தேசிய செய்திகள்

2 மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் : உட்கட்சி பிரச்சினையால் தவிக்கும் காங்கிரஸ் ! + "||" + Ahead Of Polls, Congress Faces Revolt In Maharashtra, Haryana

2 மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் : உட்கட்சி பிரச்சினையால் தவிக்கும் காங்கிரஸ் !

2 மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் : உட்கட்சி பிரச்சினையால் தவிக்கும் காங்கிரஸ் !
அரியானா, மராட்டிய மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வரும் 21 ஆம் தேதி நடைபெற உள்ளது.
புதுடெல்லி,

அரியானா மற்றும் மராட்டிய சட்ட மன்றத்துக்கு வரும் 21 ஆம் தேதி தேர்தல் நடைபெறுகிறது.  இரு மாநிலங்களிலும் பாஜக ஆட்சி நடைபெற்று வரும் நிலையில்,  ஆட்சியை தக்க வைக்க பாஜகவும், ஆட்சியை மீண்டும் கைப்பற்ற காங்கிரசும் பலப்பரிட்சை நடத்துகின்றன.

இரு மாநில தேர்தலுக்கு இன்னும் 3 வாரங்களுக்கும் குறைவான நாட்களே உள்ள நிலையில்,  காங்கிரஸ் முக்கிய தலைவர்கள் சிலர், அக்கட்சி மீது அதிருப்தி வெளியிட்டுள்ளது காங்கிரஸ் கட்சிக்கு தர்மசங்கடத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.   

மராட்டிய  காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் சஞ்சய் நிருபம், தேர்தல் பிரசாரத்தில் பங்கேற்க மாட்டேன் என்று டுவிட் செய்துள்ளார். அரியானாவை பொருத்தவரையில் கட்சியின் மூத்த தலைவர் அசோக் தன்வார் கட்சியின் அனைத்து மட்ட பொறுப்புகளில் இருந்தும் ராஜினாமா செய்திருக்கிறார். 

மாநில அரசியல் விவகாரம் தொடர்பாக சோனியாவிடம் பல்வேறு புகார்களை அளித்ததாகவும், இதனை அவர் பொருட்படுத்தவில்லை என்றும் தன்வார் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். பணம் பெற்றுக்கொண்டு அரியானா மாநில காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் சீட்டுகளை விற்பதாக தன்வார் புகார் தெரிவித்திருக்கிறார். குறிப்பாக சோனா மாநிலங்களவை தொகுதி ரூ. 5 கோடிக்கு விலை போயுள்ளதாக அவர் கூறியுள்ளார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரியானாவில் முகக்கவசம் அணியாவிட்டால் ரூ.500 அபராதம்
அரியானாவில் முகக்கவசம் அணியாவிட்டால் ரூ.500 அபராதம் விதிக்கப்படும் என்று அம்மாநில அரசு அறிவித்துள்ளது.
2. நாட்டிலேயே முதல் மாநிலமாக பொதுப்போக்குவரத்தை மீண்டும் தொடங்கிய அரியானா!
அரியானாவில் பொதுப்போக்குவரத்து நேற்று முதல் மீண்டும் தொடங்கியுள்ளது.
3. கொரோனா பீதி: பொது இடத்தில் தும்மியவருக்கு பொதுமக்கள் சரமாரியாக அடி உதை
கொரோனா பீதி காரணமாக பொது இடத்தில் தும்மிய ஒருவரை பொதுமக்கள் சரமாரியாக தாக்கினர்.
4. பிரியங்கா காந்தியும், ராகுல் காந்தியும் பெட்ரோல் வெடிகுண்டு போன்றவர்கள்- பாஜக அமைச்சர் சர்ச்சை கருத்து
காங்கிரஸ் கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் பிரியங்கா காந்தியும், ராகுல் காந்தியும் பெட்ரோல் வெடிகுண்டு போன்றவர்கள் என்று பாஜக மூத்த தலைவரும் அரியானா அமைச்சருமான அனில் விஜ் சர்ச்சைக்குரிய வகையில் கருத்து தெரிவித்து உள்ளார்.
5. ஐக்கிய முற்போக்கு கூட்டணியில் நாங்கள் அங்கம் வகிக்கவில்லை : சிவசேனா புது விளக்கம்
காங்கிரஸ் தலைமையிலான ஐக்கிய முற்போக்குக் கூட்டணியில் தங்கள் கட்சி அங்கம் வகிக்கவில்லை என்று சிவசேனா தெரிவித்துள்ளது.