மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலி: களையிழந்த கம்பம் வாரச்சந்தை + "||" + Corona virus vulnerability echo: weed pole weekend

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலி: களையிழந்த கம்பம் வாரச்சந்தை

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலி: களையிழந்த கம்பம் வாரச்சந்தை
கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலியாக கம்பம் வாரச்சந்தையில் வியாபாரம் களையிழந்தது.
கம்பம்,

தமிழக-கேரள எல்லையில் கம்பம் அமைந்துள்ளது. இங்கு விவசாயத்துக்கு அடுத்தபடியாக ரெடிமேடு ஆடை உற்பத்தி நடைபெறுகிறது. மாட்டு வியாபாரமும் களை கட்டி வருகிறது. இதனால் சுற்று வட்டார கிராமங்களை சேர்ந்த பொதுமக்கள், தங்களுக்கு தேவையான பொருட்களை வாங்குவதற்கு கம்பத்துக்கு வருகின்றனர்.


இதேபோல் கேரள மாநிலம் குமுளி, கட்டப்பனை, நெடுங்கண்டம், வண்டிப்பெரியார் மற்றும் பிற பகுதிகளில் இருந்து ஏராளமான வியாபாரிகள் கம்பத்துக்கு வந்து பொருட்களை வாங்கி செல்வது வழக்கம். குறிப்பாக செவ்வாய்க்கிழமைதோறும் நடைபெறும் வாரச்சந்தையில் பலசரக்கு பொருட்கள், காய்கறி, கருவாடு, தேங்காய், பழம், இனிப்பு வகைகள் உள்ளிட்ட பொருட்கள் விற்பனை செய்யப்படும்.

இதனால் ஒவ்வொரு செவ்வாய்க்கிழமையிலும் பொதுமக்களின் கூட்டம் அலைமோதும். ஆனால் வழக்கத்துக்கு மாறாக நேற்று வாரச்சந்தை வியாபாரம் இல்லாமல் களை இழந்து காணப்பட்டது. இதற்கு, கொரோனா வைரஸ் அச்சுறுத்தலே காரணம் ஆகும். கேரள மாநிலத்தில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலியாக அங்குள்ள வியாபாரிகள் சந்தைக்கு வரவில்லை.

வீடுகளில் முடங்கிய பொதுமக்கள்

இதேபோல் கம்பம் மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டார பகுதிகளை சேர்ந்த மக்களும் பொருட்கள் வாங்க வராமல் வீடுகளிலேயே முடங்கினர். கம்பம் வாரச்சந்தையில் பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்பில் வியாபாரம் நடைபெறும். ஆனால் நேற்று வியாபாரம் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டது.

இதுகுறித்து காய்கறி வியாபாரி ஒருவர் கூறுகையில், கம்பத்தில் நடைபெறும் வாரச்சந்தையில் கேரள மாநிலத்தில் இருந்து வியாபாரிகள் மற்றும் பொதுமக்கள் மொத்தமாக காய்கறிகளை வாங்கி செல்வார்கள். கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு எதிரொலியாக அங்கிருந்து யாரும் வரவில்லை. இதனால் பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்பில் வியாபாரம் நடைபெறவில்லை. நாங்கள் வாங்கிய காய்கறிகளுக்கு பணத்தை செலுத்த முடியாமல் அவதிப்பட்டு வருகிறோம் என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவின் பிறப்பிடமான சீனாவின் உகான் நகரமக்களுக்கு புதிய அனுமதி
கொரோனாவின் பிறப்பிடமான சீனாவின் உகான் நகரமக்களுக்கு புதிய அனுமதி வழங்கப்பட்டு உள்ளது
2. கொரோனாவுக்கு லண்டன் ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை பெறும் போரிஸ் ஜான்சனுக்கு உதவ டிரம்ப் முன்வந்தார்
கொரோனாவுக்கு லண்டன் ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை பெறும் இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சனுக்கு உதவுவதற்கு டிரம்ப் முன்வந்துள்ளார்.
3. கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையை கேலி செய்வோர் நாட்டின் விரோதிகள் - அமைச்சர் கே.டி.ராஜேந்திரபாலாஜி பேட்டி
கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கையை கேலி செய்பவர்கள் நாட்டின் விரோதிகள் என அமைச்சர் கே.டி.ராஜேந்திரபாலாஜி கூறினார்.
4. வாட்ஸ் அப்பில் மற்றவர்களுக்கு தகவல்களை பகிர புதிய கட்டுப்பாடு விதிப்பு
வாட்ஸ்அப்பில் தகவல்களை பகிர புதிய கட்டுப்பாடுகளை விதிக்க வாட்ஸ்அப் நிறுவனம் முடிவு செய்துள்ளது.
5. கொரோனாவுக்கு 17 நாட்களாக சிகிச்சை: பாலிவுட் பாடகி கனிகா கபூர் குணமடைந்து வீடு திரும்பினார்
கொரோனா வைரசுக்கு 17 நாட்களாக சிகிச்சை பெற்ற பாலிவுட் பாடகி கனிகா கபூர் குணமடைந்தார். அவர் நேற்று வீடு திரும்பினார்.