கிரிக்கெட்

‘பும்ரா மேலும் பல ஹாட்ரிக் சாதனை படைப்பார்’ - இர்பான் பதான் சொல்கிறார் + "||" + Bumrah will many more hat-tricks Records - Says Irfan Pathan

‘பும்ரா மேலும் பல ஹாட்ரிக் சாதனை படைப்பார்’ - இர்பான் பதான் சொல்கிறார்

‘பும்ரா மேலும் பல ஹாட்ரிக் சாதனை படைப்பார்’ - இர்பான் பதான் சொல்கிறார்
பும்ரா மேலும் பல ஹாட்ரிக் சாதனை படைப்பார் என முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளர் இர்பான் பதான் கூறினார்.
கொல்கத்தா,

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா, வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான 2-வது டெஸ்டில் ‘ஹாட்ரிக்’ விக்கெட் வீழ்த்தி சாதனை படைத்தார். ஹாட்ரிக் சாதனை படைத்த 3-வது இந்தியர் பும்ரா ஆவார். வெஸ்ட் இண்டீஸ் தொடரில் மொத்தம் 13 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி தொடரை கைப்பற்றுவதில் முக்கிய பங்கு வகித்தார். இந்த நிலையில் பும்ராவுக்கு, இந்திய முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளரும், ஹாட்ரிக் விக்கெட் வீழ்த்திய சாதனையாளர்களில் ஒருவருமான இர்பான் பதான் புகழாரம் சூட்டியுள்ளார். அவர் கூறியதாவது:-


இந்திய அணியில் மிகவும் முக்கியமான வீரராக பும்ரா இருப்பதாக நம்புகிறேன். அவர் விளையாடாத போது, அது இந்திய அணிக்கு மிகப்பெரிய இழப்பாக இருக்கும். அந்த அளவுக்கு அணியில் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த வீரராக திகழ்கிறார். பும்ரா போன்ற வீரரால் இந்திய அணி ஆசீர்வதிக்கப்பட்டுள்ளது. பும்ராவினால் மூன்று வடிவிலான போட்டிகளிலும் வெற்றிகரமாக செயல்பட முடியும். ஆனால் அவரை கவனமாக பார்த்துக் கொள்ள வேண்டியது அவசியமாகும். பும்ரா இந்த ஹாட்ரிக் சாதனையுடன் நின்று விட மாட்டார். இன்னும் அதிகமான ஹாட்ரிக் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவார். இவ்வாறு இர்பான் பதான் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நஞ்சுக்கொடி இறக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்ட வடமாநில கர்ப்பிணிக்கு ஆபரேஷன் அரசு டாக்டர்கள் சாதனை
நஞ்சுக்கொடி இறக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்ட வடமாநில கர்ப்பிணக்கு ஆபரேஷன் செய்து கரூர் அரசு ஆஸ்பத்திரி டாக்டர்கள் சாதனை படைத்தனர்.
2. ‘எனது மகனின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையை முடித்து விட்டாயே’ - ஸ்டூவர்ட் பிராட்டின் தந்தை தன்னிடம் புலம்பியதாக யுவராஜ் தகவல்
20 ஓவர் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் இங்கிலாந்து பவுலர் ஸ்டூவர்ட் பிராட்டின் ஒரே ஓவரில் 6 சிக்சர் விளாசிய போது அவரது தந்தை, எனது மகனின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையை முடித்து விட்டாயே என்று தன்னிடம் புலம்பியதாக யுவராஜ்சிங் கூறியுள்ளார்.