மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி பொன்மலையில் பயங்கரம் தாயை இரும்பு கம்பியால் அடித்து கொன்ற மகன் கைது + "||" + Man arrested for stabbing mother to death with iron rod

திருச்சி பொன்மலையில் பயங்கரம் தாயை இரும்பு கம்பியால் அடித்து கொன்ற மகன் கைது

திருச்சி பொன்மலையில் பயங்கரம் தாயை இரும்பு கம்பியால் அடித்து கொன்ற மகன் கைது
திருச்சி பொன்மலையில் தாயை இரும்பு கம்பியால் அடித்து கொன்ற மகனை போலீசார் கைது செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
பொன்மலைப்பட்டி,

திருச்சி கணேசபுரத்தை சேர்ந்தவர் ஆறுமுகம் (வயது 50). இவர் திருச்சி மாநகராட்சியில் துப்புரவுபணியாளராக வேலை பார்த்து வருகிறார். இவருடைய மனைவி பாப்பாத்தி. இவர் காட்டூர் கைலாஷ்நகர் அருகே உள்ள பெட்ரோல் விற்பனை நிலையத்தில் ஊழியராக வேலை பார்த்து வந்தார். இவர்களுடைய மகன் பிரகாஷ் (30). பி.பி.ஏ. பட்டதாரியான இவர், படித்து முடித்துவிட்டு வேலையில்லாமல் வீட்டில் இருந்து வந்தார். கடந்த 9 மாதங்களுக்கு முன்பு பிரகாஷுக்கு திண்டுக்கல் மாவட்டம் ஒட்டன்சத்திரத்தை சேர்ந்த வெண்ணிலா என்ற பெண்ணுடன் திருமணம் நடந்தது.


இந்தநிலையில் பிரகாஷின் தாய் பாப்பாத்திக்கும், அவரது மருமகள் வெண்ணிலாவிற்கும் அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டு வந்தது. கடந்த 2 நாட்களுக்கு முன்பு தகராறு முற்றியதால் மனைவி வெண்ணிலாவை அவரது சொந்த ஊரான ஒட்டன்சத்திரத்துக்கு பிரகாஷ் நேற்று முன்தினம் அழைத்து சென்று விட்டு, விட்டு நள்ளிரவு 1 மணிக்கு வீட்டுக்கு வந்தார். அப்போது பிரகாஷ் தனது தாயிடம் இனி மருமகளால் தொல்லை இல்லை. ஒட்டன்சத்திரத்தில் உள்ள அவள் வீட்டில் விட்டுவிட்டு வந்துவிட்டேன் என்று கூறி உள்ளார். இதையடுத்து பாப்பாத்திக்கும், பிரகாஷுக்கும் தகராறு ஏற்பட்டது.

இரும்பு கம்பியால் அடித்து கொலை

அவர்களுக்குள் ஒருமணிநேரமாக வாக்குவாதம் நடந்த நிலையில், ஆத்திரம் அடைந்த பிரகாஷ் அருகே கிடந்த இரும்பு கம்பியை எடுத்து தாயை தாக்கினார். இதனை கண்டு தடுக்க ஓடி வந்த தந்தை ஆறுமுகத்தையும் தாக்கினார். இந்த தாக்குதலில் பாப்பாத்தி ரத்த வெள்ளத்தில் மயங்கி கீழே சாய்ந்தார். ஆறுமுகமும் படுகாயம் அடைந்தார். அதன்பிறகு பிரகாஷ் அங்கிருந்து சென்று விட்டார். சத்தம் கேட்டு ஓடி வந்த அக்கம்பக்கத்தினர் படுகாயத்துடன் கிடந்த இருவரையும் மீட்டு அரசு மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்பி வைத்தனர்.

அங்கு பாப்பாத்தியை டாக்டர்கள் பரிசோதனை செய்தபோது, அவர் வரும் வழியில் இறந்து விட்டதாக தெரிவித்தனர். ஆறுமுகம் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இதன்பின் பிரகாஷ் பொன்மலை போலீசாரிடம் சரண் அடைந்தார். இது குறித்து பொன்மலை போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, அவரை கைது செய்தனர். மாமியார்-மருமகள் இடையே நடந்த தகராறு காரணமாக தாயை மகன் அடித்து கொன்ற சம்பவம் அந்த பகுதியில் சோகத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பச்சிளம் ஆண் குழந்தை ரூ.1¼ லட்சத்துக்கு விற்பனை 2 தம்பதி உள்பட 5 பேர் கைது
மணப்பாறை அருகே பச்சிளம் ஆண் குழந்தையை ரூ.1¼ லட்சத்துக்கு விற்பனை செய்ததாக குழந்தையை விற்ற மற்றும் வாங்கிய 2 தம்பதிகளையும், பெண் புரோக்கரையும் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.
2. திருச்சி மாவட்ட ஆயுதப்படை மைதானத்தில் காவலர் உடல்தகுதி தேர்வில் ஆள்மாறாட்டம் செய்த வாலிபர் கைது
திருச்சி மாவட்ட ஆயுதப்படை மைதானத்தில் நடந்த காவலர் உடல் தகுதி தேர்வில் ஆள்மாறாட்டம் செய்த வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. தேன்கனிக்கோட்டை அருகே வனவிலங்குகளை வேட்டையாடிய 2 பேர் கைது
தேன்கனிக்கோட்டை அருகே வனவிலங்குகளை வேட்டையாடிய 2 பேரை வனத்துறையினர் கைது செய்தனர்.
4. வாடிக்கையாளர்களின் பெயரில் போலி நகைகளை அடகு வைத்து ரூ.48½ லட்சம் மோசடி செய்த நகை மதிப்பீட்டாளர் கைது
வாடிக்கையாளர்களின் பெயரில் போலி நகைகளை அடகு வைத்து ரூ.48½ லட்சம் மோசடிசெய்த நகைமதிப்பீட்டாளர் கைதுசெய்யப்பட்டார்.
5. ஸ்ரீரங்கம் ரெங்கநாதர் கோவில் பற்றி சமூக வலைத்தளங்களில் அவதூறு பரப்பியவர் கைது
ஸ்ரீரங்கம் ரெங்கநாதர் கோவில் பற்றி சமூக வலைத்தளங்களில் அவதூறு பரப்பியதாக ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார். அவரை சிறைக்கு அனுப்ப மறுத்து மாஜிஸ்திரேட்டு உத்தரவிட்டதால் விடுவிக்கப்பட்டார்.