மாவட்ட செய்திகள்

வருவாய்த்துறையில் தொடர்ந்து 2 ஆண்டுகளுக்கு மேல் பணியாற்றும் அலுவலர்களை இடமாற்றம் செய்யவேண்டும், அலுவலர்கள் சங்கம் வலியுறுத்தல் + "||" + Transfer of officers who work over 2 years in the revenue should be transferred

வருவாய்த்துறையில் தொடர்ந்து 2 ஆண்டுகளுக்கு மேல் பணியாற்றும் அலுவலர்களை இடமாற்றம் செய்யவேண்டும், அலுவலர்கள் சங்கம் வலியுறுத்தல்

வருவாய்த்துறையில் தொடர்ந்து 2 ஆண்டுகளுக்கு மேல் பணியாற்றும் அலுவலர்களை இடமாற்றம் செய்யவேண்டும், அலுவலர்கள் சங்கம் வலியுறுத்தல்
வருவாய்த்துறையில் தொடர்ந்து, 2 ஆண்டுகளுக்குமேல் பணியாற்றும் அனைத்து நிலை அலுவலர்களையும் இடமாற்றம் செய்ய வேண்டும் என்று அலுவலர்கள் சங்கம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

சிவகங்கை,

சிவகங்கையில் தமிழ்நாடு வருவாய்த்துறை (குரூப் 2) நேரடி நியமன அலுவலர்கள் சங்க செயற்குழு மற்றும் மாநில நிர்வாகிகள் ஆலோசனைக் கூட்டம் சிவகங்கையில் மாநிலத் தலைவர் சையது அபுதாகிர் தலைமையில் நடைபெற்றது. மாநில பொதுச்செயலாளர் தர்மராஜ் முன்னிலை வகித்தார். மாவட்டச் செயலாளர் நாகேந்திரமுருகன் வரவேற்றார்.கூட்டத்தில், நிர்வாகிகள் சங்கர், ராமநாதன், பாரதி உள்ளிட்டோர் கலந்துகொண்டனர்

கூட்டத்தில் கடந்த 2017–ம் ஆண்டு துணை வட்டாட்சியர் பட்டியல் தொடர்பாக சென்னை உயர்நீதி மன்ற மதுரை கிளை பிறப்பித்த உத்தரவை அமல்படுத்த வேண்டும். மாவட்ட வருவாய் அலகில் தொடர்ந்து, 2 ஆண்டுகளுக்கு மேல் பணியாற்றும் அனைத்து நிலை அலுவலர்களையும் இடமாற்றம் செய்ய வேண்டும்.

துணை வட்டாட்சியர் பதவி உயர்வுக்கு தேவையான வருவாய் ஆய்வாளர் பயிற்சியை ஒரு ஆண்டாக குறைக்க வேண்டும்.கன்னியாகுமரி மாவட்டம் கல்குளம் வட்டத்தை நிர்வாக நலன் கருதி மூன்றாக பிரிக்க வேண்டும் என்பது உள்பட பல்வேறு தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன. முடிவில் கமருதீன் நன்றி கூறினார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வியாபாரியிடம் மாமூல் கேட்டு மிரட்டல்; போலீஸ்காரர் இடமாற்றம்
சேலத்தில் மாமூல் கேட்டு வியாபாரியை மிரட்டிய போலீஸ்காரர் ஆயுதப்படைக்கு இடமாற்றம் செய்யப்பட்டார். வியாபாரியை மிரட்டும் வீடியோ வாட்ஸ்-அப்பில் வெளியானதால் போலீஸ் கமிஷனர் சங்கர் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார். சேலத்தில் வாட்ஸ்-அப்பில் ஒரு வீடியோ வேகமாக பரவியது. அந்த வீடியோவில் பதிவான காட்சிகள் விவரம் வருமாறு:-
2. தலைமை ஆசிரியை இடமாற்றம் செய்யப்பட்டதை கண்டித்து மாணவர்கள் மீண்டும் போராட்டம்
வந்தவாசி அருகே பள்ளி தலைமை ஆசிரியை இடமாற்றம் செய்யப்பட்டதை கண்டித்து மாணவர்கள் மீண்டும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. ராசிபுரம் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு திருவாரூருக்கு பணி இடமாற்றம் கந்துவட்டி புகார் காரணமா?
ராசிபுரம் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஈஸ்வரமூர்த்தி திருவாரூருக்கு பணி இடமாற்றம் செய்யப்பட்டு உள்ளார். கந்துவட்டி புகார் காரணமாக அவர் மாற்றப்பட்டு இருக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது.
4. திருவட்டார் கல்வி மாவட்ட அலுவலகத்தை இடமாற்றம் செய்ததை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம்
திருவட்டார் கல்வி மாவட்ட அலுவலகத்தை இடமாற்றம் செய்ததை கண்டித்து அனைத்து ஆசிரியர் இயக்கங்கள் கூட்டமைப்பு சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
5. அடுத்தவர் வீட்டின் ஜன்னல் வழியாக எட்டிப்பார்த்த போலீஸ் ஏட்டுக்கு தர்மஅடி ஆயுதப்படைக்கு இடமாற்றம்
தூத்துக்குடியில் நள்ளிரவில் ஒரு வீட்டின் ஜன்னல் கதவை திறந்து எட்டிப்பார்த்த போலீஸ் ஏட்டுவை பொதுமக்கள் தர்மஅடி கொடுத்து போலீஸ் நிலையத்தில் ஒப்படைத்தனர். அந்த ஏட்டுவை ஆயுதப்படைக்கு இடமாற்றம் செய்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு முரளிரம்பா நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார்.