தேசிய செய்திகள்

ஆர்.எஸ்.எஸ். அமைப்பிடம் இருந்து ஒழுக்கத்தை கற்றுக்கொள்ளுங்கள்: காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் கருத்தால் சலசலப்பு + "||" + Learn Discipline From RSS," Said Congress Leader As Partymen Fought

ஆர்.எஸ்.எஸ். அமைப்பிடம் இருந்து ஒழுக்கத்தை கற்றுக்கொள்ளுங்கள்: காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் கருத்தால் சலசலப்பு

ஆர்.எஸ்.எஸ். அமைப்பிடம் இருந்து ஒழுக்கத்தை கற்றுக்கொள்ளுங்கள்: காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் கருத்தால் சலசலப்பு
ஆர்.எஸ்.எஸ். இடம் இருந்து ஒழுக்கத்தை கற்றுக்கொள்ளுங்கள் என்று காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் கூறியது அக்கட்சியினர் மத்தியில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. #RSS
போபால், 

மத்திய பிரதேச மாநிலத்தில் உள்ள விதிஷா பகுதியில் அம்மாநில காங்கிரஸ் கட்சியின் நிர்வாகிகள் கூட்டம் நடைபெற்றது. இந்த கூட்டதிற்கு மத்திய பிரதேச காங்கிரஸ் பொறுப்பாளர் தீபக் பபாரியா தலைமை வகித்தார். இந்த கூட்டத்தில், மத்திய பிரதேச காங்கிரஸ் கட்சி மாவட்ட நிர்வாகிகள் உட்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். கட்சி நிர்வாகிகள் அமர்வதற்கு மேடையில் இருக்கை போடப்பட்டு இருந்தது. ஆனால், உள்ளூரில் பிரபலமானவராக விளங்கும் விக்ரம் சிங் பவார் பானா என்ற நிர்வாகிக்கு இருக்கை போடப்படாமல் இருந்தது. 

இதனால், அதிருப்தி அடைந்த பவர் பானா, கட்சியின் மாவட்ட பொறுப்பாளர் மெகமுத் கமிலிடம் புகார் செய்தார். தொடர்ந்து, பவார் பானா ஆதரவாளர்கள் கைகலப்பில் ஈடுபட்டனர்.  கோஷ்டி மோதல் முற்றவே,  இரு தரப்பினரும் நாற்காலிகளை வீசி எறிந்தனர். இந்தச்சண்டையால், அதிருப்தி அடைந்த தீபக் பபாரியா,  கட்சியினர் உடனடியாக சண்டையை நிறுத்துமாறு கோரிக்கை விடுத்தார். மேலும், ஆர்.எஸ்.எஸ். அமைப்பிடம் இருந்து ஒழுக்கத்தை கற்றுக்கொள்ளுங்கள் என்றார். பாரதீய ஜனதா கட்சியின் சித்தாந்த அமைப்பாக கருதப்படும் ஆர்.எஸ்.எஸ் அமைப்புக்கு எதிராக காங்கிரஸ் கட்சியின் தலைவர் ராகுல் காந்தி, கடுமையாக கருத்துக்களை முன்வைத்து வரும் நிலையில், காங்கிரஸ் தலைவர் ஒருவர் ஆர்.எஸ்.எஸ் அமைப்பிடம் இருந்து கற்றுக்கொள்ளுங்கள் என்ற ரீதியில் பேசியது புருவத்தை உயர்த்தச்செய்தது. 

ஆனால், தனது கருத்துக்கு விளக்கம் அளித்துள்ள தீபக் பபாரியா, “ பண்டித நேரு சீன போரின் போது எவ்வாறு அவர்களை பயன்படுத்தினாரோ அது போலவே நான் அவர்களது ஒழுக்கத்தை பாராட்டினேன். எந்த ஒரு அமைப்பாக இருந்தாலும் சரி, சரியாக இருந்தால் அதை பாராட்டுவதில் எந்த தவறும் இல்லை. எங்கு போட்டி இருக்கிறதோ, அங்கு இது போன்ற சம்பவங்கள் நடக்கத்தான் செய்யும். ஆனால், அவர்கள்(கட்சியினர்) ஒழுக்கமாக இருப்பார்கள் என நான் நம்புகிறேன்” இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரபேல் விவகாரம்: கார்கேவிற்கு எதிர்ப்பு; ஏஜி, சிஏஜிக்கு நாடாளுமன்ற பொது கணக்கு குழு சம்மன் விடுக்குமா?
ரபேல் விவகாரத்தில் மல்லிகார்ஜூன கார்கேவின் நோக்கத்திற்கு மெஜாரிட்டி உறுப்பினர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவிப்பதால் ஏஜி, சிஏஜிக்கு நாடாளுமன்ற பொது கணக்கு குழு சம்மன் விடுக்காமல் இருக்கலாம் என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.
2. ரபேல் விவகாரம்: ‘மோடிக்கு எதிராக காங்கிரஸ் சதிதிட்டம்’ 70 இடங்களில் செய்தியாளர் சந்திப்பை நடத்துகிறது பா.ஜனதா
ரபேல் போர் விமான ஒப்பந்த ஊழல் புகார், நாடு முழுவதும் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
3. சத்தீஷ்கார் மாநில புதிய முதல்வராக பூபேஷ் பாகெலே தேர்வு
சத்தீஷ்கார் மாநில புதிய முதல்வராக பூபேஷ் பாகெலே தேர்வு செய்யப்பட்டார்.
4. சத்தீஷ்கரில் முதல் மந்திரி பதவியை பிடிக்க 4 பேர் இடையே கடும் போட்டி
சத்தீஷ்கர் மாநிலத்தில் முதல் மந்திரி பதவியை பிடிக்க 4 பேர் இடையே போட்டா போட்டி நிலவுகிறது.
5. நாடாளுமன்றத்தில் கடும் அமளி : ரபேல் விவகாரத்தில் பா.ஜனதா, காங்கிரஸ் இடையே மோதல் - ராகுல் காந்தி மன்னிப்பு கேட்க மந்திரிகள் வலியுறுத்தல்
ரபேல் விவகாரத்தை முன்னிறுத்தி காங்கிரஸ், பா.ஜனதா இடையே மோதல் ஏற்பட்டதால் நாடாளுமன்றத்தின் இரு அவைகளும் நேற்று ஒத்திவைக்கப்பட்டன.