சினிமா செய்திகள்

விக்ரம் பிரபு ஜோடி, மடோனா செபாஸ்டியன் + "||" + Vikram Prabhu pair, Madonna Sebastian

விக்ரம் பிரபு ஜோடி, மடோனா செபாஸ்டியன்

விக்ரம் பிரபு ஜோடி, மடோனா செபாஸ்டியன்
மணிரத்னத்தின், `வானம் கொட்டட்டும்' படத்தில் விக்ரம் பிரபு ஜோடி, மடோனா செபாஸ்டியன்
இருவர், நேருக்கு நேர், உயிரே, அலைபாயுதே, ராவணன், காற்று வெளியிடை, செக்க சிவந்த வானம் ஆகிய படங்களை தயாரித்த நிறுவனம், மணிரத்னத்தின் மெட்ராஸ் டாக்கீஸ். இந்த நிறுவனத்தின் 19-வது தயாரிப்பாக, `வானம் கொட்டட்டும்' என்ற புதிய படம் தயாராகிறது.

இதில் கதாநாயகனாக விக்ரம் பிரபு நடிக்கிறார். இவருக்கு ஜோடியாக மடோனா செபாஸ்டியன் நடிக்கிறார். விக்ரம் பிரபுவின் தங்கையாக ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கிறார். கதை-வசனத்தை மணிரத்னமும், தனாவும் சேர்ந்து எழுதி இருக்கிறார்கள். தனா, மணிரத்னத்தின் உதவியாளர். ஏற்கனவே, `படை வீரன்' என்ற படத்தை டைரக்டு செய்திருக்கிறார்.

அந்த படத்துக்காக அனைத்து தரப்பினரின் பாராட்டுகளை பெற்ற இவர், `வானம் கொட்டட்டும்' படத்தை டைரக்டு செய்யும் பொறுப்பை ஏற்றுள்ளார். `96' படத்தில் பணிபுரிந்த கோவிந்த் வசந்த் இசையமைக்கிறார். `அபியும் நானும்' படத்துக்கு ஒளிப் பதிவு செய்த பிரீத்தா, இந்த படத்துக்கு ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். படப்பிடிப்பு ஜூலை மாதம் தொடங்க இருக்கிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இசையமைப்பாளருடன் நடிகை மடோனா காதல்?
மலையாளத்தில் ‘பிரேமம்’ படத்தில் செலின் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமானவர் மடோனா செபாஸ்டியன். அந்த படத்துக்கு பிறகு அவருக்கு படங்கள் குவிந்தன.