மாவட்ட செய்திகள்

விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்ககோரி குளித்தலை அரசு பள்ளி முன்னாள் மாணவிகள் மறியல் + "||" + Bath government school alumni protest demanding free laptop

விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்ககோரி குளித்தலை அரசு பள்ளி முன்னாள் மாணவிகள் மறியல்

விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்ககோரி குளித்தலை அரசு பள்ளி முன்னாள் மாணவிகள் மறியல்
விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்ககோரி குளித்தலை அரசு பள்ளி முன்னாள் மாணவிகள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
குளித்தலை,

கரூர் மாவட்டம், குளித்தலை அரசு பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் கடந்த 2017-18-ம் கல்வி ஆண்டில் படித்த முன்னாள் மாணவிகள் நேற்று பள்ளி முன்பு உள்ள சாலையில் அமர்ந்து விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்ககோரி மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த குளித்தலை துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு சசீதர் தலைமையிலான போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து மாணவிகளுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். அப்போது மாணவிகள் கூறுகையில், குளித்தலை அரக பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் கடந்த 2017-18-ம் கல்வி ஆண்டில் சுமார் 365 மாணவிகள் படித்து வந்தோம். எங்களுக்கு அரசு சார்பில் வழங்கப்படும் மடிக்கணினி வழங்கப்படவில்லை. எங்களுக்கு பின்னர் இப்பள்ளியில் படித்த மாணவிகளுக்கு மடிக்கணினி வழங்கப்பட்டுள்ளன.


இருப்பினும் 2017-18-ம் கல்வியாண்டில் படித்த எங்களுக்கு தற்போதுவரை மடிக்கணினி வழங்காதது தொடர்பாக பலமுறை தெரிவித்திருந்தோம். இருப்பினும் தங்களுக்கு மடிக்கணினி வழங்க உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படவில்லை என்றனர். இதையடுத்து குளித்தலை உதவி கலெக்டரிடம் தங்களது கோரிக்கை குறித்து தெரிவிக்குமாறு மாணவிகளை போலீசார் கேட்டுக்கொண்டனர்.

போக்குவரத்து பாதிப்பு

பின்னர் மாணவிகள் அனைவரும் குளித்தலை உதவி கலெக்டர் ஷேக்அப்துல்ரகுமானை அவரது அலுவலகத்தில் நேரில் சந்தித்து பேசினர். பின்னர் அந்த அலுவலகத்தை விட்டு வெளியே வந்த மாணவிகள் தங்களுக்கு மடிக்கணினி வழங்குவது தொடர்பாக மாவட்ட கலெக்டர் மற்றும் கல்வி அதிகாரிகளிடம் தெரிவிப்பதாகவும், வரும் திங்கட்கிழமை மீண்டும் தன்னை வந்து சந்திக்குமாறு உதவி கலெக்டர் கூறியதாக மாணவிகள் தெரிவித்துவிட்டு அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர்.

இந்த மறியலால் திருச்சி - கரூர் சாலையில் சுமார் அரை மணிநேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சாலை அமைக்கக்கோரி தே.பவழங்குடி கிராம மக்கள் சாலை மறியல்
சாலை அமைக்கக்கோரி தே.பவழங்குடி கிராம மக்கள் சாலை மறியில் ஈடுபட்டனர்.
2. அம்பேத்கர் படம் உள்ள பலகையை அகற்றியதற்கு எதிர்ப்பு: விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் சாலை மறியல்
அம்பேத்கர் படம் உள்ள பலகையை அகற்றியதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
3. விழுப்புரம் அருகே விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் மறியல்
விழுப்புரம் அருகே விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் சாலை மறியல் செய்தனா்
4. போலீசார்- வட்டார போக்குவரத்து அலுவலர்களிடையே கருத்து வேறுபாடு: ஒரே இடத்தில் கூடிவிட்டு தனித்தனியாக விழிப்புணர்வு பேரணி நடத்தியதால் பரபரப்பு
கடலூரில் ஒரே இடத்தில் கூடிவிட்டு போலீசார், வட்டார போக்குவரத்து அலுவலர்களிடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டதால் தனித்தனியாக விழிப்புணர்வு பேரணியை நடத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. விஷம் குடித்த தொழிலாளிக்கு உரிய சிகிச்சை அளிக்கவில்லை எனக்கூறி உறவினர்கள் சாலை மறியல்
விழுப்புரம் அருகே விஷம் குடித்த தொழிலாளிக்கு உரிய சிகிச்சை அளிக்கவில்லை எனக்கூறி உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். மேலும் ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் கல்வீசி தாக்கி் ஜன்னல் கண்ணாடிகள் உடைக்கப்பட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.