மாநில செய்திகள்

பள்ளிகளில் பிளஸ்-2 பொதுத்தேர்வு மதிப்பெண் பட்டியல் மாணவ-மாணவிகள் வாங்கி சென்றனர் + "||" + In schools Plus-2 public examination Score list Student students bought it

பள்ளிகளில் பிளஸ்-2 பொதுத்தேர்வு மதிப்பெண் பட்டியல் மாணவ-மாணவிகள் வாங்கி சென்றனர்

பள்ளிகளில் பிளஸ்-2 பொதுத்தேர்வு மதிப்பெண் பட்டியல் மாணவ-மாணவிகள் வாங்கி சென்றனர்
பிளஸ்-2 பொதுத்தேர்வு முடிவு நேற்று முன்தினம் வெளியானது. தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் 91.3 சதவீதம் மாணவ-மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர்.
சென்னை,

தேர்வு முடிவுகளை செல்போன் எண்ணுக்கு வந்த குறுஞ்செய்தி மூலமாகவும், இணையதளத்திலும் பார்த்து மாணவ-மாணவிகள் தங்களுடைய மதிப்பெண்களை தெரிந்து கொண்டனர்.

மாணவ-மாணவிகள் இணையதளத்தில் இருந்து பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மதிப்பெண் பட்டியலை தாங்கள் பயின்ற பள்ளி, தேர்வு எழுதிய தேர்வு மையத்தில் தலைமை ஆசிரியர் வழியாக 20-ந்தேதி(நேற்று) முதல் வருகிற 26-ந்தேதி வரை பெற்றுக்கொள்ளலாம் என்று கல்வித்துறை அறிவித்து இருந்தது.


அதன்படி, நேற்று காலையில் இருந்து மாணவ-மாணவிகள் தாங்கள் பயின்ற பள்ளிகளுக்கு மதிப்பெண் பட்டியல் வாங்க ஆர்வமுடன் சென்றனர். பல பள்ளிகள் இணைய தளத்தில் இருந்து பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மதிப்பெண் பட்டியலை மாணவ-மாணவிகளுக்கு வழங்கினர். ஆனால் சில பள்ளிகளில் இணையதள சேவை பாதிக்கப்பட்டு இருந்ததால், பிற்பகலுக்கு மேல் மதிப்பெண் பட்டியலை வழங்கினர். அதையும் மாணவ-மாணவிகள் காத்து இருந்து வாங்கிச் சென்றனர்.

வருகிற 24-ந்தேதி முதல் 26-ந்தேதி வரை பள்ளி மாணவர்கள், தனித்தேர்வர்கள் தங்களுடைய மதிப்பெண் பட்டியலை www.dge.tn.nic.in என்ற இணையதளத்துக்கு சென்று பிறந்த தேதி, பதிவு எண் ஆகியவற்றை குறிப்பிட்டு பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குளித்தலை, தரகம்பட்டி, லாலாபேட்டை பகுதி அரசு பள்ளிகளில் கல்விச்சீர் வழங்கும் விழா
குளித்தலை, தரகம்பட்டி, லாலாபேட்டை பகுதிகளில் உள்ள அரசு பள்ளிகளில் கல்விச்சீர் வழங்கும் விழா நடைபெற்றது.