சினிமா செய்திகள்

விஜய்யை அரசியலுக்கு அழைத்து ‘போஸ்டர்’ + "||" + To vijay, Call politics 'Poster'

விஜய்யை அரசியலுக்கு அழைத்து ‘போஸ்டர்’

விஜய்யை அரசியலுக்கு அழைத்து ‘போஸ்டர்’
நடிகர் விஜய்யை அரசியலுக்கு அழைத்து போஸ்டர் ஒட்டப்பட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசனை அடுத்து விஜய்யின் அரசியல் பிரவேசமும் எதிர்பார்ப்பில் உள்ளது. 1992-ல் நாளைய தீர்ப்பு படத்தில் கதாநாயகனாக அறிமுகமான விஜய் இப்போது பிரபல நாயகனாக உயர்ந்து இருக்கிறார். இவரது படங்கள் உலக அளவில் நல்ல வசூலை அள்ளுகின்றன. கேரளா, ஆந்திராவிலும் பெரிய மார்க்கெட் உள்ளது.

வலுவான ரசிகர் பட்டாளத்தையும் வைத்துள்ளார். சில வருடங்களுக்கு முன்பிருந்தே விஜய் நடவடிக்கைகளில் அரசியல் இருப்பதாக கருதப்பட்டது. 2008-ல் ரசிகர் மன்றத்தை திடீரென்று விஜய் மக்கள் இயக்கமாக மாற்றினார். அதற்கு தமிழகம் முழுவதும் நிர்வாகிகளை நியமித்தார். இளைஞர் அணி, மாணவர் அணி என்று அரசியல் கட்சிக்கு இணையாக அமைப்புகளை உருவாக்கினார். மாநில-மாவட்ட பொறுப்புகளில் இருந்து ஒன்றிய நகர பூத் கமிட்டி வரை நிர்வாகிகளை நியமனம் செய்து அரசியல் கட்சிக்கு இணையாக அமைப்பை வலுப்படுத்தி வைத்துள்ளார்.

விஜய் மக்கள் இயக்கம் எப்போது வேண்டுமானாலும் அரசியல் கட்சியாக மாறலாம் என்கின்றனர். விஜய்யின் பிறந்த தினம் இன்று கொண்டாடப்பட உள்ளது. இதையொட்டி தமிழகம் முழுவதும் விஜய்யை அரசியலுக்கு வருமாறு அழைப்பு விடுத்து ரசிகர்கள் சுவரொட்டிகள் ஒட்டி உள்ளனர்.

“விரைவில் இருக்குமா மதுரையில் மாநாடு. காத்திருக்கிறது ஒட்டுமொத்த தமிழ்நாடு, மக்களை காப்பாற்ற வா தலைவா, இன்று தமிழக அரசியலில் பெரிய ஓட்டை. நாளை உங்களுக்காக காத்திருக்கு தமிழகத்தின் கோட்டை, தளபதிக்கு அரசியலில் இறங்க தயக்கமில்லை. இறங்கினால் வேறு எந்த கட்சிக்குமே இடமில்லை” என்பன போன்ற வாசகங்கள் சுவரொட்டிகளில் இடம்பெற்று உள்ளன. இந்த போஸ்டர்கள் அரசியல் வட்டாரத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தின.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விஜய்-அஜித் படங்களின் டைரக்டர் யார்?
விஜய், அஜித் ஆகிய இருவரின் படங்களுக்கும் ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பு இருந்து வருகிறது. இரண்டு பேரின் படங்களும் வெளிவரும் போதெல்லாம் வசூலில் ஒரு திருப்பம் ஏற்படும்.
2. ராஷிகண்ணா, ராஷ்மிகா : புதிய படத்தில் விஜய்க்கு 2 ஜோடிகள்?
விஜய் நடித்து வரும் ‘பிகில்’ படப்பிடிப்பு இந்த மாத இறுதியில் முடிந்துவிடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. படத்தின் முதல் தோற்றம் சமீபத்தில் வெளியானது.
3. முதல்-அமைச்சர் வேடத்தில் விஜய்?
விஜய் இப்போது அட்லி இயக்கும் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்துக்கு பிகில் என்று பெயரிட்டு விஜய்யின் அப்பா, மகன் ஆகிய இரு வேட தோற்றங்களை வெளியிட்டனர்.
4. விஜய் நடிக்கும் பிகில் படத்தின் 3வது போஸ்டர் வெளியீடு
விஜய் நடிக்கும் பிகில் படத்தின் 3வது போஸ்டர் வெளியாகி உள்ளது.
5. விஜய் நடிக்கும் 63-வது படத்தின் பெயர் "பிகில்"
நடிகர் விஜய்யின் 63-வது படத்திற்கு பிகில் என தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...