சினிமா செய்திகள்

முகேஷ் அம்பானி குடும்பத்திற்கு ரிஷி கபூரின் மனைவி நீது கபூர் நன்றி + "||" + For us, as a family, the last two years have been a long journey neetu54's profile picture neetu

முகேஷ் அம்பானி குடும்பத்திற்கு ரிஷி கபூரின் மனைவி நீது கபூர் நன்றி

முகேஷ் அம்பானி குடும்பத்திற்கு ரிஷி கபூரின் மனைவி நீது கபூர் நன்றி
முகேஷ் அம்பானி குடும்பத்திற்கு ரிஷி கபூரின் மனைவி நீது கபூர் நன்றி தெரிவித்துள்ளார்.
மும்பை,

உடல்நலக் குறைவு காரணமாக பாலிவுட் நடிகர்கள் இர்பான் கானும், ரிஷி கபூரும் ஏப்ரல் 29, 30 தேதிகளில் அடுத்தடுத்து மரணமடைந்தனர். இது ஒட்டுமொத்தத் திரையுலகையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. கொரோனா தொற்றைக் கட்டுப்படுத்த இந்தியாவில் ஊரடங்கு நிலவுவதால் இவர்களுக்குப் பொதுமக்கள் அஞ்சலி செலுத்த முடியாமல் போனது.

மருத்துவமனையிலிருந்து நேரடியாக மயானத்துக்கு இவர்களின் உடல் எடுத்துச் செல்லப்பட்டது. இவர்களின் பாலிவுட் நண்பர்கள் பலரால் கூட இறுதிச் சடங்கில் கலந்துகொள்ள முடியாமல் போனது.

இந்தநிலையில், மறைந்த பாலிவுட் நடிகர் ரிஷி கபூரின் சிகிச்சையின் போது, அளவிடவே முடியாத அளவுக்கு அன்பும், ஆதரவும் முகேஷ் அம்பானி குடும்பத்தினர் தந்ததாக, ரிஷி கபூரின் மனைவி நீது கபூர் தெரிவித்துள்ளார்.

இது தொடர்பாக தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் நீது கபூர் கூறியதாவது, 

எங்களைப் பொருத்தவரை கடந்த இரண்டு ஆண்டு பயணம் நீண்டதாக அமைந்தது. நல்ல நாட்களும், கெட்ட நாட்களும் இதில் அடங்கும். ஆனால், இந்த பயணம் அம்பானி குடும்பத்தினரின் அளவிட முடியாத அன்பும், ஆதரவும் இல்லாமல் முடிவடைந்திருக்காது. 

ரிஷி கபூர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த போது அடிக்கடி வருகை தருவது நலம் விசாரித்தது. நாங்கள் பயப்படும்போது எங்கள் கையைப் பிடித்து ஆறுதல்படுத்துவது வரை.

முகேஷ் பாய், நிதா பாபி, ஆகாஷ், ஸ்லோகா, அனந்த் மற்றும் இஷா ஆகியோருக்கு - இந்த நீண்ட மற்றும் முயற்சி அனுபவத்தில் நீங்கள் எங்கள் பாதுகாவலர் தேவதூதர்களாக இருந்தீர்கள் - உங்களுக்காக நாங்கள் என்ன உணர்கிறோம் என்பதை அளவிட முடியாது.

உங்கள் தன்னலமற்ற, முடிவில்லாத ஆதரவு மற்றும் கவனத்திற்கு எங்கள் இதயங்களின் அடிப்பகுதியில் இருந்து நன்றி கூறுகிறோம். எங்கள் அருகிலுள்ள மற்றும் அன்பானவர்களில் உங்களை எண்ணுவதற்கு நாங்கள் உண்மையிலேயே பாக்கியவானாக உணர்கிறோம்.

இவ்வாறு அதில் தெரிவித்துள்ளார்.
View this post on Instagram

For us, as a family, the last two years have been a long journey There were good days, there were a couple of bad days too.. needless to say it was full of high emotion. But it’s a journey we would not have been been able to complete without the immeasurable love and support of the Ambani family. As we’ve gathered our thoughts over the past few days we’ve also tried to find the words to express the gratitude we feel towards the family for the countless ways in which they have seen us safely through this time. Over the last seven months every member of the family has gone above and beyond in every way possible to care for our beloved Rishi and ensure he experienced as little discomfort as possible. From ensuring he was medically attended to, to making frequent, personal visits to the hospital to shower him with love and attention, to even holding our hand and comforting us when WE were scared. To Mukesh Bhai , Nita Bhabhi, Akash, Shloka, Anant and Isha - you have been our guardian angels on this long and trying experience - what we feel for you can not be measured. We thank you from the bottom of our hearts for your selfless, unending support and attention. We feel truly blessed to count you among our nearest and dearest. Sincerely and with utmost gratitude, Neetu, Riddhima, Ranbir and the entire Kapoor Family.🙏💕

A post shared by neetu Kapoor. Fightingfyt (@neetu54) on