மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூரில் ஒரே நாளில் 60 பேருக்கு கொரோனா பெரம்பலூரில் புதிதாக 19 பேருக்கு தொற்று + "||" + In Ariyalur, corona infected 60 people in a single day and 19 new infections in Perambalur

அரியலூரில் ஒரே நாளில் 60 பேருக்கு கொரோனா பெரம்பலூரில் புதிதாக 19 பேருக்கு தொற்று

அரியலூரில் ஒரே நாளில் 60 பேருக்கு கொரோனா பெரம்பலூரில் புதிதாக 19 பேருக்கு தொற்று
அரியலூரில் ஒரே நாளில் 60 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. இதேபோல் பெரம்லூரில் புதிதாக 19 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. பெரம்பலூர் நகராட்சி பகுதியைசேர்ந்த 4 பேர் மற்றும் கிராமிய பகுதிகளான பசும்பலூர், திருவாளந்துறை, வி.களத்தூர், அரும்பாவூர், பிலிமிசை, எழுமூர், விஜயகோபாலபுரம், குன்னம், எளம்பலூர், புஜயங்கராய நல்லூர், ரெங்கநாதபுரம், உள்ளிட்ட பகுதிகளைச் சேர்ந்த 15 பேர் என மொத்தம் 19 பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று இருப்பது நேற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.


இதைத் தொடர்ந்து 19 பேரும் பெரம்பலூர், திருச்சி. சிறுவாச்சூர், அரியலூர் ஆகிய பகுதிகளில் உள்ள அரசு மற்றும் தனியார் மருத்துவமனைகளில் ஏற்படுத்தப்பட்ட கொரோனா சிறப்புப் பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் இதுவரை கொரோனா வைரஸ் தொற்றால் ஆயிரத்து 268 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இதில் ஆயிரத்து 107 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். 17 பேர் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்துள்ளனர். 144 பேர் பெரம்பலூர், திருச்சி, அரியலூர், சேலம், சென்னை, புதுக்கோட்டை, சிறுவாச்சூர், கவுள்பாளையம் ஆகிய பகுதிகளில் உள்ள அரசு மற்றும் தனியார் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

அரியலூரில்...

இதேபோல் அரியலூர் மாவட்டத்திலும் நாளுக்கு நாள் கொரோனா வைரசால் பாதிக்கப்படுபவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. இந்த நிலையில் நேற்று ஒரே நாளில் அரியலூர் நகர் பகுதியை சேர்ந்த 10 பேருக்கும், அரியலூரை சேர்ந்த 6 பேருக்கும், திருமானூரை சேர்ந்த 16 பேருக்கும், செந்துறையை சேர்ந்த 14 பேருக்கும், தா.பழூரை சேர்ந்த 6 பேருக்கும், ஆண்டிமடத்தை சேர்ந்த 6 பேருக்கும், ஜெயங்கொண்டம் நகர் பகுதியை சேர்ந்த ஒருவருக்கும், ஜெயங்கொண்டத்தை சேர்ந்த ஒருவருக்கும் என மொத்தம் 60 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது மருத்துவ பரிசோதனையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

தற்போது அவர்கள் அரியலூர், பெரம்பலூர், தஞ்சாவூர், திருச்சி உள்ளிட்ட பகுதிகளில் அமைக்கப்பட்டுள்ள கொரோனா வார்டுகளில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இதுவரை மாவட்டத்தில் மொத்தம் 2 ஆயிரத்து 579 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இதில் ஆயிரத்து 719 பேர் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பியுள்ளனர். இதுவரை அரியலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவால் மொத்தம் 31 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேலூர் மாவட்டம் முழுவதும் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு உள்பட 142 பேருக்கு கொரோனா
வேலூர் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு உள்பட 142 பேருக்கு ஒரேநாளில் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது. அதன் மூலம் வேலூர் மாவட்டத்தில் தொற்றுக்கு பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 14 ஆயிரத்து 621 ஆக உயர்ந்தது.
2. வாணியம்பாடியில் கொரோனாவுக்கு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பலி
வாணியம்பாடியில் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கொரோனாவுக்கு பலியானார். அவருக்கு போலீஸ் சூப்பிரண்டு அஞ்சலி செலுத்தினார்.
3. கொரோனாவுக்கு மேலும் 4 பேர் பலி டாக்டர் உள்பட 256 பேருக்கு தொற்று உறுதி
கடலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு மேலும் 4 பேர் பலியானார்கள். டாக்டர் உள்பட 256 பேருக்கு தொற்று உறுதியானது.
4. திருப்பூர் மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் கொரோனாவுக்கு 8 பேர் பலி மேலும் 282 பேருக்கு தொற்று உறுதி
திருப்பூர் மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 8 பேர் கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை பலன் இன்றி பலியானார்கள். மேலும் 282 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரிக்க வாய்ப்பு: திண்டுக்கல்லில், காற்றில் பறந்த சமூக இடைவெளி
திண்டுக்கல் நாகல்நகர் பகுதியில் சமூக இடைவெளியில்லாமல் பொதுமக்கள் கூடி நிற்பதால் கொரோனா தொற்று பரவ அதிகரிக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை