மாவட்ட செய்திகள்

சேலம் மாவட்டத்தில் மேலும் 329 பேருக்கு கொரோனா தொற்று + "||" + Another 329 people were infected with corona in Salem district

சேலம் மாவட்டத்தில் மேலும் 329 பேருக்கு கொரோனா தொற்று

சேலம் மாவட்டத்தில் மேலும் 329 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
சேலம் மாவட்டத்தில் மேலும் 329 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
சேலம்,

சேலம் மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரசால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. நேற்று முன்தினம் 432 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் நேற்று மேலும் 329 பேருக்கு நோய் தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.


அதாவது சேலம் மாநகராட்சிக்குட்பட்ட பகுதிகளில் 174 பேர், ஓமலூரில் 3 பேர், மேச்சேரியில் 4 பேர், சங்ககிரியில் 2 பேர், ஆத்தூர் நகராட்சியில் 13 பேர், ஆத்தூர் ஒன்றியத்தில் 3 பேர், கெங்கவல்லியில் 14 பேர், பனமரத்துப்பட்டியில் 7 பேர், பெத்தநாயக்கன்பாளையத்தில் 11 பேர், வாழப்பாடியில் 10 பேர், வீரபாண்டியில் 8 பேர், நங்கவள்ளியில் 7 பேர், சேலம் ஒன்றியத்தில் 3 பேர், எடப்பாடி நகராட்சியில் 3 பேர், எடப்பாடி ஒன்றியத்தில் 3 பேர், காடையாம்பட்டியில் 2 பேர், மகுடஞ்சாவடியில் 12 பேர், மேட்டூர் நகராட்சியில் 3 பேர் மற்றும் கொங்கணாபுரம், கொளத்தூர், தலைவாசல் ஆகிய பகுதிகளில் தலா ஒருவருக்கு நோய் தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.

7,156 பேர் குணமடைந்தனர்

மேலும் சேலம் மாவட்டத்திற்கு நாமக்கல்லில் இருந்து வந்த 14 பேர், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் இருந்து வந்த 6 பேர், திருச்சியில் இருந்து வந்த 2 பேர், செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் இருந்து வந்த 2 பேர், கோவை மற்றும் விழுப்புரம் ஆகிய மாவட்டங்களில் இருந்து வந்த தலா ஒருவர் வீதமும், வெளி மாநிலங்களை பொறுத்தவரையில் மத்தியபிரதேச மாநிலத்தில் இருந்து வந்த 3 பேர் உள்பட மொத்தம் நேற்று ஒரே நாளில் 329 பேர் கொரோனா நோய் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

சேலம் மாவட்டத்தில் இதுவரை 10,583 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இவர்களில் 7,156 பேர் குணமடைந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டுள்ளனர். மீதமுள்ள 3, 284பேர் நோய் தொற்றுக்கு அரசு மற்றும் தனியார் மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சேலம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் ஆய்வு: தமிழகத்தில் கொரோனா இறப்பு குறைந்து வருகிறது
தமிழகத்தில் கொரோனா இறப்பு குறைந்து வருகிறது என சேலம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் நேற்று ஆய்வு மேற்கொண்ட மருத்துவ கல்வி இயக்குனர் நாராயண பாபு கூறினார்.
2. ஊழியர்களுக்கு கொரோனா: ஆஞ்சநேயர் கோவில் அலுவலகம், வங்கி மூடல்
ஊழியர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளதை தொடர்ந்து நாமக்கல் ஆஞ்சநேயர் கோவில் அலுவலகம் மற்றும் தேசிய மயமாக்கப்பட்ட வங்கி தற்காலிகமாக மூடப்பட்டது.
3. நாமக்கல் மாவட்டத்தில் பெண் டாக்டர் உள்பட 112 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 3,786 ஆக உயர்வு
நாமக்கல் மாவட்டத்தில் நேற்று பெண் டாக்டர் உள்பட 112 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானதால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 3,786 ஆக உயர்ந்து உள்ளது.
4. குமரியில் கொரோனாவுக்கு 2 பேர் பலி புதிதாக 118 பேருக்கு தொற்று
குமரி மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு 2 பேர் பலியானார்கள். புதிதாக 118 பேர் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டனர்.
5. தஞ்சையில் மேலும் 3 பேரின் உயிரை பறித்த கொரோனா டெல்டாவில் 335 பேருக்கு தொற்று உறுதி
தஞ்சையில் கொரோனாவுக்கு மேலும் 3 பேர் பலியாகி உள்ளனர். டெல்டாவில் 335 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.