மாவட்ட செய்திகள்

பெருந்துறை அருகே வீட்டு வாசலில் சிறுமியை தாக்கி தாயிடம் 11 பவுன் நகை பறிப்பு முகமூடி கொள்ளையர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு + "||" + Attack the girl 11 pound jewelry flush with her mother

பெருந்துறை அருகே வீட்டு வாசலில் சிறுமியை தாக்கி தாயிடம் 11 பவுன் நகை பறிப்பு முகமூடி கொள்ளையர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு

பெருந்துறை அருகே வீட்டு வாசலில் சிறுமியை தாக்கி தாயிடம் 11 பவுன் நகை பறிப்பு முகமூடி கொள்ளையர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
பெருந்துறை அருகே வீட்டு வாசலில் சிறுமியை தாக்கி தாயிடம் 11 பவுன் நகையை பறித்துச்சென்ற முகமூடி கொள்ளையர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

பெருந்துறை,

ஈரோடு மாவட்டம் பெருந்துறை அடுத்த வாய்க்கால் மேடு அருகே லேனா அவன்யூ என்ற இடம் உள்ளது. ஈரோடு மெயின் ரோட்டில் அமைந்துள்ள இந்த பகுதியில் வசித்து வருபவர் பிரகாஷ் (வயது 41). இவருடைய மனைவி சவீதா (35). மகள் செல்லவர்ஷினி (12).

பிரகாஷ் அந்த பகுதியில் செயல்பட்டு வரும் ஒரு தனியார் கல்லூரியில் வேலைவாய்ப்பு துறை அலுவலராக பணியாற்றி வருகிறார்.

நேற்று முன் தினம் இரவு 7.30 மணி அளவில் வீட்டின் வாசலில் சவீதா, செல்லவர்‌ஷனி மற்றும் பக்கத்து வீட்டு குழந்தைகள் சபரி, ஐஸ்வர்யா ஆகியோருடன் பேசிக்கொண்டிருந்தார். இந்த வீட்டின் இருபக்கமும் தோட்டம் உள்ளது.

இந்தநிலையில் தோட்டத்தில் இருந்து வீட்டு சுற்றுச்சுவர் ஏறி சவீதாவின் வீட்டு வாசலில் 2 மர்ம நபர்கள் உள்ளே குதித்தனர். அவர்கள் துணி கட்டி முகத்தை மூடியிருந்தார்கள். கையில் மரக்கட்டை வைத்திருந்த அவர்கள், சவீதாவின் அருகே வந்து நகைகளை கழற்றித்தருமாறு மிரட்டினார்கள். ஆனால் அதற்கு அவர் மறுத்துள்ளார். உடனே முகமூடி கொள்ளையனில் ஒருவன் அருகே நின்றுகொண்டு இருந்த செல்லவர்ஷினியின் தலையில் கட்டையால் ஓங்கி அடித்தார்.

இதனால் பயந்துபோன சவீதா கழுத்தில் அணிந்திருந்த 7 பவுன் தங்க சங்கிலி, 5 பவுன் வளையல்கள் ஆகியவற்றை கழற்றிக்கொடுத்தார். நகையை பறித்துக்கொண்ட கொள்ளையர்கள் வந்த வழியே மின்னல் வேகத்தில் தப்பிச்சென்று விட்டார்கள்.

இதுகுறித்து உடனடியாக பெருந்துறை போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் போலீஸ் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் ராம்பிரபு போலீசாருடன் சம்பவ இடத்துக்கு சென்று விசாரணை நடத்தினார். மேலும் வழக்குப்பதிவு செய்து முகமூடி கொள்ளையர்களை வலைவீசி தேடி வருகிறார். கொள்ளையர்கள் தாக்கியதில் தலையில் காயமடைந்த செல்லவர்ஷினி, தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பினார்.

சிறுமியை தாக்கி, தாயிடம் முகமூடி கொள்ளையர்கள் 11 பவுன் நகையை பறித்துச்சென்ற சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரியாங்குப்பம் அருகே பயங்கரம்; தச்சுத் தொழிலாளி வெட்டிக் கொலை
அரியாங்குப்பம் அருகே தச்சத்தொழிலாளி வழிமறித்து வெட்டிக் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
2. சமூக வலைதளங்களில் தவறான குறுஞ்செய்திகளை பகிர்ந்தால் கடும் நடவடிக்கை கலெக்டர்–போலீஸ் சூப்பிரண்டு எச்சரிக்கை
சமூக வலைதளங்களில் தவறான குறுஞ் செய்திகளை பகிர்பவர்கள் மீதும் அதன் குழு தலைவர்கள் மீதும் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சிவகங்கை மாவட்ட கலெக்டர் மற்றும் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. பல கோடி ரூபாய் மோசடி செய்ததாக ஜவுளி வியாபாரி மீது புகார்; பாதிக்கப்பட்டவர்கள், போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் மனு
பல கோடி ரூபாய் மோசடி செய்ததாக ஜவுளி வியாபாரி மீது புகார் தெரிவித்து பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஈரோடு மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்திகணேசனிடம் மனு கொடுத்தனர்.
4. தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்துக்கு 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆய்வு
தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையமான ராமநாதபுரத்தில் உள்ள அண்ணா பல்கலைக்கழக என்ஜினீயரிங் கல்லூரியில் 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு போடப்பட்டு உள்ளது. அங்கு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
5. வரதட்சணை கேட்டு கொடுமைப்படுத்தும் கணவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் பெண் புகார்
வரதட்சணை கேட்டு கொடுமைப்படுத்தும் கணவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் பெண் புகார் மனு கொடுத்தார்.