தேசிய செய்திகள்

போதைப்பொருள் வழக்கில் பணியிட மாற்றம்; சமீர் வான்கடே மறுப்பு + "||" + NCBs Sameer Wankhede reacts to removal from Aryan Khan drugs case

போதைப்பொருள் வழக்கில் பணியிட மாற்றம்; சமீர் வான்கடே மறுப்பு

போதைப்பொருள் வழக்கில் பணியிட மாற்றம்;  சமீர் வான்கடே மறுப்பு
ஆர்யன் கான் போதைப்பொருள் வழக்கில் இருந்து சமீர் நீக்கப்பட்டதாக செய்தி வெளியானதைத் தொடர்ந்து, சமீர் வான்கடே மறுத்து உள்ளார்.
மும்பை

மும்பை - கோவா சொகுசு கப்பலில் கடந்த 2-ந் தேதி போதை பொருள் தடுப்பு பிரிவினர் அதிரடி சோதனை நடத்தினர். சோதனையின் போது கப்பலில் போதை விருந்து நடந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. இதையடுத்து வழக்கில் பிரபல நடிகர் ஷாருக்கானின் மகன் ஆர்யன் கான் உள்ளிட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களிடம் இருந்து போதை பொருட்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. தற்போது ஆர்யன் கான் உள்ளிட்ட 3 பேருக்கு மும்பை ஐகோர்ட்டு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டு உள்ளது.


ஆர்யன் கான்  போதைப்பொருள் வழக்கின் விசாரணை  போதைப்பொருள் தடுப்பு பிரிவு மும்பை மண்டலத்தில் இருந்து வெள்ளிக்கிழமை ஏஜென்சியின் மத்திய குழுவுக்கு மாற்றப்பட்டது. மும்பை போதைப்பொருள் கடத்தல் வழக்கில் மிரட்டி பணம் பறித்த குற்றச்சாட்டில் விசாரிக்கப்பட்டு வரும் சமீர் வான்கடே, இனி விசாரணையை மேற்பார்வையிட மாட்டார் என தகவல் வெளியானது. ஆனால் இதனை மும்பை போதைப்பொருள்  தடுப்பு பிரிவு மறுத்து உள்ளது.

இதற்கிடையில், ஆர்யன் கான் போதைப்பொருள் வழக்கில் இருந்து சமீர்  நீக்கப்பட்டதாக செய்தி வெளியானதைத் தொடர்ந்து, சமீர் வான்கடே, நான் போதைப்பொருள் தடுப்பு பிரிவின்  மும்பை பிரிவின் மண்டல இயக்குநராக இருக்கிறேன், அப்படியே இருப்பேன். அந்தப் பதவியில் இருந்து நான் நீக்கப்படவில்லை" என கூறினார்.

சமீர் வான்கடேவின் மனைவி கிராந்தி ரெட்கர் மற்றும் சகோதரி யாஸ்மீன் வான்கடே ஆகியோர் டுவிட்டரில் போதைப்பொருள் தடுப்பு பிரிவின் அறிக்கையை சுட்டிக்காட்டி  அவர் பதவியில் இருந்து நீக்கப்படவில்லை என்று தெரிவித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போட்டோவுக்கு போஸ் கொடுத்த தந்தை ; தலையில் அடித்து கொண்ட ஆர்யன் கான் நண்பர்
போதைப்பொருள் வழக்கில் ஜாமீனில் இருக்கும் அர்பாஸ் மெர்ச்சன்ட் போட்டோவுக்கு போஸ் கொடுக்காமல் வேகமாகச் சென்று காரில் ஏறிக்கொண்டார்.
2. தொடர்ச்சியான புகார்: மத்திய மந்திரியை சந்தித்த வான்கடே மனைவி
மராட்டிய ,மந்திரி நவாப் மாலிக்கின் அடுத்தடுத்த குற்றச்சாட்டுகளால் சமீரை எந்த நேரமும் மும்பை போலீசார் கைது செய்யலாம் என்ற நிலை ஏற்பட்டு உள்ளது.
3. ஷாருக்கான் பா.ஜனதாவில் இணைந்தால் போதைப்பொருள், சர்க்கரை பொடியாக மாறிவிடும்-சகன் புஜ்பால் கிண்டல்
ஷாருக்கான் பா.ஜனதாவில் இணைந்தால் போதைப்பொருள், சர்க்கரை பொடியாக மாறிவிடும் என சகன் புஜ்பால் கூறியுள்ளார்.
4. சிறிய அளவில் போதைப்பொருள் வைத்திருப்பதை குற்றமாக்கக் கூடாது: மத்திய சமூக நீதி அமைச்சகம்
சொந்த உபயோகத்துக்காக சிறிய அளவில் போதைப்பொருள் வைத்திருப்பதை குற்றமாக்கக் கூடாது என்று மத்திய சமூக நீதி அமைச்சகம் சிபாரிசு செய்துள்ளது.
5. போதைப்பொருள் வழக்கில் எனது வாட்ஸ்-அப் உரையாடல் தவறாக சித்தரிப்பு: ஆர்யன் கான்
சொகுசு கப்பல் போதை விருந்து வழக்கில் கைதாகி சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ள நடிகர் ஷாருக்கானின் மகன் ஆர்யன் கானின் ஜாமீன் மனுவை சிறப்பு கோர்ட்டு தள்ளுபடி செய்தது. இதை எதிர்த்து அவர் ஐகோர்ட்டில் மேல் முறையீடு செய்துள்ளார்.