குரூப்-2 தேர்வுக்கு ‘ஹால் டிக்கெட்’ வெளியீடு டி.என்.பி.எஸ்.சி. அறிவிப்பு


குரூப்-2 தேர்வுக்கு ‘ஹால் டிக்கெட்’ வெளியீடு டி.என்.பி.எஸ்.சி. அறிவிப்பு
x
தினத்தந்தி 3 Nov 2018 7:30 PM GMT (Updated: 3 Nov 2018 5:04 PM GMT)

1,199 காலி பணியிடங்களுக்கான குரூப்-2 தேர்வுக்கு ‘ஹால் டிக்கெட்’ வெளியிடப்பட்டு இருப்பதாக டி.என்.பி.எஸ்.சி. அறிவித்து இருக்கிறது.

சென்னை,

தமிழ்நாடு அரசு பணியாளர் தேர்வாணையம்(டி.என்.பி.எஸ்.சி.) 1,199 காலி பணியிடங்களுக்கான ஒருங்கிணைந்த குடிமைப்பணிகளுக்கான தேர்வு தொகுதி-2(நேர்முகத்தேர்வு உள்ள குரூப்-2 பதவிகள்) பணிக்கான முதல்நிலை தேர்வினை வருகிற 11-ந்தேதி சென்னை உள்பட 32 மாவட்டங்களிலும் நடத்த உள்ளது.

இந்த தேர்வுக்கு 6 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட விண்ணப்பங்கள் பெறப்பட்டுள்ளன. சரியான முறையில் விவரங்களை பதிவு செய்து உரிய விண்ணப்ப கட்டணம் மற்றும் தேர்வுக்கட்டணம் செலுத்திய விண்ணப்பதாரர்களுக்கு தேர்வுக்கூட நுழைவுச்சீட்டு(‘ஹால் டிக்கெட்’) தமிழ்நாடு அரசு பணியாளர் தேர்வாணையத்தின்
www.tnpscexams.net, tnpscexams.in
என்ற இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

மேற்கண்ட பணிகளுக்கு விண்ணப்பித்தவர்கள் தங்களுடைய விண்ணப்ப எண் அல்லது பயனாளர் குறியீடு மற்றும் பிறந்த தேதி ஆகியவற்றை உள்ளடு செய்து நுழைவுச்சீட்டை பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம். விண்ணப்பம் நிராகரிக்கப்பட்டது எனில் அதற்கான காரணத்தை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

நுழைவுச்சீட்டினை(ஹால் டிக்கெட்) பதிவிறக்கம் செய்து கொள்வதில் ஏதேனும் சந்தேகம் இருப்பின் 1800 425 1002 என்ற கட்டணமில்லா தொலைபேசியிலோ அல்லது contacttnpsc@gmail.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியிலோ தொடர்பு கொண்டு தெளிவு பெறலாம்.

மேற்கண்ட தகவல் அரசு பணியாளர் தேர்வாணையத்தின் தேர்வு கட்டுப்பாட்டு அலுவலர் ரா.சுதன் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேபோல், மற்றொரு செய்திக்குறிப்பில், ‘தமிழ்நாடு தொழிலாளர் பணியில் அடங்கிய உதவி ஆணையர் தொழிலாளர் பதவிக்கான எழுத்து தேர்வில் பெற்ற மதிப்பெண்கள், இடஒதுக்கீட்டு விதி அடிப்படையில் நேர்காணல் தேர்வுக்கு முன் நடைபெறும் 2-ம் கட்ட சான்றிதழ் சரிபார்ப்புக்கு தற்காலிகமாக தேர்வு செய்யப்பட்ட 5 விண்ணப்பதாரர்களின் பதிவெண்கள் கொண்ட பட்டியல் www.tnpsc.gov.in என்ற இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது’ என்று தெரிவிக்கப்பட்டு இருக்கிறது.

Next Story