மாவட்ட செய்திகள்

கடைக்கு வந்து சிகரெட் வாங்குவதுபோல் நடித்து பெண்ணிடம் 7 பவுன் நகை பறிப்பு - மோட்டார் சைக்கிளில் தப்பிய மர்ம நபருக்கு வலைவீச்சு + "||" + Come to the shop and act like a cigarette 7 pound jewelry flush with woman

கடைக்கு வந்து சிகரெட் வாங்குவதுபோல் நடித்து பெண்ணிடம் 7 பவுன் நகை பறிப்பு - மோட்டார் சைக்கிளில் தப்பிய மர்ம நபருக்கு வலைவீச்சு

கடைக்கு வந்து சிகரெட் வாங்குவதுபோல் நடித்து பெண்ணிடம் 7 பவுன் நகை பறிப்பு - மோட்டார் சைக்கிளில் தப்பிய மர்ம நபருக்கு வலைவீச்சு
பெட்டிக்கடையில் வியாபாரத்தை கவனித்த பெண்ணிடம், மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த மர்ம நபர் சிகரெட் வாங்குவதுபோல் நடித்து 7 பவுன் நகையை பறித்துக்கொண்டு தப்பினார். அவரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
மரக்காணம்,

விழுப்புரம் மாவட்டம் மரக்காணத்தை அடுத்த பனிச்சமேடு கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர் கமலக்கண்ணன். இவர் அதே பகுதியில் கிழக்கு கடற்கரைசாலையோரம் பெட்டிக் கடை வைத்து வியாபாரம் செய்து வருகிறார். இவருடைய மனைவி தனலட்சுமி (வயது 28). நேற்று மாலை கமலக்கண்ணன் வெளியில் சென்றிருந்தார். அவருடைய மனைவி தனலட்சுமி கடையில் அமர்ந்து வியாபாரத்தை கவனித்துக் கொண்டிருந்தார்.

அப்போது ஹெல்மெட் அணிந்து மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த மர்மநபர் கடை அருகே வந்ததும் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்தினார். பின்னர் அவர் ஹெல்மெட்டை கழற்றாமலேயே சிகரெட் வேண்டும் என்று கடையில் இருந்த தனலட்சுமியிடம் கேட்டார். உடனே தனலட்சுமியும் அவர் கேட்ட சிகரெட்டை எடுத்துக் கொடுத்தார். இந்த நிலையில் திடீரென அந்த நபர் தனலட்சுமி அணிந்திருந்த 7 பவுன் நகையை பறித்தார். அதனை எதிர்பார்க்காத தனலட்சுமி அதிர்ச்சியில் நிலை குலைந்தார். உடனே அந்த நபர் நகையுடன் மோட்டார் சைக்கிளில் ஏறி தப்பிச்சென்றுவிட்டார். அதிர்ச்சியில் இருந்து மீண்ட தனலட்சுமி “திருடன், திருடன்” என்று அலறினார். அவருடைய அலறல் சத்தம் கேட்டு அந்த பகுதியில் இருந்தவர்கள், மற்ற கடைக்காரர்கள் அங்கு ஓடிவந்தனர். ஆனால் அதற்குள் சங்கிலியை பறித்தவன் தப்பிச் சென்றுவிட்டான்.

இதுகுறித்து மரக்காணம் போலீசில் புகார் செய்யப்பட்டது. புகாரின்பேரில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் செந்தில் விநாயகம் மற்றும் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து நகையை பறித்துக் கொண்டு தப்பிய மர்மநபரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

கடைக்கு வந்து சிகரெட் வாங்குவதுபோல் நடித்து நகையை பறித்துச் சென்ற சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருமணமாகி ஒரு மாதத்தில் தூக்குப்போட்டு இளம் பெண் தற்கொலை உதவி கலெக்டர் விசாரணை
திருமணமாகி ஒரு மாதத்திலேயே இளம் பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுதொடர்பாக உதவி கலெக்டர் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.
2. காரிமங்கலம் அருகே பெண் கொலை வழக்கில் என்ஜினீயர் கைது பெண்கள் உள்பட 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
காரிமங்கலம் அருகே முட்புதரில் அழுகிய நிலையில் பெண் கொலை செய்யப்பட்டு கிடந்தது தொடர்பாக பெங்களூருவை சேர்ந்த என்ஜினீயரை காரிமங்கலம் போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். மேலும் தலைமறைவாக உள்ள பெண்கள் உள்பட 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. கோட்டக்குப்பம் அருகே, பெண்ணிடம் 9 பவுன் தாலிச்சங்கிலி பறிப்பு - வாலிபருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
கோட்டக்குப்பம் அருகே பெண்ணிடம் 9 பவுன் தாலிச்சங்கிலியை பறித்துச்சென்ற வாலிபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
4. பா.ஜ.க.வில் சேர்ந்த பெண்; வீட்டை காலி செய்ய கூறிய உரிமையாளர்
உத்தர பிரதேசத்தில் பாரதீய ஜனதா கட்சியில் சேர்ந்ததற்காக வீட்டை காலி செய்ய உரிமையாளர் கூறிய அதிர்ச்சி சம்பவம் நடந்துள்ளது.
5. கும்பகோணம் அருகே விஷம் குடித்து ரோட்டில் மயங்கி கிடந்த பெண் போலீஸ் மருத்துவமனையில் அனுமதி
கும்பகோணம் அருகே விஷம் குடித்து ரோட்டில் மயங்கி கிடந்த பெண் போலீஸ் மருத்துவ மனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.