கிரிக்கெட்

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள போகும் சர்ச்சைக்குரிய கிரிக்கெட் வீரர் + "||" + Discarded Indian cricketer Sreesanth to be part of Bigg Boss 12: Report

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள போகும் சர்ச்சைக்குரிய கிரிக்கெட் வீரர்

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள போகும் சர்ச்சைக்குரிய கிரிக்கெட் வீரர்
இந்தி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் 12-வது சீசனில் இந்திய அணியின் சர்ச்சைக்குரிய முன்னாள் வீரர் ஒருவர் கலந்துகொள்ள உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.
மும்பை

கேரளாவை சேர்ந்த ஸ்ரீசாந்த், 2005ம் ஆண்டு இந்திய அணியில் அறிமுகமானார். 2013-ம் ஆண்டு சூதாட்ட புகாரில் சிக்கிய ஸ்ரீசாந்த்திற்கு சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் ஆட வாழ்நாள் தடை விதித்தது பிசிசிஐ. அதன்பிறகு அதிலிருந்து மீண்டு மீண்டும் இந்திய அணியில் ஆட அவர் செய்த முயற்சிகள் பலனளிக்கவில்லை. இதையடுத்து கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஒதுங்கிய ஸ்ரீசாந்த், ஜாரீர் கான் நடித்த அக்சர்-2 என்ற பாலிவுட் படத்தில் நடிகராக அறிமுகமானார்.

நடிப்பு ஒருபுறமிருக்க, பாஜகவில் இணைந்த ஸ்ரீசாந்த், 2016-ல் கேரளாவில் நடந்த சட்டமன்ற தேர்தலில் திருவனந்தபுரம் தொகுதியில் பாஜக சார்பில் போட்டியிட்டு தோல்வியடைந்தார். இவ்வாறு கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஒதுக்கப்பட்ட பிறகு சினிமா, அரசியல் என பலதுறைகளில் காலடி பதித்த ஸ்ரீசாந்த், இந்தி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக கலந்துகொள்ள உள்ளார். வரும் 16-ம் தேதி தொடங்கும் 12-வது இந்தி பிக்பாஸ் சீசனில் கலந்துகொள்ளும் 21 போட்டியாளர்களில் ஸ்ரீசாந்தும் ஒருவர் என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

திரைத்துறை பிரபலங்களை வைத்து நடத்தப்படும் ரியாலிட்டி ஷோவான பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி, இந்தி, தமிழ், மலையாளம், கன்னடம் உள்ளிட்ட மொழிகளில் நடத்தப்பட்டு வருகிறது. இந்தியில் இதுவரை 11 சீசன்கள் நடந்து முடிந்துள்ளன. தமிழில் இரண்டாவது சீசன் நடந்துவருகிறது.

இந்தி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் 12-வது சீசன் வரும் 16-ம் தேதி தொடங்க உள்ளது. இந்த நிகழ்ச்சியை சல்மான்கான் தொகுத்து வழங்க உள்ளார். இந்த நிகழ்ச்சியில் இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர் ஸ்ரீசாந்த் கலந்துகொள்ள உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களில் ஸ்ரீசாந்த் தான் சர்ச்சைகளுக்கு பஞ்சமில்லாதவர். ஹர்பஜன் சிங்கிடம் அறை வாங்கியது, சூதாட்ட சர்ச்சையில் சிக்கியது போன்ற பரபரப்புகளுக்கு சொந்தக்காரர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாயைக் கொடுத்து வம்பில் மாட்டிய கோலி : இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அதிருப்தி
இந்திய பேட்ஸ்மேன்களை பிடிக்காதவர்கள் இந்தியாவில் இருக்க வேண்டாம். வாயைக் கொடுத்து வம்பில் மாட்டிய விராட் கோலியின் மீது இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அதிருப்தியில் உள்ளது.
2. ஒரே ஓவரில் 43 ரன்கள் எடுத்து சாதனை படைத்த நியூசிலாந்து வீரர்கள்
ஒரே ஓவரில் 43 ரன்கள் விளாசி நியூசிலாந்து வீரர்கள் புதிய சாதனை படைத்துள்ளனர்.
3. அசாருதீனுக்கு கவுரவம் பிசிசிஐ மீது காம்பீர் விமர்சனம்
கொல்கத்தா இந்தியா- வெஸ்ட் இண்டீஸ் போட்டியில் அசாருதீனுக்கு கவுரவம் அளிதததர்கு பிசிசிஐ மீது காம்பீர் விமர்சனம் வைத்துள்ளார்.
4. 30-வது பிறந்தநாளை கொண்டாடும் வீராட் கோலி
30-வது பிறந்தநாளை கொண்டாடும் வீராட் கோலி க்கு விளையாட்டு வீரர்கள் ரசிகர்கள், பிரபலங்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். #HappyBirthdayVirat
5. பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் அசார் அலி சர்வதேசப் போட்டிகளிலிருந்து திடீர் ஓய்வு
பாகிஸ்தான் கேப்டனாக சில காலம் இருந்த அசார் அலி ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டிகளிலிருந்து திடீரென ஓய்வு அறிவித்தார்.