மாவட்ட செய்திகள்

ராமேசுவரத்தில் வேன்- கார் நேருக்குநேர் மோதல்; பெண்கள் உள்பட 3 பேர் பலி + "||" + Van-car collision in Rameswaram 3 killed

ராமேசுவரத்தில் வேன்- கார் நேருக்குநேர் மோதல்; பெண்கள் உள்பட 3 பேர் பலி

ராமேசுவரத்தில் வேன்- கார் நேருக்குநேர் மோதல்; பெண்கள் உள்பட 3 பேர் பலி
ராமேசுவரத்தில் வேன்-கார் நேருக்குநேர் மோதிய விபத்தில் பெண்கள் உள்பட 3 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.
ராமேசுவரம்,

காரைக்குடி அருகே உள்ள கல்லலில் இருந்து ராமசாமி மற்றும் அவருடைய குடும்பத்தை சேர்ந்த 16 பேர் ஒரு வேனில் ராமேசுவரம் வந்தனர். இவர்கள் ராமேசுவரம் கோவிலில் சாமி தரிசனம் செய்து விட்டு பின்பு அப்துல்கலாம் நினைவிடத்துக்கு சென்று பார்வையிட்டனர். பின்னர் அங்கிருந்து வேன் மூலம் ஊருக்கு புறப்பட்டனர்.


இந்த வேன் ராமேசுவரம் ஏகாந்தராமர் கோவில் அருகே சென்று கொண்டிருந்தபோது வாலிநோக்கத்தில் இருந்து ராமேசுவரம் நோக்கி வந்த காரும் வேனும் நேருக்கு நேர் மோதின. இதில் காரில் வந்த வாலிநோக்கம் நடுத்தெருவை சேர்ந்த நசீரா(வயது 35), உறவினர்களான டிரைவர் காலித்(23), அவருடைய தாய் சாகிலாபானு(45) மற்றும் ஹஜ்மத்நிஷா(25) ஆகியோர் படுகாயம்அடைந்தனர். வேனில் வந்த ராமசாமி(29), முருகேஷ்(18), ராமராஜா(7), புஷ்பலதா(45), மீனாட்சி(70), டிரைவர் குமரேசன் ஆகியோரும் படுகாயம் அடைந்தனர்.

விபத்து நடந்த நேரத்தில் ராமேசுவரத்தில் ஒரு நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்வதற்காக வந்த அமைச்சர் மணிகண்டன் உடனடியாக காரில் இருந்து இறங்கி உதவி செய்து படுகாயம் அடைந்தவர்களை வாகனத்தில் ஏற்றி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தார். இதில் ஆபத்தான நிலையில் இருந்த நசீரா வழியிலேயே பரிதாபமாக உயிரிழந்தார். கார் டிரைவர் காலித், அவருடைய தாய் சாகிலாபானு ஆகியோர் சிகிச்சைக்காக மதுரைக்கு கொண்டும் செல்லும் வழியில் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர். தகவல் அறிந்ததும் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஓம்பிரகாஷ் மீனா, மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் முத்துமாரி, போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டு மகேஷ் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து பார்வையிட்டனர்.

அதனை தொடர்ந்து அமைச்சர் மணிகண்டன், மாவட்ட கலெக்டர் நடராஜன் ஆகியோர் ராமேசுவரம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்று காயமடைந்தவர்களை பார்வையிட்டு ஆறுதல் கூறினர். பின்னர் அவர்கள் மேல்சிகிச்சைக்காக ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். இதுதொடர்பாக தங்கச்சிமடம் போலீசார் வழக்கு பதிந்து விசாரித்து வருகின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தாராபுரம் அருகே பரிதாபம்: சாலையோரம் நடந்து சென்றவர்கள் மீது கார் மோதியது; சிறுமி பலி
தாராபுரம் அருகே சாலையோரம் நடந்து சென்றவர்கள் மீது கார் மோதியது. இந்த விபத்தில் சிறுமி பலியானாள். குழந்தை உள்பட 5 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
2. ஓசூரில் வெவ்வேறு விபத்துகளில் 3 வாலிபர்கள் பலி 2 பேர் படுகாயம்
ஓசூரில் வெவ்வேறு விபத்துகளில் 3 வாலிபர்கள் பலியானார்கள். 2 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
3. தனித்தனி விபத்தில் வியாபாரி உள்பட 3 பேர் பலி
தனித்தனி விபத்தில் வியாபாரி உள்பட 3 பேர் பலியானார்கள்.
4. இலங்கை ரோந்து கப்பல் மோதி பலியான ராமநாதபுரம் மாவட்ட மீனவர் உடல் சொந்த ஊருக்கு கொண்டு வரப்பட்டது பொன்.ராதாகிருஷ்ணன்- கலெக்டர் அஞ்சலி
இலங்கை ரோந்து கப்பல் மோதியதில் கடலில் விழுந்து இறந்த ராமநாதபுரம் மாவட்ட மீனவர் உடல் சொந்த ஊருக்கு கொண்டு வரப்பட்டு அடக்கம் செய்யப்பட்டது.
5. விளாத்திகுளம் அருகே துக்க வீட்டுக்கு சென்ற வாலிபர் மயங்கி விழுந்து சாவு ஆஸ்பத்திரி சூறை–பரபரப்பு
விளாத்திகுளம் அருகே துக்க வீட்டுக்கு சென்ற வாலிபர் மயங்கி விழுந்து உயிரிழந்தார். இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த உறவினர்கள், விளாத்திகுளம் அரசு ஆஸ்பத்திரியை சூறையாடினர்.