உலக செய்திகள்

நன்றியுணர்வை நிரூபித்த நாய்; கார் விபத்தில் சிக்கி 3 நாட்களாக தவித்த பெண் மீட்பு + "||" + Hero dog keeps badly injured woman warm for three days after horrific car crash

நன்றியுணர்வை நிரூபித்த நாய்; கார் விபத்தில் சிக்கி 3 நாட்களாக தவித்த பெண் மீட்பு

நன்றியுணர்வை நிரூபித்த நாய்; கார் விபத்தில் சிக்கி 3 நாட்களாக தவித்த பெண் மீட்பு
கார் விபத்தில் சிக்கி 3 நாட்களாக பள்ளத்தில் கிடந்த பெண்ணை மீட்க அவரது வளர்ப்பு நாய் உதவியுள்ளது.
நியூசிலாந்து நாட்டில் வெல்லிங்டன் பகுதியில் மாஸ்டர்டன் என்ற இடத்தில் கெர்ரி ஜோர்டான் (வயது 63) என்ற பெண் வசித்து வருகிறார்.  இவர் பார்டர் கோலி வகையை சேர்ந்த நாய் ஒன்றை பேட் என பெயரிட்டு தனது மகன் போல் வளர்த்து வருகிறார்.

கடந்த வியாழ கிழமை இவர் தனது வளர்ப்பு நாயுடன் வடக்கு பால்மர்ஸ்டன் பகுதியை நோக்கி காரில் சென்றுள்ளார்.  அந்த கார் பஹியாதுவா என்ற பகுதியில் செல்லும்பொழுது திடீரென 45 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தில் கவிழ்ந்தது.

இந்த விபத்தில் கால், நெஞ்சு மற்றும் மார்பெலும்பு ஆகிய பகுதிகளில் கெர்ரிக்கு படுகாயமேற்பட்டது.  இதனால் அவரால் எதுவும் செய்ய முடியவில்லை.  3 இரவுகளை அந்த பள்ளத்திலேயே அவர் கழித்துள்ளார்.  அவரை வளர்ப்பு நாய் பேட் காவல் காத்துள்ளது.  அவரை சுற்றி சுற்றி வந்து ஊக்கமளித்து கொண்டே இருந்துள்ளது.

அதிர்ஷ்டவச முறையில், 2 பேர் அந்த வழியே வந்துள்ளனர்.  அவர்களை நோக்கி பேட் குரைத்துள்ளது.  இதனால் அங்கு வந்த அவர்கள் சம்பவம் பற்றி அறிந்து அதிகாரிகளுக்கு தெரிவித்துள்ளனர்.  இதனை அடுத்து ஹெலிகாப்டர் ஒன்று உடனடியாக வந்து கெர்ரியை மீட்டு வடக்கு பால்மர்ஸ்டன் பகுதியிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றது.  சிகிச்சைக்கு பின் அவர் உடல்நலம் தேறி வருகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருமணம் செய்வதாக கூறி உல்லாசம், பெண்ணை ஆபாச படம் எடுத்து மிரட்டி பணம் பறிப்பு - தனியார் நிறுவன ஊழியர் மீது வழக்குப் பதிவு
திருமணம் செய்வதாக கூறி உல்லாசமாக இருந்து பெண்ணை ஆபாச படம் எடுத்து மிரட்டி பணம் பறித்த தனியார் நிறுவன ஊழியர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
2. திருமணமாகி ஒரு மாதத்தில் தூக்குப்போட்டு இளம் பெண் தற்கொலை உதவி கலெக்டர் விசாரணை
திருமணமாகி ஒரு மாதத்திலேயே இளம் பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுதொடர்பாக உதவி கலெக்டர் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.
3. காரிமங்கலம் அருகே பெண் கொலை வழக்கில் என்ஜினீயர் கைது பெண்கள் உள்பட 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
காரிமங்கலம் அருகே முட்புதரில் அழுகிய நிலையில் பெண் கொலை செய்யப்பட்டு கிடந்தது தொடர்பாக பெங்களூருவை சேர்ந்த என்ஜினீயரை காரிமங்கலம் போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். மேலும் தலைமறைவாக உள்ள பெண்கள் உள்பட 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
4. கோட்டக்குப்பம் அருகே, பெண்ணிடம் 9 பவுன் தாலிச்சங்கிலி பறிப்பு - வாலிபருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
கோட்டக்குப்பம் அருகே பெண்ணிடம் 9 பவுன் தாலிச்சங்கிலியை பறித்துச்சென்ற வாலிபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
5. பா.ஜ.க.வில் சேர்ந்த பெண்; வீட்டை காலி செய்ய கூறிய உரிமையாளர்
உத்தர பிரதேசத்தில் பாரதீய ஜனதா கட்சியில் சேர்ந்ததற்காக வீட்டை காலி செய்ய உரிமையாளர் கூறிய அதிர்ச்சி சம்பவம் நடந்துள்ளது.