சினிமா துளிகள்

‘காளி’ என்று பெயர் சூட்டினால்...! + "||" + Kaali movie

‘காளி’ என்று பெயர் சூட்டினால்...!

‘காளி’ என்று பெயர் சூட்டினால்...!
`வணக்கம் சென்னை’ படத்தின் மூலம் டைரக்டரான கிருத்திகா உதயநிதி, 2-வது படமாக, `காளி’யை இயக்கியிருக்கிறார்.
காளி படத்தில் விஜய் ஆண்டனி கதாநாயகனாக நடித்து இருக்கிறார். கதாநாயகிகளாக அஞ்சலி, சுனைனா, ஷில்பா மஞ்சுநாத், அம்ரிதா ஆகிய 4 பேரும் நடித்துள்ளனர். ``காளி படத்தை ஆரம்பித்தபோது, இந்த `டைட்டில்’ வேண்டாம். `காளி’ என்று பெயர் சூட்டினால், ஏதாவது விபரீதம் நிகழும் என்று நிறைய பேர் பயமுறுத்தினார்களாம்.

``பயமுறுத்தியபடி, எதுவும் நிகழவில்லை. அது, ஒரு மூட நம்பிக்கை என்று நிரூபிக்கப்பட்டு விட்டது. நான், என் சொந்த காலில் நிற்க விரும்புகிறேன். அதற்காகவே படங்களை இயக்கி வருகிறேன்’’ என்று கூறுகிறார், கிருத்திகா உதயநிதி! 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காளி
வெளிநாட்டில் இருந்து தாய்-தந்தையை தேடி தாயகம் வரும் இளைஞர். படம் "காளி" கதாநாயகன் விஜய் ஆண்டனி,கதாநாயகி அஞ்சலி, சுனைனா, ஷில்பா, அம்ரிதா டைரக்‌ஷன் கிருத்திகா உதயநிதி, படத்தின் சினிமா விமர்சனம்.