பிற விளையாட்டு

ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு புறப்படும் முன்பாக இந்திய அணியினருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடப்பட்டு விடும்: இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம் + "||" + Indian team contingent will be vaccinated before leaving for Japan: Indian Olympic Association

ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு புறப்படும் முன்பாக இந்திய அணியினருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடப்பட்டு விடும்: இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம்

ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு புறப்படும் முன்பாக இந்திய அணியினருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடப்பட்டு விடும்: இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம்
32-வது ஒலிம்பிக் போட்டி ஜப்பான் தலைநகர் டோக்கியோவில் ஜூலை 23-ந் தேதி முதல் ஆகஸ்டு 8-ந் தேதி வரை நடக்கிறது.

இந்த போட்டியில் கலந்து கொள்ளும் இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள், பயிற்சி குழுவினா், அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட அனைவருக்கும் டோக்கியோவுக்கு புறப்படும் முன்பாக கொரோனா தடுப்பூசி முழுமையாக போடப்பட்டு விடும் என்று இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கம், சர்வதேச ஒலிம்பிக் கமிட்டி மற்றும் டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டி அமைப்பு குழுவுக்கு உறுதி அளித்துள்ளது.

இது குறித்து இந்திய ஒலிம்பிக் சங்க தலைவர் நரிந்தர் பத்ரா, பொதுச்செயலாளர் ராஜீவ் மேக்தா ஆகியோர் கூட்டாக வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், ‘டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டியில் பங்கேற்கும் ஒவ்வொருவரின் பாதுகாப்பும் இந்திய ஒலிம்பிக் சங்கத்துக்கு முக்கியமானதாகும். இந்திய அணியில் இடம் பிடித்து இருக்கும் அனைவரும் பின்பற்ற வேண்டிய நடைமுறைகளுக்கு தேவையான முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை முடிந்த அளவுக்கு இந்திய ஒலிம்பிம் சங்கம் எடுக்கும். ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு புறப்படுவதற்கு முன்பாக இந்திய அணியினர் அனைவருக்கும் கொரோனா தடுப்பூசி போடப்பட்டு விடும். ஏறக்குறைய எல்லோரும் தடுப்பூசியின் முதலாவது டோசை எடுத்து விட்டனர். நடைமுறைப்படி அடுத்த டோசை எடுத்து கொள்வார்கள். ஒலிம்பிக்கை முழுமையான பாதுகாப்புடன் நடத்த சர்வதேச ஒலிம்பிக் கமிட்டி எடுக்கும் முயற்சிகளுக்கு நாங்கள் ஆதரவாக இருப்போம்’ என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாகிஸ்தானில் செலுத்திய கொரோனா தடுப்பூசி 10 கோடி
பாகிஸ்தானில் கடந்த 9 மாதங்களில் 10 கோடி கொரோனா தடுப்பூசி தவணைகள் செலுத்தப்பட்டுள்ளன.
2. இந்தியாவில் செலுத்திய மொத்த கொரோனா தடுப்பூசி 102.10 கோடி
இந்தியாவில் செலுத்திய மொத்த கொரோனா தடுப்பூசி டோஸ்களின் எண்ணிக்கை 102.10 கோடி ஆகும்.
3. மெகா தடுப்பூசி முகாம்: 20.05 லட்சம் பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி - சுகாதாரத்துறை தகவல்
மெகா தடுப்பூசி முகாமில் இதுவரை 20.05 லட்சம் பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டுள்ளதாக தமிழ்நாடு சுகாதாரத்துறை தெரிவித்துள்ளது.
4. மராட்டியத்தில் கொரோனா தடுப்பூசி போடாமல், சான்றிதழ் வந்ததால் வாலிபர் அதிர்ச்சி
2-வது டோஸ் தடுப்பூசி போடும் முன்பே, வாலிபருக்கு கோவிஷீல்டு தடுப்பூசி போட்டதாக செல்போனுக்கு குறுந்தகவல் வந்தது.அதில் இருந்த லிங்கை கிளிக் செய்த போது, வாலிபர் 2 டோஸ் தடுப்பூசியும் போட்டதற்கான சான்றிதழ் பதிவிறக்கமானது.
5. கொரோனா தடுப்பூசியில் சாதனை! - 100 கோடி இலக்கை எட்டிய இந்தியா
தடுப்பூசி இயக்கம் தொடங்கப்பட்ட 85 நாட்களில் முதல் 10 கோடி (100 மில்லியன்) டோஸ் வழங்கப்பட்டதாக அரசாங்கம் கூறி உள்ளது.