புதிய போட்டோஷூட்... ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்திய அனிகா


புதிய போட்டோஷூட்... ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்திய அனிகா
x
தினத்தந்தி 6 Oct 2021 6:23 PM GMT (Updated: 6 Oct 2021 6:23 PM GMT)

நடிகர் அஜித்துடன் என்னை அறிந்தால், விஸ்வாசம் படங்களில் நடித்த அனிகா, தற்போது ஹீரோயினாக அறிமுகமாக உள்ளார்.

அஜித்தின் மகளாக குழந்தை நட்சத்திரமாக என்னை அறிந்தால் படத்தில் நடித்து பிரபலமானவர் அனிகா சுரேந்தர். இந்த படத்தை தொடர்ந்து மேலும் சில படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்த இவர் மீண்டும் அஜித்துக்கு மகளாக விஸ்வாசம் படத்தில் நடித்தார். இந்த திரைப்படம் ரசிகர்களிடையே மிகப்பெரிய வெற்றியை பெற்றது.

தற்போது அனிகா நாயகியாக வேண்டும் என்ற எதிர்பார்ப்புடன் தொடர்ந்து வித்தியாச வித்தியாசமான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

இந்த நிலையில் தலையிலும் தோள்பட்டையிலும் மெழுகுவர்த்தியை ஏற்றி அது கொழுந்து விட்டு எரியும் படி போட்டோஷூட் நடத்தி இருக்கிறார். இந்த புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் ஆச்சரியப்பட்டு இருக்கிறார்கள். தற்போது இந்த புகைப்படங்கள் சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

Next Story