ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறி வெளியே சுற்றிய 30 பேர் மீது வழக்கு


ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறி வெளியே சுற்றிய 30 பேர் மீது வழக்கு
x
தினத்தந்தி 5 Jun 2021 8:19 PM GMT (Updated: 5 Jun 2021 8:19 PM GMT)

ஜெயங்கொண்டத்தில் ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறி வெளியே சுற்றிய 30 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

ஜெயங்கொண்டம்:
ஜெயங்கொண்டம் போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டு தேவராஜ் தலைமையிலான போலீசார், ஜெயங்கொண்டம் போலீஸ் நிலையத்துக்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். இதில் இன்ஸ்பெக்டர்கள் சண்முகசுந்தரம், ஷகிராபானு (போக்குவரத்து), சப்-இன்ஸ்பெக்டர்கள் வசந்த், காதர்கான் உள்ளிட்ட போலீசார் 4 ரோடு, கடைவீதி, திருச்சி ரோடு, விருத்தாச்சலம் ரோடு, தா.பழூர் ரோடு உள்ளிட்ட பகுதிகளில் வாகன சோதனை நடத்தி, ஊரடங்கு விதிமுறைகளை மீறி இருசக்கர வாகனங்களில் சுற்றித்திரிந்தவர்களை பிடித்து விசாரணை நடத்தினர். இதில் கடந்த 2 நாட்களில் 30-க்கும் மேற்பட்ட இருசக்கர வாகன ஓட்டிகள் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது. மேலும் அவர்கள் எச்சரித்து அனுப்பப்பட்டனர். 36-க்கும் மேற்பட்ட வாகனங்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளன. லாரிகள், இலகுரக வாகனங்களில் சமூக இடைவெளியின்றி ஆட்களை ஏற்றி வந்த டிரைவர்களுக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

Next Story