மாவட்ட செய்திகள்

மேட்டூர் அணை, நீர்த்தேக்கத்தில் மூழ்கி மின் ஊழியர் சாவு + "||" + Mettur Dam, sinking into the water reservoir Death of the Employee

மேட்டூர் அணை, நீர்த்தேக்கத்தில் மூழ்கி மின் ஊழியர் சாவு

மேட்டூர் அணை, நீர்த்தேக்கத்தில் மூழ்கி மின் ஊழியர் சாவு
மேச்சேரி அருகே மேட்டூர் அணை நீர்த்தேக்கத்தில் மூழ்கி மின்சார வாரிய ஊழியர் பலியானார்.
மேச்சேரி,

ஓமலூர் அருகே உள்ள கருப்பூர் வெள்ளாளப்பட்டி பகுதியை சேர்ந்தவர் தமிழ்ச்செல்வன் (வயது 40). இவர் கருப்பூர் மின்வாரிய அலுவலகத்தில் ஊழியராக பணிபுரிந்து வந்தார். தமிழ்ச்செல்வன் மற்றும் அதே அலுவலகத்தில் பணிபுரியும் ஊழியர்களான குமார், தன்ராஜ், மோகன், பிரகாஷ் ஆகியோர் மேச்சேரி மல்லிகுந்தம் பகுதியில் உள்ள சக ஊழியர் வீட்டிற்கு நேற்று விருந்துக்கு சென்றனர்.

பின்னர் மாலையில் அவர்கள் மேச்சேரி அருகே கூனாண்டியூர் பகுதியில் உள்ள மேட்டூர் அணை நீர்த்தேக்கத்தில் குளித்துக்கொண்டிருந்தனர். அப்போது எதிர்பாராதவிதமாக தமிழ்ச்செல்வன் நீரில் மூழ்கினார். இதை பார்த்த சக நண்பர்கள் கூச்சலிட்டனர்.

பின்னர் இது குறித்து அவர்கள் மேச்சேரி போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தனர். போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்துநீரில் மூழ்கி இறந்து போன தமிழ்ச்செல்வன் உடலை மீட்பு குழுவினர் உதவியுடன் மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக சேலம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். பின்னர் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இது குறித்து போலீசார் கூறும் போது ஆழமான பகுதிக்கு செல்லக்கூடாது. தடை செய்யப்பட்ட பகுதியில் சென்று காவிரி ஆற்றில் குளிக்க கூடாது என்று எச்சரிக்கை விடுத்தும், மீறி சென்று குளிப்பதால் தான் இது போன்ற உயிர் இழப்பு ஏற்படுகிறது என்று கூறினர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒகேனக்கல்லுக்கு நீர்வரத்து குறைந்தது, மேட்டூர் அணையின் நீர்மட்டம் 112 அடியாக உயர்ந்தது
ஒகேனக்கல்லுக்கு நீர்வரத்து குறைந்துள்ளது. மேலும் மேட்டூர் அணையின் நீர்மட்டம் 112 அடியாக உயர்ந்தது.
2. மேட்டூர் அணை நீர்மட்டம் 108 அடியை தாண்டியது
கர்நாடகம், கேரள மாநில காவிரி நீர்ப்பிடிப்பு பகுதிகளில் கனமழை பெய்ததால் அங்குள்ள கிருஷ்ணராஜ சாகர், கபினி அணைகள் நிரம்பின. இதனால் 2 அணைகளில் இருந்தும் வினாடிக்கு 2½ லட்சம் கனஅடிக்கு மேல் தண்ணீர் காவிரி ஆற்றில் திறந்து விடப்பட்டது.
3. மேட்டூர் அணை திறக்கப்பட்டதால் காவிரியில் கரைகளை தொட்டுச்செல்லும் வெள்ளம்
மேட்டூர் அணை திறக்கப்பட்டதால் காவிரியில் கரைகளை தொட்டு வெள்ளம் செல்கிறது.
4. நீர்மட்டம் 108 அடியை தாண்டியது மேட்டூர் அணைக்கு நீர்வரத்து 35 ஆயிரம் கனஅடியாக குறைந்தது
மேட்டூருக்கு நீர்வரத்து வினாடிக்கு 35 ஆயிரம் கனஅடியாக குறைந்துள்ளது. மேலும் அணையின் நீர்மட்டம் 108 அடியை தாண்டியது.
5. காவிரி டெல்டா பாசனத்துக்கு மேட்டூர் அணை தண்ணீர் - எடப்பாடி பழனிசாமி திறந்து வைத்தார்
காவிரி டெல்டா பாசனத்துக்காக மேட்டூர் அணையில் இருந்து தண்ணீர் திறக்கப்பட்டது. இதை எடப்பாடி பழனிசாமி திறந்துவைத்தார்.