மாவட்ட செய்திகள்

மானாமதுரை அருகே டிரான்ஸ்பார்மர் பழுதானதால் இருளில் மூழ்கிய கிராமம்; குடிநீர் கிடைக்காமல் மக்கள் தவிப்பு + "||" + Near Manamadurai Because of the Transformer Spam A village covered in darkness; People suffer from lack of drinking water

மானாமதுரை அருகே டிரான்ஸ்பார்மர் பழுதானதால் இருளில் மூழ்கிய கிராமம்; குடிநீர் கிடைக்காமல் மக்கள் தவிப்பு

மானாமதுரை அருகே டிரான்ஸ்பார்மர் பழுதானதால் இருளில் மூழ்கிய கிராமம்; குடிநீர் கிடைக்காமல் மக்கள் தவிப்பு
மானாமதுரை அருகே தீயனூரில் டிரான்ஸ்பார்மர் பழுதானதால் கடந்த 10 நாட்களுக்கு மேலாக கிராம மக்கள் இருளில் மூழ்கியுள்ளனர். மின் மோட்டாரை இயக்க முடியாததால் குடிநீர் கிடைக்காமலும் தவித்து வருகின்றனர்.
மானாமதுரை,

மானாமதுரை அருகே உள்ளது தீயனூர் கிராமம். இந்த கிராமத்தில் ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட மக்கள் வசித்து வருகின்றனர். மேலப்பசலையில் இருந்து தீயனூர் கிராமத்திற்கு மின் வழிப்பாதை அமைக்கப்பட்டு அதில் டிரான்ஸ்பார்மர் ஒன்று அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தநிலையில் கடந்த 10 நாட்களுக்கு முன்பு தீயனூரில் உள்ள மின் டிரான்ஸ்பார்மர் வெடித்து பழுதாகியது. இதுகுறித்து தீயனூர் கிராம மக்கள் மின்வாரிய அதிகாரிகளிடம் புகார் செய்தனர். ஆனால் தற்போது வரை அந்த டிரான்ஸ்பார்மர் சரி செய்யப்படாமல் உள்ளது.


இதனால் அந்த கிராமத்தில் மின்விளக்கு எரியாமல் இரவு நேரங்களில் இருள் சூழ்ந்து காணப்படுகிறது. மேலும் இப்பகுதி மக்கள் மற்றும் மாணவ-மாணவிகள் கடும் அவதியடைந்து வருகின்றனர். வீட்டில் உள்ள மின்சாதன பொருட்களை பயன்படுத்த முடியாமலும் அவதியடைந்து வருகின்றனர். முக்கியமாக மின்மோட்டாரை இயக்க முடியாததால் குடிநீர் வழங்குவதில் சிக்கல் ஏற்பட்டு உள்ளது. இதனால் கிராமத்தில் கடந்த 2 வாரங்களாக குடிநீர் கிடைக்காமல் மக்கள் தவித்து வருகின்றனர்.

இதுகுறித்து தீயனூர் கிராம மக்கள் கூறுகையில், டிரான்ஸ்பார்மர் பழுதானதால் மின்மோட்டாரை இயக்க முடியவில்லை. இதனால் எங்கள் கிராமத்தில் குடிநீர் வினியோகம் இல்லை. மக்கள் தண்ணீரை தேடி அருகே உள்ள கிராமங்களுக்கு நடந்து சென்று குடங்களில் தண்ணீர் பிடித்து, தலைச்சுமையாக கொண்டு வர வேண்டிய நிலை உள்ளது. இதுதவிர 10 நாட்களுக்கு மேலாக இருளில் தவித்து வருகிறோம். எனவே சம்பந்தப்பட்ட மின்வாரிய அதிகாரிகள் உடனடியாக டிரான்ஸ்பார்மரை சரி செய்ய உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மானாமதுரை அருகே 9-ம் வகுப்பு மாணவிக்கு பாலியல் சித்ரவதை; மாணவர்கள் உள்பட 4 பேர் கைது
மானாமதுரை அருகே 9-ம் வகுப்பு மாணவியை மிரட்டி பாலியல் வன்கொடுமை செய்த வழக்கில் 2 கல்லூரி மாணவர்கள் உள்பட 4 பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.
2. மானாமதுரையில் பட்டப்பகலில் பரபரப்பு: வங்கியில் புகுந்து 2 பேரை வெட்டிய கும்பலை துப்பாக்கியால் சுட்ட காவலாளி; தோட்டா பாய்ந்து ஒருவர் காயம்
மானாமதுரையில் வங்கிக்குள் புகுந்து 2 பேரை அரிவாளால் வெட்டிய 4 பேர் கும்பலை காவலாளி துப்பாக்கியால் சுட்டார். இதில் தோட்டா பாய்ந்து ஒருவர் காயம் அடைந்தார். தப்பி ஓடிய மற்ற 3 பேரை போலீசார் தீவிரமாக தேடிவருகிறார்கள்.
3. மானாமதுரையில் வங்கியில் கொலை முயற்சியில் ஈடுபட முயன்றவர்கள் மீது காவலாளி துப்பாக்கி சூடு
மானாமதுரையில் வங்கியில் கொலை முயற்சியில் ஈடுபட முயன்றவர்கள் மீது காவலாளி துப்பாக்கி சூடு நடத்தி உள்ளார்.
4. மானாமதுரை அருகே 4 மோட்டார்சைக்கிள்கள் அடுத்தடுத்து மோதல்; 6 பேர் காயம்
மதுரை வாலிபர்கள் சென்ற 3 மோட்டார்சைக்கிளும் மற்றொரு மோட்டார்சைக்கிளும் அடுத்தடுத்து மோதிக்கொண்டதில் 6 பேர் காயமடைந்தனர். இதில் ஒரு மோட்டார்சைக்கிள் தீப்பிடித்து எரிந்து நாசமானது.
5. மானாமதுரையில் சாலையோரத்தில் வீசப்பட்ட மாத்திரைகள்
மானாமதுரையில் சாலையோரத்தில் ஆங்காங்கே மாத்திரைகள் வீசப்பட்டிருந்தன.