மாவட்ட செய்திகள்

தஞ்சை மாவட்டத்தில் 24 திருநங்கைகளுக்கு அடையாள அட்டை கலெக்டர் வழங்கினார் + "||" + The ID card collector has provided 24 tranquility in Tanjore district

தஞ்சை மாவட்டத்தில் 24 திருநங்கைகளுக்கு அடையாள அட்டை கலெக்டர் வழங்கினார்

தஞ்சை மாவட்டத்தில் 24 திருநங்கைகளுக்கு அடையாள அட்டை கலெக்டர் வழங்கினார்
தஞ்சை மாவட்டத்தில் 24 திருநங்கைகளுக்கு அடையாள அட்டையை கலெக்டர் அண்ணாதுரை வழங்கினார்.
தஞ்சாவூர்,

தஞ்சை மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலக கூட்ட அரங்கில் மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு அலுவலகம், தொழில்நெறி வழிகாட்டும் மையம் சார்பில் திருநங்கைகளுக்கான சிறப்பு தொழில்நெறி வழிகாட்டும் பயிற்சி மற்றும் கருத்தரங்கம் தஞ்சை மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலக வளாகத்தில் நேற்று நடைபெற்றது.


இதில் கலெக்டர் அண்ணாதுரை கலந்து கொண்டு 24 திருநங்கைகளுக்கு மூன்றாம் பாலினத்தவருக்கான அடையாள அட்டையினை வழங்கி பேசினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

தஞ்சை மாவட்டத்தை சேர்ந்த திருநங்கைகளுக்கு சமூக நலத்துறையின் சார்பில் பிளாஸ்டிக் அடையாள அட்டை வழங்கப்படுகிறது. இந்த அடையாள அட்டை திருநங்கைகளின் பயணத்திற்கு எளியதாகவும், எந்தவித தடையில்லாமல் செல்வதற்கும் பயன்படும். அதே போன்று தேர்தல் தாசில்தார் மூலமாக வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்ப்பதற்கு படிவங்கள் தரப்படவுள்ளது. வாக்காளர் பட்டியலில் இல்லாத திருநங்கைகள் இந்த படிவத்தை பெற்று அதனை பூர்த்தி செய்து வாக்காளர் பட்டியலில் பெயரை சேர்்த்துக் கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

தமிழக அரசு திருநங்கைகளுக்கு தாட்கோ மூலம் ஆட்டோ மற்றும் கார் வாங்குவதற்கான கடனுதவி, மாவட்ட தொழில் மையம் மூலம் சுய வேலைவாய்ப்பு தொடங்குவதற்கு ரூ.3 லட்சம் வரை கடனுதவி போன்ற நலத்திட்டங்களை செயல்படுத்தி வருகிறது. மாவட்ட கலெக்டரின் தன் விருப்ப நிதியிலிருந்தும், நிதி உதவிகள் வழங்கப்படுகிறது. இதன் மூலம் வேலை வாய்ப்பு பெற்று பொருளாதாரத்தில் முன்னேற்றம் அடையலாம்.

திருநங்கையாக பிறந்து விட்டோம் என்று தாங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. பயிற்சி நன்றாக எடுத்துக்கொள்ளும் பொழுது உங்களுக்கு ஒரு நம்பிக்கை பிறக்கும். உங்கள் வாழ்வில் உயர்ந்த நிலையை அடைய பாலினம் ஒரு தடையாக இருக்காது. உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்ய மாவட்ட நிர்வாகம் தயாராக இருக்கிறது.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

இதில் மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி சக்திவேல், மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு அலுவலக துணை இயக்குனர் சண்முகசுந்தர், தாட்கோ மேலாளர் தியாகராஜன், மாவட்ட தொழில்மைய பொது மேலாளர் ரவீந்திரன், இளநிலை வேலைவாய்ப்பு அலுவலர் அண்ணாதுரை, இந்தியன் ஓவர்சீஸ் வங்கி ஊரக சுயவேலைவாய்ப்பு பயிற்சி இயக்குனர் ராஜசேகரன், சமூகநல அலுவலக கண்காணிப்பாளர் பூரணசந்திரன் மற்றும் அதிகாரிகள், திருநங்கைகள் கலந்துகொண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மத்திய அரசின் கிராம வளர்ச்சி திட்ட பணிகள் தொடக்கம் கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டத்தில் 5 ஊராட்சிகளில் மத்திய அரசின் கிராம வளர்ச்சி திட்ட பணிகள் தொடங்கப்பட்டுள்ளதாக கலெக்டர் தெரிவித்தார்.
2. மானியத்தில் ஸ்கூட்டர் பெற பெண்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் வீரராகவராவ் தகவல்
ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் மானியத்தில் ஸ்கூட்டர் பெற விரும்பும் பெண்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் வீரராகவராவ் தெரிவித்துள்ளார்.
3. புதிதாக அறிவிக்கப்பட்ட கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் திருக்கோவிலூர் தொகுதியை இணைக்க கூடாது கலெக்டரிடம் பொன்முடி எம்.எல்.ஏ. மனு
புதிதாக அறிவிக்கப்பட்ட கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் திருக்கோவிலூர் தொகுதியை இணைக்க கூடாது என்று கலெக்டரிடம் பொன்முடி எம்.எல்.ஏ. மனு கொடுத்தார்.
4. விவசாயிகள் மும்மடங்கு வருமானம் பெற தொழில் நுட்ப திட்டம் -கலெக்டர் தகவல்
விவசாயிகள் மும்மடங்கு வருமானம் பெற தொழில்நுட்ப மேலாண்மை திட்டம் செயல்படுத்தப்படுகிறது என்று கலெக்டர் கூறினார்.
5. பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி வழங்கினார்
உடையார்பாளையம் அருகே உள்ள மணகெதி கிராமத்தில் மக்கள் தொடர்பு முகாம் நடைபெற்றது.