மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூர் மாவட்ட அளவிலான கேரம் போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு + "||" + Prize for the winners of the Perambalur District Level Carrom Competition

பெரம்பலூர் மாவட்ட அளவிலான கேரம் போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு

பெரம்பலூர் மாவட்ட அளவிலான கேரம் போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு
பெரம்பலூர் மாவட்ட அளவிலான கேரம் போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு வழங்கப்பட்டது.
பெரம்பலூர்,

தமிழ்நாடு விளையாட்டு மேம்பாட்டு ஆணையத்தின் பெரம்பலூர் மாவட்ட பிரிவு சார்பில் மாவட்ட அளவிலான பள்ளி மாணவ-மாணவிகளுக்கு இடையேயான ஒற்றையர், இரட்டையர் கேரம் விளையாட்டு போட்டிகள், எம்.ஜி.ஆர். விளையாட்டு மைதானத்தில் உள்ள பல்நோக்கு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நடந்தது. இளநிலை, முதுநிலை என 2 பிரிவுகளாக போட்டிகள் நடத்தப்பட்டன.


இதில் 1 முதல் 5-ம் வகுப்பு வரை பயிலும் மாணவிகளுக்கான ஒற்றையர் இளநிலை பிரிவு போட்டியில் தந்தை ரோவர் மெட்ரிக் பள்ளி மாணவி சங்கரி முதல் இடமும், பாடாலூர் ஆதிதிராவிடர் நலப்பள்ளி மாணவி மதுமிதா 2-வது இடமும் பெற்றனர். இரட்டையர் பிரிவில் பெரம்பலூர் மரகதம் மெட்ரிக் பள்ளி மாணவிகள் அணி முதல் இடமும், புனித ஜோசப்பள்ளி மாணவிகள் அணி 2-வது இடமும் பெற்றனர். மாணவர்களுக்கான ஒற்றையர் போட்டியில் மரகதம் மெட்ரிக் பள்ளி மாணவர் சரவணன் முதல் இடத்தையும், பெரம்பலூர் கேந்திரிய வித்யாலயா பள்ளி மாணவர் தவனேஷ் 2-வது இடத்தையும் பெற்றனர். இரட்டையர் பிரிவில் பாடாலூர் ஆதிதிராவிடர் நலப்பள்ளி மாணவர்கள் முதல் இடத்தையும், மரகதம் மெட்ரிக் பள்ளி மாணவர்கள் 2-வது இடத்தையும் பெற்றனர்.

பரிசளிப்பு

6-ம் வகுப்பு முதல் பிளஸ்-2 வரை பயிலும் முதுநிலை பிரிவு மாணவர்களுக்கான போட்டியில் தந்தை ரோவர் பள்ளி மாணவர் தீனதயாளன் முதல் இடமும், பேரளி அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி மாணவர் தாத்தையா 2-வது இடமும் பெற்றனர். இரட்டையர் பிரிவில் மரகதம் மெட்ரிக் பள்ளி மாணவர்கள் முதல் இடமும், பெரம்பலூர் தனலட்சுமி சீனிவாசன் பள்ளி மாணவர்கள் 2-வது இடமும் பெற்றனர். மாணவிகளுக்கான ஒற்றையர் போட்டியில் பெரம்பலூர் ஸ்ரீராமகிருஷ்ணா மெட்ரிக் பள்ளி மாணவி சவுமியா முதல் இடமும், தனலட்சுமிசீனிவாசன் மெட்ரிக் பள்ளி மாணவி புஷ்பாதேவி 2-வது இடத்தையும் பெற்றனர். இரட்டையர் போட்டியில் தனலட்சுமி சீனிவாசன் பள்ளி மாணவிகள் முதல் இடத்தையும், கொளக்காநத்தம் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி மாணவிகள் 2-வது இடத்தையும் பெற்றனர்.

இதைத்தொடர்ந்து நடந்த பரிசளிப்பு விழாவில் மாவட்ட விளையாட்டு மற்றும் இளைஞர் நலன் அலுவலர் பாபு கலந்து கொண்டு, வெற்றி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு பரிசுகளையும், சான்றிதழ்களையும் வழங்கி பாராட்டினார். விழாவில் விளையாட்டு மேம்பாட்டு ஆணையத்தின் டேக்வாண்டோ பயிற்றுனர் தர்மராஜன் வரவேற்றார். முடிவில் கைப்பந்து பயிற்றுனர் வாசுதேவன் நன்றி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஜமுனாமரத்தூரில் விடுதியுடன் கூடிய சிறு விளையாட்டு அரங்கம் அமைக்க நடவடிக்கை கலெக்டர் தகவல்
ஜமுனாமரத்தூரில் மாணவர்கள் தங்கி படிக்கும் விடுதியுடன் கூடிய சிறு விளையாட்டு அரங்கம் அமைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது என்று கலெக்டர் கந்தசாமி கூறினார்.
2. ஊட்டியில் பொதுமக்கள்-போலீஸ் நல்லுறவு விளையாட்டு போட்டிகள்
ஊட்டியில் பொதுமக்கள்-போலீஸ் நல்லுறவு விளையாட்டு போட்டிகள் நடத்தப்பட்டது.
3. தர்மபுரியில் பள்ளி மாணவிகளுக்கான தேசிய கைப்பந்து போட்டி 29 மாநில அணிகள் பங்கேற்பு
பள்ளி மாணவிகளுக்கான தேசிய அளவிலான கைப்பந்து போட்டிகள் தர்மபுரியில் நேற்று தொடங்கியது. இதில் 29 மாநிலங்களை சேர்ந்த அணிகள் பங்கேற்று விளையாடி வருகின்றன.
4. பள்ளிக்கல்வித்துறை சார்பில் குடியரசு தின விளையாட்டு போட்டிகள் 1,200 மாணவிகள் பங்கேற்பு
தமிழக பள்ளிக்கல்வித்துறை சார்பில் மாநில அளவிலான குடியரசு தின விளையாட்டு போட்டிகள் தர்மபுரி மாவட்டம் நல்லானூரில் நேற்று தொடங்கியது. இதில் 1200 மாணவிகள் பங்கேற்றனர்.
5. ஒருங்கிணைந்த பள்ளிக்கல்வித்துறை சார்பில் அரசு பள்ளி மாணவிகளுக்கான குழு போட்டிகள்
கரூர் மாவட்ட விளையாட்டு அரங்கில் ஒருங்கிணைந்த பள்ளிக்கல்வித்துறை சார்பில் அரசு பள்ளி மாணவிகளுக்கான குழு விளையாட்டு போட்டிகள் நடந்தன.