மாவட்ட செய்திகள்

குண்டர் சட்டத்தில் வாலிபர் சிறையில் அடைப்பு + "||" + In thug act The imprisonment in the jail

குண்டர் சட்டத்தில் வாலிபர் சிறையில் அடைப்பு

குண்டர் சட்டத்தில் வாலிபர் சிறையில் அடைப்பு
கொலை வழக்கில் முக்கிய குற்றவாளியான அரிபாபுவை குண்டர் சட்டத்தின் கீழ் கலெக்டர் சிறையில் அடைக்க உத்தரவிட்டார்.
திருவள்ளூர்,

திருவள்ளூர் மாவட்டம் பள்ளிப்பட்டு அருகே உள்ள ராகவநாயுடுகுப்பம் ஆர்.பி.கண்டிகையை சேர்ந்தவர் ராமன். இவரது மகன் கருணாமூர்த்தி (வயது 30). இவர் கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பள்ளிப்பட்டு அடுத்த வெள்ளாத்தூரை சேர்ந்த அரிபாபு என்கிற சூர்யா(31) என்பவருக்கு ரூ.4 லட்சத்தை கடனாக கொடுத்துள்ளார். அந்த பணத்தை பெற்றுகொண்ட அரிபாபு தான் கூறியதுபோல் குறிப்பிட்ட நேரத்தில் கருணாமூர்த்திக்கு பணத்தை திருப்பி தரவில்லை. இதைத்தொடர்ந்து கருணாமூர்த்தி பலமுறை அரிபாபுவை நாடி தன்னுடைய பணத்தை தருமாறு கேட்டுள்ளார். ஆனால் அவர் பணத்தை தராமல் காலம் தாழ்த்தி வந்தார். இந்த நிலையில் கடந்த 3-11-2018 அன்று கருணாமூர்த்தி அரிபாபுவிடம் இனிமேலும் காலதாமதம் செய்யாமல் தன்னுடைய பணத்தை தருமாறு கேட்டார்.


அப்போது அவரிடம் பேச்சு கொடுத்தபடி அழைத்து சென்ற அரிபாபு தன்னுடைய நண்பர்கள் 10 பேருடன் சேர்ந்து கருணாமூர்த்தியை கொலை செய்து உடலை ஆந்திர மாநிலத்தில் புதைத்தார். போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து அரிபாபு மற்றும் அவரது நண்பர்கள் 10 பேரை கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர். இந்த கொலை வழக்கில் முக்கிய குற்றவாளியான அரிபாபுவை குண்டர் சட்டத்தின் கீழ் சிறையில் அடைக்க வேண்டும் என்று கலெக்டர் மகேஸ்வரி ரவிகுமாருக்கு போலீஸ் சூப்பிரண்டு பொன்னி பரிந்துரை செய்தார். இதை ஏற்றுக்கொண்ட கலெக்டர் அரிபாபுவை குண்டர் சட்டத்தின் கீழ் சிறையில் அடைக்க உத்தரவிட்டார். இதற்கான ஆணை சென்னை புழல் சிறை அதிகாரிகளிடம் வழங்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாலியல் தொல்லை: போலீஸ் நடவடிக்கை எடுக்காததால் வீடியோ வெளியிட்டு தூக்கில் தொங்கிய தம்பதி
பாலியல் தொல்லை கொடுத்த வாலிபர் மீது போலீஸ் நடவடிக்கை எடுக்காததால் வீடியோ வெளியிட்டு தம்பதி தூக்கில் தொங்கினர். அதில் கணவன் உயிரிழந்தார். மனைவிக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.
2. காதலியுடன் ஸ்கூட்டரில் சாகசம் செய்த வாலிபர்: சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகும் வீடியோ
பெங்களூருவில் காதலியுடன் சேர்ந்து ஸ்கூட்டரில் வாலிபர் ஒருவர் சாகசம் செய்யும் வீடியோ சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.
3. ஓமலூர் அருகே, முன்விரோதத்தில் வாலிபரின் முதுகில் கோணி ஊசியால் குத்தி சித்ரவதை: அண்ணன்-தம்பி உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
ஓமலூர் அருகே முன்விரோதத்தில் வாலிபரின் முதுகில் கோணி ஊசியால் குத்தி சித்ரவதை செய்த அண்ணன்-தம்பி உள்பட 3 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.
4. தூத்துக்குடியில் வாலிபரை திருமணம் செய்த திருநங்கைக்கு பதிவு சான்றிதழ் - ஐகோர்ட்டு உத்தரவுப்படி வழங்கப்பட்டது
தூத்துக்குடியில் வாலிபரை திருமணம் செய்த திருநங்கைக்கு ஐகோர்ட்டு உத்தரவுப்படி பதிவு சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டது.
5. மானாமதுரை அருகே, தண்டவாளத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்தி ரெயிலை மறித்த வாலிபர் - சமூகவலைத்தளங்களில் பரவும் காட்சிகள்
மானாமதுரை அருகே தண்டவாளத்தின் குறுக்கே நிறுத்திய மோட்டார் சைக்கிளில் அமர்ந்து ரெயிலை நிறுத்திய வாலிபரால் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இது சம்பந்தமான காட்சிகள் சமூகவலைத்தளங்களில் வேகமாக பரவி வருகின்றன. இது பற்றிய விவரம் வருமாறு:-