மாவட்ட செய்திகள்

பெண்ணை எரித்து கொன்ற தாய் - மகனுக்கு ஆயுள் தண்டனை திருவண்ணாமலை கோர்ட்டு தீர்ப்பு + "||" + The girl was burnt and killed Mother Son Life sentence Thiruvannamalai Court order

பெண்ணை எரித்து கொன்ற தாய் - மகனுக்கு ஆயுள் தண்டனை திருவண்ணாமலை கோர்ட்டு தீர்ப்பு

பெண்ணை எரித்து கொன்ற தாய் - மகனுக்கு ஆயுள் தண்டனை திருவண்ணாமலை கோர்ட்டு தீர்ப்பு
பெண்ணை எரித்து கொலை செய்த தாய் - மகனுக்கு ஆயுள் தண்டனை விதித்து திருவண்ணாமலை கோர்ட்டு தீர்ப்பு வழங்கியது.
திருவண்ணாமலை,

திருவண்ணாமலை மாவட்டம் வேளையம்பாக்கம் பகுதியை சேர்ந்த ரத்தினம் மகன் பாலு (வயது 37). இவர், மஞ்சுளா என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு 2 பெண் குழந்தைகள் உள்ளன. பாலு மது குடித்துவிட்டு வேலைக்கு செல்லாமல் இருந்துள்ளார்.


இந்த நிலையில் கடந்த 2010-ம் ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் 11-ந் தேதி கணவன், மனைவிக்கு இடையே தகராறு ஏற்பட்டு உள்ளது. அப்போது பாலுவிற்கு ஆதரவாக அவரது தாய் சரஸ்வதி (65) பேசியுள்ளார். தகராறு முற்றவே பாலுவும், சரஸ்வதியும் சேர்ந்து மஞ்சுளாவை மண்எண்ணெய் ஊற்றி தீ வைத்து எரித்து கொலை செய்து உள்ளனர். இதுகுறித்த புகாரின் பேரில் தச்சம்பட்டு போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து பாலுவையும், சரஸ்வதியையும் கைது செய்தனர்.

இதுதொடர்பான வழக்கு திருவண்ணாமலை மாவட்ட முதன்மை அமர்வு கோர்ட்டில் நடைபெற்று வந்தது. இந்த நிலையில் நேற்று மீண்டும் இந்த வழக்கை விசாரித்து நீதிபதி மகிழேந்தி தீர்ப்பு கூறினார். அதில், மஞ்சுளாவை எரித்து கொலை செய்த பாலுவிற்கும், அவரது தாய் சரஸ்வதிக்கும் ஆயுள் தண்டனையும், தலா ரூ.1,000 அபராதமும் விதித்தார். மேலும் அபராத தொகை கட்டத்தவறினால் கூடுதலாக 2 ஆண்டு கடுங்காவல் தண்டனை அனுபவிக்க வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

இதையடுத்து பாலுவையும், சரஸ்வதியையும் வேலூர் மத்திய சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மூங்கில்துறைப்பட்டு அருகே, வாகனம் மோதி தாய்-மகன் பலி
மூங்கில்துறைப்பட்டு அருகே அடையாளம் தெரியாத வாகனம் மோதியதில் தாய், மகன் பலியாகினர். விபத்தை ஏற்படுத்திவிட்டு நிற்காமல் சென்ற வாகன ஓட்டியை கைது செய்யக் கோரி கிராம மக்கள் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. திருத்தணியில் பயங்கரம் கொள்ளையை தடுக்க முயன்ற தாய்-மகன் படுகொலை
திருத்தணியில் கொள்ளையை தடுக்க முயன்ற தாய் மகனுடன் கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
3. படப்பிடிப்பின் போது கியாஸ் சிலிண்டர் வெடித்து தாய், மகள் சாவு: தலைமறைவாக இருந்த உதவி இயக்குனர் கைது
பெங்களூருவில் படப்பிடிப்பின் போது கியாஸ் சிலிண்டர் வெடித்து தாய், மகள் பலியான வழக்கில் தலைமறைவாக இருந்த உதவி இயக்குனரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். மேலும் தயாரிப்பாளர் உள்பட 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகின்றனர்.
4. பிவண்டியில் தீயில் உடல் கருகிய தாய், மகள் பரிதாப சாவு கணவரை பயமுறுத்த மண்எண்ணையை உடலில் ஊற்றிய போது விபரீதம்
கணவரை பயமுறுத்த உடலில் மண்எண்ணையை ஊற்றிய போது தீப்பிடித்த சம்பவத்தில் உடல் கருகிய தாய், 2 வயது மகள் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தனர்.
5. குடும்ப தகராறில் 3 மாத பெண் குழந்தையை தூக்கி வீசி கொன்ற கொடூர தாய் போலீசார் கைது செய்தனர்
சீர்காழி அருகே குடும்ப தகராறில் தான் பத்து மாதம் சுமந்து பெற்ற தனது 3 மாத குழந்தையை தூக்கி வீசி கொடூரமாக கொலை செய்த சம்பவம் மிகுந்த பரிதாபத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது. இதுதொடர்பாக அந்த பெண்ணை போலீசார் கைது செய்தனர்.