கிரிக்கெட்

முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: பாகிஸ்தான்-ஆஸ்திரேலியா ஆட்டம் மழையால் பாதியில் ரத்து + "||" + First 20-over cricket: Pakistan-Australia canceled in half due to rain

முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: பாகிஸ்தான்-ஆஸ்திரேலியா ஆட்டம் மழையால் பாதியில் ரத்து

முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: பாகிஸ்தான்-ஆஸ்திரேலியா ஆட்டம் மழையால் பாதியில் ரத்து
முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில், பாகிஸ்தான்-ஆஸ்திரேலியா ஆட்டம் மழையால் பாதியில் ரத்து செய்யப்பட்டது.
சிட்னி,

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு சென்றுள்ள பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட 20 ஓவர் தொடரில் பங்கேற்கிறது. இதன் முதலாவது ஆட்டம் சிட்னியில் நேற்று நடந்தது. முதலில் பேட் செய்த பாகிஸ்தான் அணி 12.4 ஓவர்களில் 3 விக்கெட்டுக்கு 88 ரன்கள் எடுத்திருந்த போது மழை குறுக்கிட்டு ஒன்றரை மணி நேரம் பாதிக்கப்பட்டது. இதையடுத்து இந்த ஆட்டம் 15 ஓவர்களாக குறைக்கப்பட்டது. தொடர்ந்து ஆடிய பாகிஸ்தான் அணி 15 ஓவர்களில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 107 ரன்கள் எடுத்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரராக இறங்கிய புதிய கேப்டன் பாபர் அசாம் 59 ரன்களுடன் (38 பந்து, 5 பவுண்டரி, 2 சிக்சர்) கடைசி வரை களத்தில் இருந்தார்.


பின்னர் ‘டக்வொர்த் லீவிஸ்’ விதிமுறைப்படி ஆஸ்திரேலியாவுக்கு 15 ஓவர்களில் 119 ரன்கள் எடுக்க வேண்டும் என்று இலக்கு மாற்றி அமைக்கப்பட்டது. இதை நோக்கி அதிரடியாக ஆடிய ஆஸ்திரேலியா 3.1 ஓவர்களில் விக்கெட் இழப்பின்றி 41 ரன்கள் எடுத்திருந்த போது மீண்டும் மழை பெய்தது.

தொடர்ந்து மழை கொட்டியதால் இந்த ஆட்டம் பாதியில் கைவிடப்பட்டது. இன்னும் 11 பந்துகள் வீசப்பட்டிருந்தால் ஆஸ்திரேலியா வெற்றி பெற்றிருக்கும். கேப்டன் ஆரோன் பிஞ்ச் 37 ரன்களுடனும் (16 பந்து, 5 பவுண்டரி, 2 சிக்சர்), டேவிட் வார்னர் 2 ரன்னுடனும் அவுட் ஆகாமல் இருந்தனர்.

பாகிஸ்தான் இன்னிங்ஸ் முடிந்ததும் 20 நிமிடங்கள் இடைவெளிவிடப்பட்டது. ஏற்கனவே மழையால் ஆட்டம் நீண்ட நேரம் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில், இடைவெளி இவ்வளவு நேரம் தேவையா? என்று ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் ஆரோன் பிஞ்ச் கேள்வி எழுப்பினார். இது போன்ற சூழலில் 20 நிமிடங்கள் இடைவெளியை 10 நிமிடங்கள் வரை போட்டி நடுவர் குறைக்கலாம். ஆனால் போட்டி நடுவர் அதை செய்யவில்லை. 2-வது ஆட்டம் கான்பெர்ராவில் நாளை நடக்கிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் என் கழுத்தில் கத்தியை வைத்தார் முன்னாள் பயிற்சியாளர் அதிர்ச்சி தகவல்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் யூனிஸ் கான் என் கழுத்தில் கத்தியை வைத்து மிரட்டினார் என பாகிஸ்தானின் முன்னாள் பேட்டிங் பயிற்சியாளர் கிராண்ட் பிளவர் அதிர்ச்சியூட்டும் தகவலை தெரிவித்து உள்ளார்.
2. இந்தியாவுடனான மோதல்: சீனா இராணுவத்தில் புரட்சி வெடிக்க வாய்ப்பு...! மூத்த தலைவர் எச்சரிக்கை
இந்தியாவுடனான மோதல் காரணமாக சீனாவின் இராணுவத்தில் புரட்சி வெடிக்க கண்டிப்பாக வாய்ப்புள்ளது என்று அந்நாட்டின் மூத்த தலைவர் எச்சரித்துள்ளார்.
3. கராச்சி பங்குசந்தை கட்டிட தாக்குதல: பாகிஸ்தான் குற்றச்சாட்டுக்கு இந்தியா பதிலடி
பாகிஸ்தான் தனது உள்நாட்டுப் பிரச்சினைகளைச் சமாளிக்க முடியாமல், மக்களின் கவனத்தைத் திசைதிருப்ப இந்தியா மீது வீண் பழிசுமத்துகிறது என இந்திய தரப்பில் கூறப்பட்டு உள்ளது.
4. ஒசாமா பின்லேடனை தியாகி என குறிப்பிட்ட பாகிஸ்தான் பிரதமர் இம்ரான்கான் ;வலுக்கும் எதிர்ப்பு
பயங்கரவாதியான ஒசாமா பின்லேடனை தியாகி என பாகிஸ்தான் பிரதமர் இம்ரான் கான் குறிப்பிட்டுள்ளது சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
5. விசா குறித்து எழுத்துபூர்வமாக உத்தரவாதம் கேட்பதா? பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்துக்கு இந்தியா பதிலடி
இந்தியாவில் நடக்கும் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிகளில் பங்கேற்க விசா பிரச்சினை எதுவும் இருக்காது என்று எழுத்துபூர்வமாக உத்தரவாதம் அளிக்க வேண்டும் என்று பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் விதித்த நிபந்தனைக்கு இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் பதிலடி கொடுத்துள்ளது.