மத்தியிலும், மாநிலத்திலும் புதிய அரசு அமையும் வகையில் மக்கள் தீர்ப்பு அமையும் - ஸ்டாலின் | மக்களவை தேர்தல் : அயராத உழைப்பிற்கும், மக்கள் தந்த ஆதரவிற்கும் முழுமையான வெற்றி கிடைக்கும் என்ற திடமான நம்பிக்கை உள்ளது - திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் | பணம் மற்றும் அதிகாரம் படைத்தவர்கள் நீதித்துறையை ஒருபோதும் கட்டுப்படுத்தி இயக்க முடியாது - உச்சநீதிமன்றம் | தலைமை நீதிபதி மீதான குற்றச்சாட்டை விசாரிப்பது தொடர்பாக மதியம் 2 மணிக்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்படும் - உச்சநீதிமன்றம் | குழந்தை விற்பனை ஆடியோ சர்ச்சை தொடர்பாக முதற்கட்ட விசாரணைக்கு தமிழக அரசு உத்தரவு | அடுத்த 48 மணி நேரத்தில் தமிழகம், புதுச்சேரியில் கனமழை முதல் மிக கனமழைக்கு வாய்ப்பு - இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரிக்கை |

சினிமா செய்திகள்

எம்.ஜி.ஆர்.-லதாவை விமர்சிப்பதா? கஸ்தூரிக்கு நடிகர் சங்கம் கண்டனம் + "||" + To criticize MGR-Latha? actor's association has been condemned to the actres Kasthuri

எம்.ஜி.ஆர்.-லதாவை விமர்சிப்பதா? கஸ்தூரிக்கு நடிகர் சங்கம் கண்டனம்

எம்.ஜி.ஆர்.-லதாவை விமர்சிப்பதா? கஸ்தூரிக்கு நடிகர் சங்கம் கண்டனம்
நடிகை கஸ்தூரி ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை எம்.ஜி.ஆர்-லதாவுடன் தொடர்புபடுத்தி சமூக வலைத்தளத்தில் பதிவிட்ட கருத்து சர்ச்சையானது.
நடிகை கஸ்தூரியை பலரும் கண்டித்து வருகிறார்கள். இதற்கு டுவிட்டரில் விளக்கம் அளித்த கஸ்தூரி, “எம்.ஜி.ஆர் காதல் காட்சிகளில் கதாநாயகியின் கன்னத்தை, கரத்தை தடவியதை மேற்கோள் காட்டுவதில் என்ன தவறு உள்ளது. அவரை விமர்சிக்கும் எண்ணம் சிறிதும் இல்லை. இதில் யார் மனதும் புண்பட்டிருந்தால் மனதார வருந்துகிறேன்” என்றார்.

இந்த நிலையில் எம்.ஜி.ஆர், லதா பற்றி கூறிய கருத்துக்காக கஸ்தூரியை நடிகர் சங்கம் கண்டித்து அவருக்கு கடிதம் அனுப்பி உள்ளது. அந்த கடிதத்தில், “மூத்த கலைஞர்களை கொச்சைப்படுத்துவதும் அவமதிப்பதும் தவறு. நீங்கள் கூறிய கருத்துக்காக வருத்தம் தெரிவிக்க வேண்டும். எதிர்காலத்தில் மூத்த கலைஞர்கள் வருத்தப்படும்படி எந்த செயலையும் செய்ய வேண்டாம்” என்று குறிப்பிடப்பட்டு உள்ளது.

நடிகை லதா வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-

“எம்.ஜி.ஆரையும் என்னையும் தவறாக சித்தரித்து கருத்து பதிவிட்ட கஸ்தூரியை கண்டிக்கிறேன். நான் 50 வருடமாக நடிக்கிறேன். எனக்கென்று மரியாதை உள்ளது. எம்.ஜி.ஆரை தெய்வமாக மதிக்கிற கோடானகோடி ரசிகர்கள் உள்ளனர். அவர்கள் வருத்தப்படுவதுபோல் இப்படி எழுதலாமா? கஸ்தூரி நடித்த அளவுக்கு நான் எந்த படத்திலும் விரசமாக நடிக்கவில்லை. ஒரு பெண்ணே இன்னொரு பெண்ணை அவமானப்படுத்தலாமா? கஸ்தூரிக்கு விளம்பரம் வேண்டுமென்றால் வேறு எதையாவது செய்யலாம்.”

இவ்வாறு லதா கூறியுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சட்டமன்ற தேர்தலில் போட்டியிடுவேன் -நடிகை கஸ்தூரி
சட்டமன்ற தேர்தலில் போட்டியிட முடிவு செய்து இருக்கிறேன் என்று நடிகை கஸ்தூரி கூறினார்.
2. நாடாளுமன்ற தேர்தலில் மக்கள் கூட்டணி பலத்தால் மட்டுமே வெற்றி பெற முடியும் சேலத்தில் நடிகை கஸ்தூரி பேட்டி
நாடாளுமன்ற தேர்தலில் மக்கள் கூட்டணி பலத்தால் மட்டுமே வெற்றி பெற முடியும் என சேலத்தில் நடிகை கஸ்தூரி தெரிவித்தார்.
3. ஜெயலலிதா உணவுக்கு ரூ.1 கோடியா? நடிகை கஸ்தூரி விமர்சனம்
ஜெயலலிதா உணவுக்கு ரூ.1 கோடியா? என்று நடிகை கஸ்தூரி தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் விமர்சித்துள்ளார்.
4. சமூக வலைத்தளத்தில் அஜித் ரசிகர்களுடன் மோதிய கஸ்தூரி
நடிகை கஸ்தூரி சமூக வலைத்தளத்தில் அரசியல் சமூக பிரச்சினைகள் குறித்து அடிக்கடி கருத்துகள் பதிவிட்டு வருகிறார்.