மாவட்ட செய்திகள்

சேலம் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ்களை இயக்க நடவடிக்கை கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம் + "||" + Action to disinfect government buses in Salem district

சேலம் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ்களை இயக்க நடவடிக்கை கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம்

சேலம் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ்களை இயக்க நடவடிக்கை கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம்
சேலம் மாவட்டத்தில் அரசு பஸ்களை இயக்க அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுத்து வருகின்றனர். இதையொட்டி பஸ்களை சுத்தம் செய்து கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணிகள் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது.
சேலம்,

கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்க இன்று (ஞாயிற்றுக்கிழமை) 3-வது கட்டமாக அறிவிக்கப்பட்ட ஊரடங்கு நிறைவுபெறுகிறது. இதையொட்டி பஸ் போக்குவரத்தை அனைத்து மாநிலங்களும் தொடங்குவது தொடர்பாக மத்திய அரசு சில வழிமுறைகளை வகுத்து வருவதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.


பஸ்களை இயக்க முடிவு

அதன்படி முதல் கட்டமாக 50 சதவீத பயணிகளுடன் அரசு பஸ்களை இயக்குவது என முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இதையொட்டி தமிழகத்தில் உள்ள அரசு போக்குவரத்துக் கழக பணிமனைகளில் கடந்த 45 நாட்களுக்கும் மேலாக இயக்கப்படாமல் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருக்கும் பஸ்களை புனரமைப்பு பணி செய்து தயார் நிலையில் வைத்திருக்கும் படி போக்குவரத்து கழகங்களுக்கு அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது.

அதன்படி சேலம் அரசு போக்குவரத்துக்கழகத்திற்கு உட்பட்ட மணக்காடு, மெய்யனூர், ஜான்சன்பேட்டை, எருமாபாளையம் உள்ளிட்ட பல்வேறு பணிமனைகளில் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ள பஸ்களை பழுது நீக்கி தூய்மை செய்யும் பணிகள் தற்போது தீவிரமாக நடந்து வருகிறது. மேலும் அனைத்து பஸ்களிலும் கிருமி நாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது.

இதுகுறித்து சேலம் அரசு போக்குவரத்துக் கழக அதிகாரிகள் கூறுகையில், ஊரடங்கு உத்தரவு அமலில் இருந்தாலும் பொதுமக்கள் நலன் கருதி முதற்கட்டமாக குறைந்த அளவில் பஸ்களை இயக்க அரசு முடிவு செய்துள்ளது. சேலத்தில் இருந்து எந்தெந்த ஊர்களுக்கு பஸ்களை இயக்கலாம் என்று மேல் அதிகாரிகள் தான் முடிவு செய்வார்கள், என்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கர்நாடகத்தில் பருவமழை தீவிரம் கே.ஆர்.எஸ்., கபினி அணைகளில் இருந்து தமிழகத்திற்கு வினாடிக்கு 90 ஆயிரம் கனஅடி நீர் திறப்பு
கனமழையால் நீர்வரத்து தொடர்ந்து அதிகரித்துள்ளதால் கே.ஆர்.எஸ்., கபினி அணைகளில் இருந்து தமிழகத்திற்கு வினாடிக்கு 90 ஆயிரம் கனஅடி நீர் திறந்துவிடப்பட்டுள்ளது. இதனால் காவிரி ஆற்றில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக கரையோர மக்களுக்கு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. சின்னமுட்டத்தில் ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேருக்கு கொரோனா நோய் தடுப்பு பணிகள் தீவிரம்
சின்னமுட்டம் மீன்பிடி துறைமுகத்தில் சுமை தூக்கும் தொழிலாளிக்கு கொரோனா கண்டறிப்பட்ட நிலையில், ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேருக்கு தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இதனால் பேரூராட்சி நிர்வாகம், நோய் தடுப்பு பணியை தீவிரப்படுத்தி உள்ளது.
3. வந்தது, கல்லணை தண்ணீர்; விவசாய பணிகள் தீவிரம்
கல்லணையில் இருந்து தண்ணீர் திறக்கப்பட்டதையொட்டி தஞ்சை மாவட்டத்தில் விவசாயிகள், குறுவை சாகுபடி பணிகளில் தீவிரம் காட்டி வருகின்றனர்.
4. கொரோனா பரவலை தடுக்க நடவடிக்கை தலைமை செயலகத்தில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரம்
கொரோனா பரவலை தடுக்கும் விதமாக தலைமைச்செயலகத்தில் கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணி தீவிரமாக நடந்து வருகிறது.
5. மேச்சேரி அருகே காவிரி ஆற்றில் மூழ்கிய தொழிலாளி கதி என்ன? தேடும் பணி தீவிரம்
மேச்சேரி அருகே காவிரி ஆற்றில் மூழ்கிய தொழிலாளி கதி என்ன? என்று தெரியவில்லை. அவரை தேடும் பணி தீவிரமாக நடக்கிறது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை