சினிமா துளிகள்

வித்தியாசமான காதலி! + "||" + Weird girlfriend!

வித்தியாசமான காதலி!

வித்தியாசமான காதலி!
நடிகை நயன்தாரா வித்தியாசமான காதலிக்கு உதாரணமாகி உள்ளார்.

“சந்தோசத்திலேயே பெரிய சந்தோசம் அடுத்தவர்களை சந்தோசப்படுத்தி, அதைப்பார்த்து சந்தோசப்படுவதுதான்” என்று சொல்வார்கள். அதற்கு சிறந்த உதாரணமாக இருக்கிறார், நயன்தாரா. தனது காதலர் விக்னேஷ் சிவனுக்கு விலை உயர்ந்த ‘ஜாக்குவார்’ கார் வாங்கி கொடுத்து விட்டு, தனது உபயோகத்துக்கு சாதாரண கார்களையே பயன்படுத்துகிறார்!

தன்னை எளிமையாக காட்டிக்கொண்டு, காதலரை பெருமையாக காட்டும் வித்தியாசமான காதலி!

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சேலத்தில் திருமணம் செய்வதாக கூறி காதலியை ஏமாற்றிய என்ஜினீயர் கைது
சேலத்தில், திருமணம் செய்வதாக கூறி காதலியை ஏமாற்றிய என்ஜினீயரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. துபாயில் இருந்து மதுரை வந்தவர்: கொரோனா முகாமில் இருந்து மாயமாகி காதலியை நள்ளிரவில் மணம் முடித்த வாலிபர்
துபாயில் இருந்து விமானத்தில் மதுரை வந்த வாலிபர், கொரோனா முகாமில் தங்க வைக்கப்பட்டு இருந்தார். அவர் திடீரென மாயமாகி தனது ஊருக்கு சென்று காதலியை நள்ளிரவில் திருமணம் செய்துகொண்ட நிகழ்வு நடந்துள்ளது. போலீசார் விரைந்து சென்று அந்த வாலிபரை கைது செய்து மீண்டும் முகாமில் தங்கவைத்தனர்.