கிரானைட் முறைகேடு வழக்கில் தொழிலதிபர் பி.ஆர்.பழனிச்சாமி உள்பட 3 பேரை விடுவிக்கும் உத்தரவு ரத்து | கொரோனா ஊரடங்கு மூலமாக இலட்சக்கணக்கான மக்கள் வாழ்வாதாரம் இழந்ததுதான் பலன் - ஸ்டாலின் | அரசை நம்பாமல் கொரோனாவிலிருந்து பாதுகாத்துக் கொள்ள தாங்களே “சுய பாதுகாப்பு” நடவடிக்கைகளில் மக்கள் கவனமாக ஈடுபட வேண்டும் - திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் | ஆகஸ்ட் 13 ஆம் தேதி அனுசரிக்கப்படும் சர்வதேச உடல் உறுப்பு தான தினத்திற்கு முதலமைச்சர் பழனிசாமி வாழ்த்து | சென்னை விமானநிலையத்தில் தமிழ் தெரிந்த பாதுகாவலர்கள் நியமனம்-மத்திய தொழிற்பாதுகாப்புப் படை தகவல் | தங்கம் விலை சவரனுக்கு ரூ.1832 குறைவ- ஒரு கிராமுக்கு ரூ.229 குறைந்து, ரூ.5013க்கு விற்பனை |

சினிமா துளிகள்

‘தேனாம்பேட்டை மகேஷ்’ + "||" + Thenampettai Mahesh

‘தேனாம்பேட்டை மகேஷ்’

‘தேனாம்பேட்டை மகேஷ்’
‘அங்காடி தெரு மகேஷ் நடிக்கும் ஒரு புதிய படத்துக்கு, “தேனாம்பேட்டை மகேஷ்’ என்று பெயர் சூட்டப்பட்டு இருக்கிறது.
“தேனாம்பேட்டை மகேஷ்’ படத்தில் ‘வாட்டர் கேன்’ சப்ளை செய்யும் இளைஞராகவும், திருநங்கையாக வும் 2 வேடங்களில் மகேஷ் நடிக்கிறார்.

அவருடன் எம்.எஸ்.பாஸ்கர், இமான் அண்ணாச்சி, கமலா தியேட்டர் சி.டி.கணேசன் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங் களில் நடிக்கிறார்கள். எம்.சித்திக் டைரக்டு செய்கிறார்.