மாவட்ட செய்திகள்

உள்ளாட்சி தேர்தலை நிறுத்த மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிக்காமல் இருக்க வேண்டும் - அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் பேச்சு + "||" + Stalin should not attempt to stop local elections - Minister Dindigul Srinivasan

உள்ளாட்சி தேர்தலை நிறுத்த மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிக்காமல் இருக்க வேண்டும் - அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் பேச்சு

உள்ளாட்சி தேர்தலை நிறுத்த மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிக்காமல் இருக்க வேண்டும் - அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் பேச்சு
உள்ளாட்சி தேர்தலை நிறுத்த மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிக்காமல் இருக்க வேண்டும் என்று வனத்துறை அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் பேசினார்.
திண்டுக்கல், 

தமிழகத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தல் தேதி அறிவிப்பு விரைவில் வெளியிடப்பட உள்ளது. இதையொட்டி அரசியல் கட்சியினர் தேர்தல் முன்னேற்பாடு பணிகளை தொடங்கியுள்ளனர். அதன்படி திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில், உள்ளாட்சி தேர்தலில் அ.தி.மு.க. சார்பில் போட்டியிடுபவர்களுக்கான விருப்பமனு வழங்கும் முகாம் திண்டுக்கல்லில் நத்தம் சாலையில் உள்ள கட்சி அலுவலகத்தில் நடந்தது. இதற்கு வனத்துறை அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் தலைமை தாங்கி பேசினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

தமிழகத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தல் கடந்த 3 ஆண்டுகளுக்கு முன்பே நடத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும். தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் ஏற்படுத்திய தடை காரணமாகவே தேர்தல் நடத்துவதில் காலதாமதம் ஏற்பட்டது. இந்த நிலையில் தற்போது சுப்ரீம் கோர்ட்டு உத்தரவுப்படி உள்ளாட்சி தேர்தல் நடத்தப்பட இருக்கிறது. அந்த தேர்தலை எந்த தடையும் இல்லாமல் நடத்த நாங்கள் பாடுபட்டு வருகிறோம்.

ஆனால் தேர்தலை நிறுத்த நாங்கள் (அ.தி.மு.க.) முயற்சித்து வருவதாக தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் கூறி வருகிறார். உண்மையில் தேர்தலை நிறுத்தும் எந்த முயற்சியிலும் ஈடுபட வேண்டாம் என்று அவரிடம்தான் கூற வேண்டும். பத்திரிகை மூலம் அவரிடம் இதை நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன். தமிழகத்தில் வெற்றிடம் நிலவுவதாக நடிகர் ரஜினிகாந்த் கூறியுள்ளார். வெற்றிடம் என்பது சினிமா துறையில் தான் தற்போது உள்ளது. எம்.ஜி.ஆர்., சிவாஜிக்கு பிறகு அந்த இடத்தை நிரப்ப இதுவரை யாரும் வரவில்லை.

ஆனால் அ.தி.மு.க.வில் வெற்றிடம் இதுவரை ஏற்படவில்லை. எம்.ஜி.ஆருக்கு பிறகு ஜெயலலிதா, ஜெயலலிதாவுக்கு பிறகு முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, துணை முதல்-அமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர் கட்சியையும், அரசையும் சிறந்த முறையில் வழிநடத்துகின்றனர். நாங்குநேரி, விக்கிரவாண்டி தொகுதி இடைத்தேர்தல் அ.தி.மு.க.வின் பலத்தை எதிரணிக்கு காட்டியுள்ளது. அது உள்ளாட்சி தேர்தலிலும் எதிரொலிக்கும். மக்களின் பேராதரவோடு உள்ளாட்சி தேர்தலில் அ.தி.மு.க. 100 சதவீத வெற்றி பெறும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

அதையடுத்து உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான விருப்ப மனு வழங்கும் நிகழ்ச்சி நடந்தது. இதில் மாநகராட்சி மேயர் பதவிக்கு போட்டியிடும் பொன்முத்து மருதராஜிடம் உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான விருப்ப மனுவை அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் வழங்கினார். இந்த நிகழ்ச்சியில் பரமசிவம் எம்.எல்.ஏ., முன்னாள் அமைச்சர் நத்தம் விசுவநாதன், மத்திய கூட்டுறவு வங்கி தலைவர் மருதராஜ், துணை தலைவர் கண்ணன், அபிராமி கூட்டுறவு வங்கி தலைவர் பாரதி முருகன் மற்றும் அ.தி.மு.க. நிர்வாகிகள் பலர் கலந்துகொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா காலத்தில் மு.க.ஸ்டாலின் ஆக்கப்பூர்வமான அறிக்கை எதுவும் கொடுக்கவில்லை அமைச்சர் கே.டி.ராஜேந்திரபாலாஜி பேட்டி
கொரோனா காலத்தில் அதை தடுக்க தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் ஆக்கப்பூர்வமான அறிக்கைகள் எதுவும் கொடுக்கவில்லை என்று அமைச்சர் கே.டி.ராஜேந்திரபாலாஜி குற்றம் சாட்டினார்.
2. மேட்டூர் அணையை 12-ந்தேதியே திறந்தும் கடை மடைப்பகுதிக்கு காவிரி நீர் போய் சேராதது கவலை அளிக்கிறது மு.க.ஸ்டாலின் அறிக்கை
மேட்டூர் அணையை கடந்த 12-ந்தேதியே திறந்தும் கடை மடைப்பகுதிக்கு இன்னும் காவிரி நீர் போய் சேராதது கவலை அளிப்பதாக மு.க.ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார்.
3. இரங்கல் தெரிவித்த முதல்-அமைச்சர் உள்ளிட்ட தலைவர்களுக்கு நன்றி: அன்பழகன் வழங்கிய ஆலோசனைகளோடு லட்சிய பயணம் தொடரும் - மு.க.ஸ்டாலின் அறிக்கை
இரங்கல் தெரிவித்த முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி உள்ளிட்ட தலைவர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ள மு.க.ஸ்டாலின், பேராசிரியர் அன்பழகன் வழங்கிய ஆலோசனைகளோடு லட்சிய பயணம் தொடரும் என்று தெரிவித்துள்ளார். தி.மு.க. தலைவரும், சட்டமன்ற எதிர்க்கட்சி தலைவருமான மு.க.ஸ்டாலின் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. 68-வது பிறந்தநாள்: மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, ராகுல்காந்தி வாழ்த்து - நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கி தி.மு.க.வினர் கொண்டாடினர்
மு.க.ஸ்டாலினின் 68-வது பிறந்தநாளையொட்டி, ராகுல்காந்தி வாழ்த்து தெரிவித்து உள்ளார். நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கி அவரது பிறந்தநாளை தி.மு.க.வினர் கொண்டாடினர்.
5. ஆஸ்பத்திரியில் அன்பழகன்: என் பிறந்த நாளன்று யாரும் வாழ்த்து சொல்ல வரவேண்டாம் - மு.க.ஸ்டாலின் வேண்டுகோள்
ஆஸ்பத்திரியில் க.அன்பழகன் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். எனவே என் பிறந்த நாளன்று யாரும் வாழ்த்து சொல்ல வரவேண்டாம் என்று மு.க.ஸ்டாலின் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.