமுகத்தில் சுமை தூக்கும் தொழிலாளிக்கு கொரோனா கண்டறிப்பட்ட நிலையில், ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேருக்கு தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இதனால் பேரூராட்சி நிர்வாகம், நோய் தடுப்பு பணியை தீவிரப்படுத்தி உள்ளது.
2. வந்தது, கல்லணை தண்ணீர்; விவசாய பணிகள் தீவிரம்
கல்லணையில் இருந்து தண்ணீர் திறக்கப்பட்டதையொட்டி தஞ்சை மாவட்டத்தில் விவசாயிகள், குறுவை சாகுபடி பணிகளில் தீவிரம் காட்டி வருகின்றனர்.
3. விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் தேசிய ஊரக வேலை உறுதியளிப்பு திட்ட பணிகள் தொடங்கியது
ஊரடங்கு தளர்வு செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் தேசிய ஊரக வேலை உறுதியளிப்பு திட்ட பணிகள் தொடங்கியுள்ளது. இப்பணியில் 47,700 பேர் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.
4. வேலூர் மாவட்ட எல்லைப்பகுதி சோதனை சாவடிகளில் கொரோனா தடுப்பு பணிகள் தீவிரம்
வேலூர் மாவட்ட எல்லைப்பகுதியில் உள்ள சோதனை சாவடிகளில் கொரோனா தடுப்பு பணிகள் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகின்றன.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...