மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

கிரிக்கெட்

கங்குலியின் வாழ்க்கை சினிமா படமாகிறது + "||" + The film is shot in the life of Ganguly

கங்குலியின் வாழ்க்கை சினிமா படமாகிறது

கங்குலியின் வாழ்க்கை சினிமா படமாகிறது
சச்சின், தோனியைத் தொடர்ந்து கங்குலியின் வாழ்க்கை சினிமா படமாகிறது. #SouravGanguly
கொல்கத்தா,

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலியின் வாழ்கை திரைப்படமாக எடுக்கப்பட உள்ளது .

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் டெண்டுல்கர், மகேந்திர சிங் டோனி ஆகியோரின் வாழ்க்கை ஏற்கெனவே திரைப்படங்களாக வெளியாகியுள்ளன. பெரும் வரவேற்பைப் பெற்று ஹிட்டான அந்தப் படங்களைத் தொடர்ந்து இந்திய மகளிர் கிரிக்கெட் அணி பந்துவீச்சாளர் ஜூலான் கோஸ்வாமி குறித்த படமும் எடுக்கப்பட்டு வருகிறது.


இந்நிலையில் பாலாஜி டெலிஃபிலிம்ஸ் லிமிடெட் சார்பில், பாலிவுட்டின் பிரபல தயாரிப்பாளரான ஏக்தா கபூர் இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலியின் வாழ்க்கையை சினிமாவாக உருவாக்க இருக்கிறார். அண்மையில் கங்குலி "ஏ செஞ்சுரி இஸ் நாட் எனாப்” என்ற தலைப்பில் தன் சுயசரிதை நூலை வெளியிட்டார். கிரிக்கெட் ரசிகர்களைக் கவர்ந்துள்ள இந்தப் புத்தகத்தின் அடிப்படையிலேயே திரைக்கதை அமைக்கப்பட உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் இது குறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ள கங்குலி, "இப்போதுதான் ஏக்தா கபூரின் பாலாஜி தயாரிப்பு நிறுவனத்திடம் பேசினேன். விரைவில் முழுமையான விவரங்களை கூறுகிறேன்" என்று தெரிவித்தார்.

கங்குலியின் இந்த புத்தகம் (ஏ செஞ்சுரி இஸ் நாட் எனாப்), கிரிக்கெட்டின் அவரது நீண்ட கால வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான தருணங்களை விவரிக்கிறது. மேலும் கிரிக்கெட் உலகில் அவரது பயணத்தை வெளிபடுத்துவதாக அமைந்துள்ளது. இதன் மூலம் ரசிகர்கள் திரையில் சவுரவ் கங்குலியின் வாழ்க்கைக்கதையை சினிமாவாக பார்க்கும் வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடிகர் பவர் ஸ்டார் சீனிவாசனின் மனைவி கடத்தப்பட்ட விவகாரம்: கைது செய்யப்பட்ட 5 பேரிடம் தீவிர விசாரணை
நடிகர் பவர் ஸ்டார் சீனிவாசனின் மனைவி கடத்தப்பட்ட விவகாரத்தில் கைது செய்யப்பட்ட 5 பேரிடம் போலீசார் தீவிர விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். முரண்பட்ட தகவலால் போலீசார் குழப்பம் அடைந்துள்ளனர்.
2. கடத்தப்பட்ட நடிகர் பவர் ஸ்டார் சீனிவாசன் மனைவி ஊட்டியில் மீட்பு; 7 பேர் கைது
நடிகர் பவர் ஸ்டார் சீனிவாசனின் மனைவி கடத்தப்பட்டு, ஊட்டியில் சிறைவைக்கப்பட்டார். அவரை போலீசார் மீட்டனர். இதுதொடர்பாக 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
3. வளசரவாக்கத்தில் சினிமா நடிகை தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
வளசரவாக்கத்தில் சினிமா நடிகை தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.
4. தமிழகத்தில் சினிமா, திராவிட அரசியல் முடிந்துவிட்டது டாக்டர் அன்புமணி ராமதாஸ் பேச்சு
தமிழகத்தில் சினிமா, திராவிட அரசியல் முடிந்துவிட்டது என்று டாக்டர் அன்புமணி ராமதாஸ் கூறினார்.
5. சென்னிமலையில் லாரியை கடத்திய வாலிபர் 3 மணி நேரத்தில் கைது
சென்னிமலையில் லாரியை கடத்தி சென்ற வாலிபரை சினிமாவை மிஞ்சும் வகையில் போலீசார் துரத்தி சென்று பிடித்து 3 மணி நேரத்தில் கைது செய்தனர்.